ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาส่งการบ้าน น้องชีต้าร์ ตัวเล็ก สเป็คป๋า  (อ่าน 608 ครั้ง)

แพนด้าน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

แวะมาธุระที่พิษณุโลก เมื่อยเนื้อเมื่อยตัว เพื่อนเลยแนะนำมาร้าน ซีซอสปา
มาถึงร้านพีอาร์ก็เรียกน้องมาโชว์ตัวมีสดุดตาอยู่คนนึง น้องชีต้าร์ ตัวเล็กน่ารัก น้องพึ่งเรียนจบ  และมานวด​ กป​ พาทไทม์หาเงินก้อนลงทุน..

อยากลูบท้องเสือมานานแล้วครับ วันนี้ฝันเป็นจริงซะที jljhl hgjhg
แต่ตัวผมไม่มีโอกาสได้มาพิษณุโลกบ่อยๆ
สเป๊คผมแบบนี้เลยครับ แบบน้องชีต้าร์ น่ารัก ตัวเล็ก อุ้มง่าย
  jljhl
ได้ช่วงเวลาเหมาะก็จองเลยไม่คิดมากครับ หาตัวยาก
ถึงร้านน้องพร้อมต้อนรับอยู่แล้ว วันนี้สาวเยอะดี ตาลายครับ

เห็นน้องชีต้าร์ครั้งแรก ตรงสเป็กเลยครับ

สวยหวาน ปากสวยบางน่ากัดมากคร้าป ตรงใจครับท่าน
ถึงห้องก็นั่งคุยกันแปปนึงพอได้คุ้นเคย ก็ชวนถอด.. อาบน้ำ

พอน้องถอดปุ๊บ หุ่นน้องดูเฟิร์มมาก

ก้นสวย ทรวดทรงองค์เอวดี หน้าอกไซส์มินิถูกใจผม ลงตัวครับ!

น้องจูงมือเข้าไปอาบน้ำ ผมทนจะไม่ไหว
งานอาบน้ำอาบสะอาดดีจัง บิ้วนัวในห้องน้ำได้ด้วยครับ

น้องน่ารักยิ้มเก่ง ใจละลายมากกก ชอบฟิลลิ่งนี้จริงๆ
มาถึงงานนวดก็มาตรฐานเคลิ้มๆสบายตัวดีครับถือว่าเก่ง
กดน้ำหนักดี นวดไปคุยไปผ่อนคลายมากครับ
มาต่องานนัวน้องชีต้าร์ สมชื่อครับ สบายๆไม่เร่ง ชิลๆ
มีจังหวะรุก จังหวะรับดีครับ น้องเทคแคร์เก่งครับ
บางจังหวะขอแบบไหนจัดให้แบบนั้น เสือตัวนี้เชื่องๆ
น้องถนัดสไตล์ ตามใจครับ  หวานๆน่ารัก
 mbvc  ร้องเพลงเก่งลิ้นตวัดเก่งมากครับ​ ชมยกนิ้วเลยมีโอกาสกลับมาหาอีกแน่นอน

รวมๆแล้วผมชอบนะ น้องชีต้าร์ น่ารักเป็นกันเองมาก
คิดถึงอีกจะไปหาใหม่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มีนาคม 2024, 00:21:42 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แวะมาส่งการบ้าน น้องชีต้าร์ ตัวเล็ก สเป็คป๋า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มีนาคม 2024, 15:07:05 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องนะครับ
[/size]