มีใครเคยขึ้นน้องๆรับงานที่ 3Q บ้างไหมครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยขึ้นน้องๆรับงานที่ 3Q บ้างไหมครับ  (อ่าน 320 ครั้ง)

lfc20.adamlallana

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เห็นในนกฟ้า ส่วนใหญ่รับกันที่นี่ ไม่แน่ใจว่าเพื่อนๆเคยลองใช้บริการน้องๆบ้างไหม
คุ้มเสี่ยงไหมครับ หลายๆคนเห็นรูปแล้วหวั่นไหวมาก

korn27082522

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: มีใครเคยขึ้นน้องๆรับงานที่ 3Q บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2022, 12:25:06 »

เห็นในนกฟ้า ส่วนใหญ่รับกันที่นี่ ไม่แน่ใจว่าเพื่อนๆเคยลองใช้บริการน้องๆบ้างไหม
คุ้มเสี่ยงไหมครับ หลายๆคนเห็นรูปแล้วหวั่นไหวมาก

เคยไปขึ้นที่นี่อยู่ 2 คน คนเดียวกับปกแหละ

คนนึงดรอปรูปเยอะอยู่ ไม่ได้สวยแบบในรูป คนนี้ไม่ค่อยแนะนำ

แต่มีอีกคนชื่อ ปันปัน คนนี้ดี ลองตามอ่านการบ้านผมดูแล้วพิจารณาเองครับ

ถ้าไปแนวนี้ต้องหาการบ้านคอนเฟิร์มงานก่อนครับ

lfc20.adamlallana

• แอบหื่น
Re: มีใครเคยขึ้นน้องๆรับงานที่ 3Q บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2022, 20:58:31 »

ขอบคุณมากค้าบ

pura

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2022, 11:22:30 »

เคยไปครั้ง...ตัวน้อง ก้อโอเคนะครับ..สวยน่ารัก ตรงตามรูปที่ส่งมาอยู่...แต่ๆๆๆ มีข้อเสีย คือน้องเปิดห้องแต่ไม่ได้เตรียม ไม่มีอุปกรณ์ ผ้าเช็ดตัว คือมีผืนเดียว ใช้มากี่คนไม่รู้ ลำบากใจมาก  สบู่ก้อไม่มี...ใครที่จะลองสายนี้ พกอุปกรณ์อาบน้ำของเราไม่ด้วย..ก้อโอเคอยู่นะครับ

OompaLoompa

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มกราคม 2023, 04:37:22 »

เคยไปสามครั้งครับ
ไม่ตรงปกทั้งสามครั้งเลย
ครั้งแรกทรงดีอยู่เลยจัดไป แต่สองครั้งหลังเรียกได้ว่าแย่เลยครับ หลาบเลย