-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้อัพเดท น้องๆแถวนวดแผนโบราณครับ  (อ่าน 4741 ครั้ง)

Master

• บุคคลทั่วไป

อยากทราบรายละเอียดของนวดผนโบราณและแห่งครับ
เขฃช่น bossotel ช้างคลาน ช้างแดง หรือ อื่นๆครับ
ขอบคุณครับ
ไม่ได้อยู่เมืองไทยมนานครับ
หลุดจากกระทู้เลย
รบกวนด้วยครับ

bkkchiangmai

Re: อยากให้อัพเดท น้องๆแถวนวดแผนโบราณครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2009, 17:36:14 »

ลองไป Origin Thai Massage Boutique ซิเค้าปรับปรุงใหม่แถมมีเด็กเป็นร้อย

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=16914.0#lastPost

monglfc

Re: อยากให้อัพเดท น้องๆแถวนวดแผนโบราณครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2009, 22:35:15 »

เป็นร้อยเลยเหอครับ น่าไปลองจริงๆ

procircuit

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 21:35:58 »

อยากทราบรายละเอียดของนวดผนโบราณและแห่งครับ
เขฃช่น bossotel ช้างคลาน ช้างแดง หรือ อื่นๆครับ
ขอบคุณครับ
ไม่ได้อยู่เมืองไทยมนานครับ
หลุดจากกระทู้เลย
รบกวนด้วยครับ

ลองค้นๆดูครับ ลายแทงในเวปนนี้เยอะมากมายครับ ชอให้มีควาสุขกับการเที่ยวนะครับ

centhore

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 21:47:41 »

ลองดูจากหัวข้อปักหมุดด้านบน

ก็น่าจะเป็นอีกทาเลือกหนึ่งนะครับ

glock30

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 16:22:14 »

เห็นด้วยครับ

roonaldo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 12:21:00 »

zad ttu

ตอบแบบนี้ แบนซะเลยดีไหม

potface_69

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 03:00:32 »

สาย นผบ.ก้อ บอสเลยครับ ผมว่าสุดๆแระ

สาย นกป. ก้อต้อง โคซี่เลยครับ ช่วงนี้มาแรง

สาย ออน. ไม่มีเจ้าใหนวัดรอยเท้าได้เลยครับ  ต้อง ฐานฑูต อยู่แร้วหล่ะ

สาย นนม. นวดน้ำมันมีออพชั่นร้านโซนนอกผมขอเสนอร้าน Orchid Massage

อยู่แถวถนนลอยเคราะครับ

ถ้ามาจากสพานเนวรัฐก้อเลี้ยวซ้ายที่AISมาประมาณ200-300เมตร ขวามือครับ

ผมเคยไปนวดที่นั่นนะ 500 รวมนวดน้ำมัน ระดับ1 ด้วย ไซร้ ลูบ จับ จก ได้หมด

แถมมีแซวผมอีกนะครับ ว่า เสร็จอยู่คนเดียวเลยนะ

พี่หล่ะค้างอยู่เลย  ไม่ให้ค้างได้ไงครับ แฉะเต็มมือผมไปหมด

แล้วยังถามอีกนะคับ ว่าไปต่อข้างนอกกันป่าวหล่ะ พี่ก้ออยากเสร็จนะ

จะให้รอดหรอคับ พาไปเลยจิ สบายตัว เหนื่อยนิดหนึ่ง

;kljj

rabbit

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 12:56:22 »

มีลายแทงที่ orchid มั้ยครับ น่าสนนิ เขิน

cmseed2009

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 08:57:13 »

ว่างๆจะลองไปดูครับ

่jimmy

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 21:56:12 »

ต้องไปซะแว้ววววววววว

CHAMNAN ARAMSART

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 20:00:00 »

สาย นผบ.ก้อ บอสเลยครับ ผมว่าสุดๆแระ

สาย นกป. ก้อต้อง โคซี่เลยครับ ช่วงนี้มาแรง

สาย ออน. ไม่มีเจ้าใหนวัดรอยเท้าได้เลยครับ  ต้อง ฐานฑูต อยู่แร้วหล่ะ

สาย นนม. นวดน้ำมันมีออพชั่นร้านโซนนอกผมขอเสนอร้าน Orchid Massage

อยู่แถวถนนลอยเคราะครับ

ถ้ามาจากสพานเนวรัฐก้อเลี้ยวซ้ายที่AISมาประมาณ200-300เมตร ขวามือครับ

ผมเคยไปนวดที่นั่นนะ 500 รวมนวดน้ำมัน ระดับ1 ด้วย ไซร้ ลูบ จับ จก ได้หมด

แถมมีแซวผมอีกนะครับ ว่า เสร็จอยู่คนเดียวเลยนะ

พี่หล่ะค้างอยู่เลย  ไม่ให้ค้างได้ไงครับ แฉะเต็มมือผมไปหมด

แล้วยังถามอีกนะคับ ว่าไปต่อข้างนอกกันป่าวหล่ะ พี่ก้ออยากเสร็จนะ

จะให้รอดหรอคับ พาไปเลยจิ สบายตัว เหนื่อยนิดหนึ่ง

;kljj

ขอรายละเอียด ได้ไหมครับ  ทาง PM ก็ได้  แบบว่า  สนใจนะครับ  ขอบคุณครับ