-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน SAHA MASSAGE เปิดใหม่ที่หมู่บ้านเชียงใหม่แลนด์ถนนเส้นมหิดลตรงประตูทางเข้า  (อ่าน 12911 ครั้ง)

boy

• บุคคลทั่วไป

ร้าน  SAHA  MASSAGE  ช่วงนี้บริการนวดฟรีจนถึงสิ้นเดือนตุลาคม  สำหรับผู้ที่ชอบนวดหรือชอบการผ่อนคลายในรูปแบบต่างๆสามารถมาใช้บริการได้ตั้งแต่เวลา  9.00น. - 19.00น.ทุกวัน  จันทร์ - อาทิตย์  ทางร้านบริการ นวดหน้า  ขัดหน้า  ดูดสิวเสี้ยน  นวดตัว  นวดฝ่าเท้า  นวดประคบและบริการอื่นๆอีกมากมายราคาการใช้บริการไม่แพงอย่างที่คิดเรามีเซ็ตให้ท่านเลือกตามใจชอบ  เช่น นวดหน้า  ขัดหน้า  ดุดสิวเสี้ยน  ราคา  100  บาท   นวดฝ่าเท้า  ชั่วโมงละ 150  บาท    เท่านั้นเอง  ไพงอย่างที่คิดใช่ไหมละค๊ะเชิญแวะมาใช้บริการได้เลยนะค๊ะ  โทร  083- 8625711  ขอบคุณค๊ะ

p_nuin

มีนวดถึงระดับไหนครับ(1,2,3)ช่วยแถลงด้วยครับ

indy

มารอฟังคำแถลงไขด้วยคนครับ อิอิ

CAM

kullaboot

งงโฆษณาอ่ะครับ ตกลงถึงสิ้นเดือนนี้นี่ อะไรฟรีมั่ง

kainguang

รอโปร นวดต่ำกว่าหน้า แต่ไม่ถึงขากันละจิ อิอิ  fdgdfdf

tabo_oh

นวดแบบสปาหรือป่าวอยากรู้จัง 9ijn

monglfc

เป็นนวดยังไงเนี้ยะ ขอรายละเอียดด่วน

Boing 777-200 ER

มีนวดระดับไหนมั่งอะ วานบอกที

boy

อยู่ไหนครับ
s,หมู่บ้านเชียงใหม่แลนด์คั บ  ถ้าเข้าเส้นถนนช้างคลานก็จะอยู่ด้านหน้าสุดเลย สามารถสอบถามรายละเอียดได้ที่    053 - 204455  หรือ  087 - 1834792  ได้เลยค๊ะ

boy

นวดมีทุกระดับเลยถ้าสนใจสามารถสอบถามรายละเอียดได้ตามเบอร์โทรศัพท์ที่ให้ไว้ได้เลยนะค๊ะ

บริการนวดฟรีทุกรายการถึงสิ้นเดือนตุลาคมนี้

โปรโมชั่นในเดือนพฤศจิกายนนี้สำหรับลูกค้าทุกท่าน

ใช้บริการ  รายการใดก็ได้  1  รายการ  รับฟรี 1  รายการโปรดได้อีก  1  รายการเลยทีเดียว 

เชิญผู้ที่สนใจแวะมาใช้บริการที่ร้านได้เลยนะค๊ะ  ยินดีต้อนรับลูกค้าทุกท่านด้วยความเต็มใจค๊ะ

งานบริการที่ดีเป็นหน้าที่ของเรา 

ขอบคุณค๊ะ

sodax

อยากทราบรายเอียดครับ เช่นที่นี่มี นวดแผนโบราณ หรือเปล่า นวดน้ำมัน  แล้วราคาเท่าไหร่อ่ะ

