-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน SAHA MASSAGE เปิดใหม่ที่หมู่บ้านเชียงใหม่แลนด์ถนนเส้นมหิดลตรงประตูทางเข้า  (อ่าน 12903 ครั้ง)

khmanoon

• บุคคลทั่วไป

แบบนี้เหมาะที่จะไปนวดคลายเครียดจริงๆ

procircuit

นวดผ่อนคลายๆแน่ๆเลยครับ

glock30

ใครไปมาขอลายแทงหน่อยนะครับ

procircuit

สงสัยไม่น่ามะอะไรครับ ๆไม่มีคนส่งลายแงกันมาเลย ghjk

indy

ผ่านไปเหมือนปิดกิจการไปแล้วนะครับ ไม่เห็นมีที่เก่าละ กลายเป็นตึกร้างไปละไร้ผู้เช่า  zad

zzsaga

,mnnb  ,mnnb  ,mnnb
งง สรุปไม่อยู่ละใช่ไมครับ

potface_69

เสียดายจัง

เกิดไม่ทันซะแระ ลูกพ่อ

อิอิ

เขิน

op po

วันนี้ลองโทรเข้าเบอร์ร้านดุ ว่าจะถามแบบ590บาท หน่อย ไม่มีใครรับสาย เปิดร้านหรือเปล่าเนี่ย zad

The Golf

มีอะไรอัพเดทมั้ยครับ เห็นกระทู้น่านแล้วจะได้ไปนวดแก้เมื่อยจริง ๆ นะครับ

offrx

ทำไมเหมือนเงียบๆไปเลยหล่ะครับ

rex_cm

สงสัยจะปิดไปแล้ว....... lhgfr

avanza

;kljj ถูกต้องครับ ตรงประเด็นเข้าใจง่าย อย่างนี้ สำหรับผู้สนใจนวดอย่างเดียว หุหุ หรือว่าเอา ผบ. ไปทิ้งไว้ อิอิ

impossible

แถวบ้าน อีกแล้ว อยากทราบ ว่า ถ้าไปนวด แล้วฟรี 1 ที่เป็นโปร ของเดือนนี้ ครับ ขอความกระจ่างหน่อยครับ ว่า เป็นฟรี ในการนวดแบบเดียวกัน หรือ ทุกอย่างครับ

impossible

สงสัยจะปิดไปแล้ว....... lhgfr

ผมก็ว่างั้นแหละท่าน เพราะผ่านไปไม่เห็น มีเลย

tky

CHAMNAN ARAMSART

อยู่ตรงไหนครับ  ผมไปแล้วไม่ยักกะเห็นมีเลย ท่านใดไปแล้ว ขอข้อมูลด้วยนะครับ