-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ครบเครื่องเรื่องการนวด ... มิโก๊ะ  (อ่าน 1545 ครั้ง)

Alexis

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ครบเครื่องเรื่องการนวด ... มิโก๊ะ
« เมื่อ: 12 มิถุนายน 2018, 12:01:22 »

เย็นฝนตกพรำๆ แวะเข้าร้านมาโมริ เพื่อผ่อนคลาย  เมื่อเข้าไปถึงร้านเจอน้องสาวบันนี่ น่ารักสะดุดตาน้องมิโกะ เลือกทันที่ น้ำมัน ไม่ต้องคิด

น้องหน้าตาน่ารักน่าชม หุ่นดี เห็นทีแรกก็ประทับใจ พูดจาไพเราะนอบน้อม

เรื่องการนวด น้องนวดได้ดีมาก สบายไปทั้งตัวน้ำหนักมือดีมาก ไม่ใช่มีดีที่รูปร่างหน้าตา   แต่เมื่อพลิกมานวดด้านหน้าน้องคนสวยคนนี้

นวดได้ดี ตามใจที่สุด เธอใช้หลายๆอย่างในร่างกายนวด ตามใจเราอย่างถึงที่สุด รู้สึกสว่าง สดใส ชมพูไปหมด  ชื่นใจ สุดท้ายสบสยตัวสบายใจ

คะแนน  หน้าตา 8.5

รูปร่าง  8.5

น้ำหนักมือ   8.5

GF   10

สาวบ้านๆซื่อๆ ใสๆ  ได้ใจไปเลย  รักเลยครับ    mbvc       

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: ครบเครื่องเรื่องการนวด ... มิโก๊ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2018, 15:09:46 »

ขอบคุณการบ้านดีๆครับ  มิโก๊ะ ๆๆจดๆๆ  hgjhg hgjhg

marcha

• **
Re: ครบเครื่องเรื่องการนวด ... มิโก๊ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2018, 15:16:40 »

รอการบ้านท่าน drjjครับ

doggyrun

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2018, 02:12:36 »

ยืนยันอีกเสียงครับเพิ่งเจอกับตัวเธอใช้หลายๆอย่างในการนวดจริงๆ ตั้งแต่ไปบ้านนี้มาน้องมิโกะงานบู๊นี่ที่สุดละ

xsoe69

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2018, 23:55:02 »

ตามๆ

yu

• แอบหื่น
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2018, 10:44:29 »

อีกเสียงครับ มิโก๊ะ  mbvc hgjhg hgjhg hgjhg ลองมาแล้วเยี่ยมมากกกกกกก