justdoit

อันนี้คือนวดปกติหรือเปล่าครับ หรือมีแบบลึกลับกว่าที่แจ้งมา

dango

ดูทะแท่งๆนะ ชื่อคนโพสก็ Boy แถมเวลาตอบมีทั้งคับ ทั้งค๊ะ และไม่มีรายละเอียด เสียว

nu_505

ดูทะแท่งๆนะ ชื่อคนโพสก็ Boy แถมเวลาตอบมีทั้งคับ ทั้งค๊ะ และไม่มีรายละเอียด เสียว

อื่ม  ผมก็ อื่มนะ จุดสังเกต  เห็นด้วย

อาตี๋

นั่นนะสิครับ ผมว่าจะตอบเหมือนท่านแล้วนะครับ

popcorn4202

เอ ชักลังเลใจแล้วใช่มั้ยครับ
อย่างน้อยก็ผมคนนึงล่ะ

man69

ljhgf  ขอข้อมูลชัดๆกว่านี้ได้ไหมครับเพื่อนสมาชิกอ่านแล้วไม่กระจ่างในประเภทของการให้บริการนะครับ  oijuhgfd

tans2005x

Big Man

>:( ขอความชัดเจนครับ กลัว  :-X ผิดคิวแล้วแย่เลย (กลัวติดใจ) ghjk  ghjk  ghjk

akiko

ต้องส่งหน่วยกล้าตายไปลอง ป้าว้าวไปไหมคะ นวดหน้าฟรีนะ

adssurvey

ขับรถผ่านก็บ่อยนะ พยายามชลอรถดูแล้วดูอีก แต่ก็ไม่เห็นเจอแฮะ...มันยังไงหว่า... uhb

alpha

รอกองหน้าไปส่องก่อนครับ

shanaba

มารอด้วยความสงสัยด้วยคนครับยิ่งเป็นคนชอบนวดอยู่อิอิ

boy

อันนี้คือนวดปกติหรือเปล่าครับ หรือมีแบบลึกลับกว่าที่แจ้งมา
ร้าน  SAHA  MASSAGE  เป็นร้านนวดเพื่อสุขภาพ   มีบริการนวดฝ่าเท้า    นวดแผนไทย  นวดหน้า  ขัดหน้า  ดูดสิวเสี้ยน  พอกหน้าด้วยสมุนไพร  นวดจับเส้น  นวดผ่อนคลาย  นวดประคบ นวดน้ำมัน  และอบสมุนไพรแค่นี้แหละคับ พอดีผมและพี่สาวจะเข้ามาตอบคำถามให้กับผู้ที่สนใจและมาตอบคำถามที่สงสัยกันนะคับ  ไม่มีนวดอย่างว่าถ้านาบก็คงมีนาบยาจู้(หรือแปลแล้วก็คือนวดและประคบด้วยลูกประคบสมุนไพรนะคับ  หมอนวดทางร้านเรียนจบหลักสูตรนวดและสปา  จากโครงการต้นกล้าอาชีพ  สถานที่ฝึกสอน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล  ล้านนา  ภาคพายัพ  เชียงใหม่  วิทยากรผู้ฝึกสอน  อาจารย์จากสมาคมแพทย์แผนไทย  โรงพยาบาลแม่และเด็กคับ 

อัตราค่าบริการ

นวดฝ่าเท้า   150  บาท

นวดแผนไทย  นวดตัว  นวดผ่อนคลาย   190  บาท 

ครบเซ็ทดูแลผิวหน้า    150  บาท 

ขัดหน้า  + ดูดสิวเสี้ยน   50  บาท 

นวจับเส้น                 190  บาท 

นวดประคบสมุนไพร      250  บาท   (รวมลูกประคบแล้วนวดประมาณ  2  ชั่วโมง)

นวดน้ำมัน                 390  บาท 

อบสมุนไพร               190   บาท

บริการครบเซ็ทถัวเฉลี่ยทุกรายการเลือกได้ตามใจชอบไม่กำหนอเวลา    590  บาท 

ขอเชิญผู้ที่ชอบในการนวดเพื่อสุขภาพจริงๆไปใช้บริการได้นะคั บ

เปิดบริการตั้งแต่  9.00 น  -  19.00น

สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่  053 - 204455 (ร้าน)    087 - 1834792 (คุณหนึ่ง)   084 - 6091157 (คุณโซ่)    083-9404507 (คุณออม)   

