ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเฟลว์ สวยมาก หุ่นดี ลีลาเด็ด  (อ่าน 6005 ครั้ง)

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
ไอเฟลว์ สวยมาก หุ่นดี ลีลาเด็ด
« เมื่อ: 12 ตุลาคม 2017, 16:37:49 »

เพิ่งลงงานมามาดๆครับไม่ได้ไปบ้านนี้นานมากแล้วกลับไปก็เจอดีเลยครับได้ขึ้นงานกับน้องไอเฟลว์ที่น้องลูกปัดรับประกันว่าสวยงานดีครบเครื่องแถมเนื้องานยังเป็น นวดกะปู๋แบบของจริง เอารูปไปดูกันก่อนนะครับดึกๆผมจะมาเล่ารายละเอียดให้ฟังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ตุลาคม 2017, 16:40:42 โดย ก.ไก่ »

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ไอเฟลว์ สวยมาก หุ่นดี ลีลาเด็ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2017, 17:07:55 »

ปูเสื่อนั่งรอครับ eta03 eta03 eta03

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ไอเฟลว์ สวยมาก หุ่นดี ลีลาเด็ด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2017, 22:28:01 »

รอด้วยคน เล็งไว้เหมือนกันครับ

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2017, 16:28:59 »

แบบที่เคยเกริ่นและจั่วหัวเรื่องไว้เมื่อสองวันก่อนไปครับจริงๆ ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดี ตั้งใจว่าจะหยุดเที่ยวยาวๆห่างหายจากวงการไปพักใหญ่...ไม่ได้ส่งการบ้านมานานผมกลับมานวดอีกครั้งเพราะใจมันเรียกร้องกลับมาปุ๊บก็ "เจอดี" ปั๊บครับน้องไอเฟลส์คนสวยนี่เองครับผมไม่ได้จองไปนะครับไม่กล้าจองกลัวจองไปแล้วไปเจอตัวจริงอาจจะไม่ถูกสเป็คครับ แต่ที่ไหนได้พอน้องพีอาร์เรียกออกมาโชว์ตัวนี่ผมแทบตะลึงน้องสวยมากหน้าเหมือนดาราช่องน้อยสีคนหนึ่งที่ผมชื่นชอบ ผิวพรรณขาวดูเนียนตามาแลกแถมเวลามองร้องสู้สายตาผมมากที่ได้ใจคือเธอยิ้มส่งสายตามาแบบท้าทายมากแบบนี้ผมชอบครับ

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2017, 21:33:15 »

ร้านนี้มีสองคอสครับ1400กับ1600(ราคาต่างกัน200บาท1600นี่มีบริการสเปย์ให้ด้วย)พีอาร์บอกเสร็จได้สองน้ำในเวลาซึ่งผมคิดว่าแฟร์มากสำหรับคนเสร็จเร็ว จ่ายเงินค่าคอสกันเสร็จผมก็เดินตามน้องคนสวยขึ้นไปหาห้องที่ขั้นสองครับ ภายในห้องผมรีบถอดเสื้อผ้าในขณะที่น้องบรรจงถอดชุดเดรสสีขาวสุดสวยแม่จ้าว หุ่นน้องแจ่มมากครับ นมธรรมชาติสวยมาก ผิวน้องจัดว่าขาวเนียนตาจนผมอดใจไม่ไหวเอามือไปสัมผัสเบาๆอืมนอกจากเนียนแล้วยังเฟิร์มและเรียบแบบลูบไม่สะดุดมืออีกด้วยครับ ผมคิดไม่ผิดจริงๆที่ได้เลือกน้องมาขึ้นงาน

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2017, 07:10:29 »

