-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Freelance อกหัก แฟนไปยสตนกับหนุ่มอื่น  (อ่าน 563 ครั้ง)

kamara

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Freelance อกหัก แฟนไปยสตนกับหนุ่มอื่น
« เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2017, 22:12:08 »

piuyty

เรื่องมีอยู่ว่า

ผมทำงานเป็นฟรีแลนซ์. มักต้องออกไปต่างจังหวัด และทำงานไม่เป็นเวลา.
ทำให้ กว่าจะได้เจอแฟน บางทีสอง สาม อาทิตย์บ้าง เดือนนึงบ้าง

ทุกครั้งที่ไม่ได้เจอกัน ก็โทรคุยกันบ้าง เฟสทามบ้าง.
จนช่วงหลังๆ แฟนมักจะไม่ค่อยให้ เฟสทาม บอกว่าอยู่บ้านกับพ่อแม่

จนช่วง ตุลา ที่ผ่านมา ผมปลอมเฟสบุค แล้วเข้าไปคุยกันแฟนผม. ทำเป็นคุยนั่นนี่.
แฟนผมก็ทักทายดี. ตัวปลอมคุยจนเป็นเหมือนเพื่อนสนิท โดยที่แฟนผมไม่รู้ว่าเป็นผม

จนวันนึงแฟนผม ทักตัวปลอมในเฟส ถามตัวปลอมว่า ถามท้องจะมีคนดีใจมั้ย
ผมเห็นข้อความนี้ขึ้นในเฟสบุค ตัวปลอม ผมนะทำหน้าไม่ถูกเลย เพราะตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกัน ผมใส่ถุงยางทุกครั้งเพราะกลัวท้อง ยิ่งพักหลังนี้งานยุ่ง แทบไม่เจอกันเลย
 eta20 eta20

ได้แต่ตอบไปว่า แฟนเธอต้องดีใจแน่ๆเลย
แฟนผมกลับตอบมาว่า คงมีคนเสียใจเพราะไม่อยากให้ท้อง. พร้อมบอกมาอีกว่า เมนไม่มา 2 เดือนกว่าๆละ  ไม่รู้จะบอกผู้ชายดีมั้ยว่าท้อง. หรือเอาออกดี เพราะคิดว่า ผู้ชายคงไม่รับผิดชอบ
 wqwq

ผมก็เลยตัดสินใจโทรไปหาเลย
ถามว่าเป็นไง สบายดีมั้ย แฟนผมก็ตอบมาแบบ ถามคำตอบคำ. จบผมทนไม่ไหว ถามไปเลยว่าท้องเหรอ
แฟนผมงง ไม่ตอบ แต่ถามกลับมาว่า เอาที่ไหนมาพูด
ผมเลยบอกไปเลยว่า เมื่อกี้ที่เฟสบุคคุยนะคือ ผม

แฟนผมก็เลยยอมบอกมา ว่า โดนเพื่อนผู้หญิงหลอกไป ทีแรกเป็นเลส แล้วตอนหลังให้ไปนอนกะผู้ชาย. บอกอยากให้มีความสุขด้วยกัน.

พอหลังๆ เลยเป็น 3 คนผัวเมีย ทำงี้มา 4 เดือนแล้ว. ทุกครั้งที่มีอะไรกับผู้ชาย เลสมักบอกให้ ยสตน เลย แล้วก็ชวนกันกินยาคุมมาตลอด หลังๆ เลสเริ่มทะเลาะกับแฟนผมบ่อย ขึ้น แฟนผมเลยนึกว่าเฟสอันที่มาคุยเป็นเลสปลอมตัวมา. แฟนผมก็เลยอยากให้รู้ว่าท้อง จะดูว่าจะทนอยู่ 3 คนผัวเมียได้มั้ย

ผมรู้สึกตะหงิดๆ ว่าเรื่องมันง่ายจัง. จึงซักต่ออีกเป็นชั่วโมง ซึ่งเรื่องไม่เหมือนเดิมซักที วนไปวนมา. จนผมสุดทน. บอกคำสุดท้ายว่า ถ้าไม่เล่าความจริง ผมไม่คุยละ แล้วไม่ต้องโทรมาอีก

แฟนผมถึงยอมบอกความจริง. ว่า เลส คือ เพื่อนใหม่ที่เคยแนะนำให้ผมรู้จัก 3 เดือนก่อน

เริ่มจาก ผู้ชายแฟนเลส มาจีบในบีทอก แล้วเลสจับได้ เลยมานั่งกินเหล้ากันเพื่อเครีย
วันที่เครียผมดันกลับมาเชียงใหม่พอดี แล้วโทรบอกปฟนว่าจะไปหา แฟนนั่งเครีบกันอยู่ที่ รร ก็เลยรีบออกมา ผมเลยถามไปชัดๆเลยว่า เครียกันยังไงที่ รร.

เครียกันคือ เลสบอกว่าอยากเอากันนัก ก็ต้องเอากันให้ดูต่อหน้า ห้ามไปเอากันลับหลัง พร้อมถ่ายรูปแฟนผม กับผู้ชายเอาไว้หมด ตั้งแต่บ่ายๆ กันแล้ว. ซึ่งผมมาหาตอนเย็น ก็ ยสตน กันไป หลายรอบ แล้วเลสยังเอาแท่งของปลอมเป็นแก้ว ใส่ได้ 2 ด้าน มายัด แฟนผมกับเลส เอากัน ให้ผู้ชายถ่ายรูปไว้อีก จากนั้นก็นั่งกินเบียร์กัน 3 คน พอดีผมโทรมาก็ออกมาหา

จากนั้นเลส กับผู้ชายก็พาไปเที่ยว แล้วก็เอากันแบบนี้ตลอด ไม่เคยใส่ถุงเลยซักครั้ง เพราะเชื่อใจกันว่าไม่มีโรค. หนักเข้า เลสมานอนบ้านแฟนผมตอนผมไม่อยู่

เดี๋ยวมาเล่าต่อ