082 - 1887718   (ลักค์)  ขอขอบคุณคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พฤศจิกายน 2009, 16:55:40 โดย lunaG »

tabo_oh

น่าจะเป็นการนวดจริงๆๆไม่มีแอบปฝง

boy

น่าจะเป็นการนวดจริงๆๆไม่มีแอบปฝง
คับผมถูกต้องที่สุดคับ

ถ้าว่างก็เชิญมาใช้บริการได้นะคับ

ขอบคุณคับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พฤศจิกายน 2009, 16:55:24 โดย lunaG »

tans2005x

น่าจะไม่มีมีแอบแฝง หุหุ

noikasu

เหอๆๆๆต้องหารไปนวดจริงๆๆท่าจะนวดจริงๆแน่ๆครับ..เพียงแต่แปลกใจของคุณ บอย อ่าครับทั้งครับทั้งค่ะ..อ่านแล้ว..นึกเพศไม่ออก..เอ..เราเป็นไรไปเนี่ย -0987

boy

ขอบคุณคับที่ถามมา  เรื่อง  คับ หรือ ค๊ะ  มันไม่สำคัญหรอกคับ  เพราะว่าจะมีผมและพี่สาวเข้ามาตอบเพื่อให้ความกระจ่างหรือมาตอบให้กับทุกท่านอยู่แล้วคับ

ขอบคุณคับ

prof.big

ขอรายละเอียดและพิกัดเพิ่มเติมด้วยครับ

phynex

อ่านเเล้ว คงเป็นเเบบนวดสบายๆ ไม่มีพิเศษ

boy

อ่านเเล้ว คงเป็นเเบบนวดสบายๆ ไม่มีพิเศษ
เข้าใจถูกแล้วละจร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พฤศจิกายน 2009, 16:54:55 โดย lunaG »

chan_030

ร้านนี้นวดแบบสบายไม่มีพิเศษแน่ๆอ่ะ

chefbb

จากช้างคลานร้านอยู่ขวามือหรือซื้อมืออะครับ  ไปหาแล้วแต่หาไม่เจออะครับ ช่วยให้กระจ่างอีกที  มีจุดสังเกตุไหมอะ   วนไปวนมาแต่ก็ไม่เจอ อะ ขอพิกัดแบบชัดๆ

boy

จากช้างคลานร้านอยู่ขวามือหรือซื้อมืออะครับ  ไปหาแล้วแต่หาไม่เจออะครับ ช่วยให้กระจ่างอีกที  มีจุดสังเกตุไหมอะ   วนไปวนมาแต่ก็ไม่เจอ อะ ขอพิกัดแบบชัดๆ

จากช้างคลานร้านอยู่ขวามือคับกระจกหน้าร้านสีดำถ้าหาไม่เจอโทรมาสอบถามก่อนได้นะคับที่เบอร์   053 - 204455  หรือโทรจองก่อนได้นะคับเพราะกลัวว่าท่านมาแล้วจะต้องมารอคิวอีกถ้าสะดวกโทรมาเช็คกับทางเราก่อนจะเป็นการดีสำหรับท่าน

paholkarn

mnb ผมไป มา แร้ว นะคับ ทุกท่าน

ร้าน นี้ เปน ร้านนวด จิงๆ ม่ายมี แอบแฝง นะคับ

สามารถ แวะ ไป นวด ระหว่าง รอ ไป อมาด้า ได้ นะคับ

หรือ ใคร ไป อมาด้า ออก มา ก็ นวดแก้เมื่อยได้ นะคับ

ปล. ร้าน อยู่ ปากซอย อมาด้า เรย อิอิ ijn

jiggolord

mnb ผมไป มา แร้ว นะคับ ทุกท่าน

ร้าน นี้ เปน ร้านนวด จิงๆ ม่ายมี แอบแฝง นะคับ

สามารถ แวะ ไป นวด ระหว่าง รอ ไป อมาด้า ได้ นะคับ

หรือ ใคร ไป อมาด้า ออก มา ก็ นวดแก้เมื่อยได้ นะคับ

ปล. ร้าน อยู่ ปากซอย อมาด้า เรย อิอิ ijn

และแล้วก็ได้ความกระจ่าง
ท่านสายลับของเราไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ไปสืบมาจนได้ อิอิ ;kljj

wolfon75

dsgjsd  หนวย กล้า  ตาย   --------ไปมาแล้ว หรือนิ---- kghdf--- dfsg ---ยังดีทีมีชีวิต มาเล่า ให้ฟัง 