น้องไอเฟลว์นี่ตอนถอดหมดสวยกว่าตอนไม่ถอดเยอะเลยครับ ชอบน้องตอนถอดครับไวมากแป้ปเดียวเราทั้งสองก็อยู่ในสภาพพร้อมรบ น้องคุยเก่งครับบอกอธิบายเรื่องงานของน้องว่าจะพยายามทำให้เราพอใจและมีความสุขได้อย่างไรบ้าง ถามผมว่าชอบแบบไหน อันนี้ผมถือว่าดีมากครับเพราะแสดงว่าน้องแคร์และใส่ใจคนมาเที่ยวซึ่งพื้นฐานความต้องการแตกต่างกันครับแววทอนเริ่มมาล่ะครับแบบนี้ เราทั้งสองเข้าไปในตู้อาบน้ำด้วยกันซึ่งค่อนข้างคับแคบนำหรับสองคนแต่ผมกลับชอบเพราะจะได้เบียดกันทีนี้นมน้องเวลาถูสบู่เอามานวดตัว จิมิเอามาถูตามตัวผมนี่เฮ้ยมันรู้สึกดีว่ะ น้องอาบน้ำได้เนียนมาก
เราทั้งสองอาบน้ำเสร็จออกมาเช็ดเนื้อเช็ดตัวแห้งดีแล้วน้องก็ขอให้ผมนอนคว่ำลงเพื่อเริ่มการนวดน้องนวดดีครับเริ่มจากขา สเต็ปการนวดดีมากครับไม่รีบร้อน น้องคุยเก่งครับ คุยไปแซวไปนวดไปเพลินๆแถมสบายตัวแบบนี้ผมเกือบหลับมารู้สึกตัวอีกทีตอนน้องเอาเจลชโลมตัวแล้วใชีนมานวดหลังผมแทนมือครับอันนี้มันคือการทำบีหลังกับก้นที่ปัจจุบันแทบหาน้องที่จะมาทำแบบนี้ยากเข้าทุกที ถ้าใครอยากได้ฟีลของการนวดกะปู๋ต้องมาลองโดนน้องไอเฟลว์เอานมสองเต้างามถูหลังกันเองนะครับ
นวดได้สักพักก็มห้ผมนอนหงายที่นี้ล่ะครับความบันเทิงเต็มรูปแบบน้องจัดให้แบบไม่มีกั๊กนอกจากการบีด้านหน้าด้วยนมที่เนียนนั่มแต่เสียวฉิบหอยแล้วยังมีท่าจำลองทั้งหลายน้องจัดให้ผมหมดมีกระบี่หน้ากระบี่หลังทั้งล้วงทั้งควักถูกันไปถูกันมาจนผมกลัวไอ้เจ้าน้องชายตัวดีมันจะผลุบหายผ่านกลีบหอยเข้าไปจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2017, 08:19:51 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2017, 15:42:05 »

หลังจากน้องไอเฟลว์บีกับนัวและจัดท่าจำลองให้ผมเสียวปลุกเร้าอารมได้โคตรๆ น้องก็ขออนุญาตสเปรย์ครับแต่ต้องใส่ถุงก่อนนะครับ ลีลาการใช้ปากของน้องนี่ไม่เบาครับ ปกติผมไม่ใช่สายสเปรย์แต่ลีลาของน้องนี่เกือบทำให้ผมคาร์ปาร์กกันทีเดียวเฮ้ยแค่นี้ก็ได้ใจกันแล้ว

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2017, 08:23:21 »

สรุปน้องไอเฟลว์นะครับ หน้าสวย หุ่นดี ขาว นมสวยธรรมชาติ งานหวานฟีลแฟน นวดเป็นแบบ นกป. ดั้งเดิม งานนัวเยี่ยม ท่าจำลองทีครบ สเปรย์ใส่ถุง เสร็จได้สองครั้งในเวลานะครับ นอกเหนือจากนี้ต้องสอบถามในห้องกับน้องเองครับมีออพชั่นครบจบแบบสวยๆให้ด้วยนะเออ

diowa

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2017, 12:14:21 »

การบ้านเยี่ยมมากเลยครับ ;khhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2017, 00:40:33 »

ขอบคุณ พี่ ก.ไก่ มากๆเลยค่ะ สำหรับการบ้านน้องไอเฟลว สาวน้อยไม่มีแม้แต่รูปถ่ายโปรโมทแต่ได้พี่ ก.ไก่ มาการันตีความฮอท สงสัยกระไดบ้านฮาเรมไม่แห้งแน่ๆเลย ขอบคุณมากๆนะคะ อ่านจนเคลิ้มยิ่งกว่าซีรี่อีกอะ โอ้ยๆ  jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 มกราคม 2018, 11:05:51 »

วันนี้น้องไอเฟลว์มาประจำการแล้วน๊าาาาาาา

ใครอยากปีนเขาไอเฟลว์ รีบๆเลยค่ะ อิอิ

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

yamamoto919

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 12:11:43 »

หอนี้น่าปีนขึ้นไปจริงๆครับ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 19:21:43 »

หอนี้น่าปีนขึ้นไปจริงๆครับ

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

yamamoto919

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2018, 02:15:09 »

น้องกลับมาเมื่อไหร่รบกวนแจ้งด้วยนะครับ lowwww

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2018, 11:13:38 »

น้องกลับมาเมื่อไหร่รบกวนแจ้งด้วยนะครับ lowwww

รับทราบค่ะ   ;khhg

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2018, 13:03:40 »

ไอเฟลว์ สาวฮอตตลอดกาลของเรา กลับมาประจำการแล้วนะคะ แซ่บกว่าเดิมแน่นอนค่ะ

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2018, 16:51:08 »

สาวฮอตประจำบ้านฮาเรมกลับมาประจำการแล้วนะคะ  jljhl "น้องไอเฟลว์" ขาว สวย ลีลาเด็ด ครบเครื่อง

หลังจากหยุดยาวพักผ่อนไปอาทิตย์นึงเต็มๆ ตอนนี้พร้อมจัดเต็มค่ะ