--- นรี---- นรี

p_nuin

รอฟังผลตั้งนานนึกว่าจะได้รัยเวย์ลงจอดที่ใหม่ ^-^ O0 0okl

mommamman

มีภาพหน้าร้าน ภายในร้าน ภาพในห้องนวด มา โชว์ จะดีเป็นอย่างยิ่งครับ

indy_play

เห็นด้วย กะ ป๋ามอมครับ ;kljj

nengnt

ก็นวดแผนไทยไงคับ

อิอิ

tiinoi

ร้าน  SAHA  MASSAGE  เป็นร้านนวดเพื่อสุขภาพ   มีบริการนวดฝ่าเท้า    นวดแผนไทย  นวดหน้า  ขัดหน้า  ดูดสิวเสี้ยน  พอกหน้าด้วยสมุนไพร  นวดจับเส้น  นวดผ่อนคลาย  นวดประคบ นวดน้ำมัน  และอบสมุนไพรแค่นี้แหละคับ พอดีผมและพี่สาวจะเข้ามาตอบคำถามให้กับผู้ที่สนใจและมาตอบคำถามที่สงสัยกันนะคับ  ไม่มีนวดอย่างว่าถ้านาบก็คงมีนาบยาจู้(หรือแปลแล้วก็คือนวดและประคบด้วยลูกประคบสมุนไพรนะคับ  หมอนวดทางร้านเรียนจบหลักสูตรนวดและสปา  จากโครงการต้นกล้าอาชีพ  สถานที่ฝึกสอน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล  ล้านนา  ภาคพายัพ  เชียงใหม่  วิทยากรผู้ฝึกสอน  อาจารย์จากสมาคมแพทย์แผนไทย  โรงพยาบาลแม่และเด็กคับ 

อัตราค่าบริการ

นวดฝ่าเท้า   150  บาท

นวดแผนไทย  นวดตัว  นวดผ่อนคลาย   190  บาท 

ครบเซ็ทดูแลผิวหน้า    150  บาท 

ขัดหน้า  + ดูดสิวเสี้ยน   50  บาท 

นวจับเส้น                 190  บาท 

นวดประคบสมุนไพร      250  บาท   (รวมลูกประคบแล้วนวดประมาณ  2  ชั่วโมง)

นวดน้ำมัน                 390  บาท 

อบสมุนไพร               190   บาท

บริการครบเซ็ทถัวเฉลี่ยทุกรายการเลือกได้ตามใจชอบไม่กำหนอเวลา    590  บาท 

ขอเชิญผู้ที่ชอบในการนวดเพื่อสุขภาพจริงๆไปใช้บริการได้นะคั บ

เปิดบริการตั้งแต่  9.00 น  -  19.00น

สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่  053 - 204455 (ร้าน)    087 - 1834792 (คุณหนึ่ง)   084 - 6091157 (คุณโซ่)    083-9404507 (คุณออม)   

082 - 1887718   (ลักค์)  ขอขอบคุณคับ

ผมว่ารายการสุดท้ายแหละคับ น่าสนใจมากเลย 590 นี่ เลือกได้เลยเหรอคับว่าจะทำอะไรมั่ง อย่างงี้อยู่ทั้งวันเลย ฮ่า ๆ

yama_run

ไว้จะหาโอกาศไปลองนะครับ

golffykung

pniran2004

พรุ่งนี้จะไปนวดประคบสมุนไพร อยากลองมานานละ  uhgv

yama_run

ไปมาแล้ว

หาตั้งนาน

แต่ไม่เห็นเปิดเลยหนิครับ

noikasu

นึกว่าเปิดถึงดึกผมไป2ทุ่ม..เชียงใหม่แลนด์เงียบมากกกกกกและที่เห็นก็ร้านระเบียงบาร์ที่เห็นว่าเปิดครับและร้านข้างๆจำไม่ได้ละว่าชื่ออะไร l,l,