ผู้เขียน หัวข้อ: [เรื่องสั้นอีโรติก] น้องหนิงนางพยาบาลลูกติด  (อ่าน 189 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพหื่นไม่รู้ดับ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

[เรื่องสั้นอีโรติก] น้องหนิงนางพยาบาลลูกติด

ผมอายุ 34 เคยมีแฟนมาหลายคน แต่คนสุดท้ายได้เลิกรากันไปกว่า5ปี แล้วก็มายุ่งๆกับงาน
จนไม่มีเวลาหาแฟนใหม่ ผมทำงานกับคอมพิวเตอร์ และได้พูดคุยกับผู้หญิงคนหนึ่งทางโทรศัพท์
อยู่1สัปดาห์ แล้วเธอก็เป็นฝ่ายนัดเจอผมที่บางแสน

เธอบอกว่าเป็นพยาบาลครับ ทีแรกผมก็ไม่เชื่อเท่าไหร่ เพราะในเน็ตเรื่องโกหกมันเยอะ หน้าตา
ผ่านกล่องก็พอใช้ได้ แต่ผมก็ไม่ได้คาดหวังอะไรมาก ออกไทางตื่นเต้นมากกว่า ก็อย่างว่า ห่าง
ผู้หญิงมานาน ไปเที่ยวอาบอบนวดก็ไม่มีโอกาสเท่าไหร่

แล้ววันนัดก็มาถึง เธอค่อนข้างขาว (ผมสมมติว่าชื่อหนิงแล้วกัน) สวยกว่าในกล้อง30% เรียกว่า
หน้าตาดีเลย ระหว่างขับรถเราก็พูดคุยกันไปเรื่อยๆ ได้ความว่าเธออายุ 28 เคยแต่งงานแล้วเลิก
กับสามีมา 5 ปีได้แล้ว มีลูกสาวคนหนึ่ง เธอบอกว่าอยากพูดความจริงเพื่อให้ผมรู้ว่าจะรับได้ไหม
ไม่อยากโกหก แต่ผมไม่สนหรอก มันไม่ได้เกี่ยวกับที่เรามาเจอกันเลย

มาคราวนี้มุ่งเซ็กส์ต่างหาก… ยิงฟันยิ้ม

พอถึงโรงแรมผมก็จัดการเช๊คอิน โดยเธอปล่อยให้ผมเดินเรื่องทำเป็นไม่สนใจ เข้าทางครับจะได้
ไม่ต้องเขิน ผมเปิดห้อง 1ห้อง เตียงแยก 2เตียง เพื่อไว้ฟอร์มหน่อย ดึกๆลากมาชนกันก็ยังไม่สาย
แล้วพนักงานก็ช่วยหิ้วกระเป๋าขึ้นไปบนห้อง พอพนักงานออกไป เราก็ต่างทำกิจกรรมของตัวเอง
จัดของอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า โดยยังไม่มีอะไร

แต่ผมก็ลองๆเชิมด้วยการกอด และหอมแก้มซึ่งเธอก็ไม่ขัดขืน แน่ล่ะ…มาถึงขั้นนี้แล้ว แต่เธอคงยัง
เขินๆอยู่ ผมเลยนอนพักผ่อนบนเตียงสักพัก โดยหนิงคุยโทรศัพท์กับเพื่อน พอหนิงวางสายแล้ว
เดินผ่านมาทางผม ผมฉุดมือหนิงเบาๆให้เธอขึ้นมาบนเตียงที่นอนอยู่ เธอเซน้อยๆแล้วเดินตามมา
โดยดี หนิงนั่งที่ข้างเตียงไม่พูดอะไรสับ 10 วินาที แล้วเธอก็พูดเบาๆ เรื่องที่เธอมีลูกติดขึ้นมาอีก
ผมบอกว่าไม่เป็นไรพี่ไม่ถือ แล้วจึงบรรจงจูบปากหนิงช้าๆ

หนิงตอบสนองเป็นอย่างดีรู้เหลี่ยมรู้มุม เคลื่อนปากตามและสอดลิ้นเข้ามาพัวพันกันตามประสาผู้หญิง
มีประสบการณ์ เราจูบกันอยู่สักครู่ ผมก็เริ่มไซร้ไปตามจุดต่างๆ หนิงบิดตัวและครางเบาๆตลอด จน
กระทั่งถึงจุดลับหอยของเธอ ผมเห็นว่าเริ่มมีน้ำฉ่ำเยิ้มออกมามากพอควร หนิงนับว่าเป็นผู้หญิงที่มี
น้ำเยอะครับ ผมก้มหน้าเตรียมตัวที่จะใช้ลิ้นกับหอยที่กำลังฉ่ำเยิ้ม

หนิงกลับจับหน้าผมออกแล้วถามว่า “พี่ไม่รังเกียจหรอ”

ผมไม่พูดอะไรแต่ทำท่าจะก้มลงไปทำต่อ หนิงก็พลิกตัวขึ้นข้างบนทันที หนิงไม่พูดพร่ำทำเพลง
ชั่วพริบตาน้องชายผมก็เข้าไปอยู่ในปากหนิงทั้งดุ้น ผมผงกหัวขึ้นมาดูแบบเสียวๆกึ่งตะลึง เธอทำได้
แก่งมาครับ ทั้งดูดทั้งเลีย ไม่มีครูดกับฟันเลย เธอรูดเข้ารูออกอย่างชำนาญร่วมสิบนาทีโดยไม่มี
ทีท่าว่าจะเบื่อ จนผมต้องขยับเปลี่ยนท่าซะเอง

คราวนี้ผผมขึ้นมาอยู่ข้างบนบ้างครับ แต่ไม่ได้จะใช้ลิ้นให้เธอแล้วเพราะอยากจะยัดดุ้นเข้าหอยเธอมากกว่า
แล้วผมก็คร่อมเธอพร้อมจ่อเจ้าดุ้นหัวบานขนาด 6 นิ้วครึ่งเตรียมทะลวง เราสองคนสบตากับนิ่งแต่ดุ้นผม
เขี่ยวนเวียนอยู่ที่ปากถ้ำ หนิงเสียวจนซู๊ดปากออกมาดังๆ จนผมรู้สึกอยากเต็มที่จึงค่อยๆกดลงไปครับ
หนิงสะดุ้งนิดหน่อยตอนเข้าสุด

ผมเริ่มซอยจากช้าๆและเร็วขึ้นเรื่อยๆ เธอมีอาการกระตุกทุกครั้งที่ผมดันเข้าไปชนปากมดลูกหอยเธอตอด
ดีมากครับ ไม่หลวมเลย (เพราะหนิงผ่าลูกออก ไม่ได้คลอดธรรมชาติ และของสามีเก่าหนิงก็เล็กด้วย)
หนิงขมิบเก่งมาก ยิ่งหนิงเสียวกระตุกเท่าไหร่ก็ยิ่งขมิบแน่นมากขึ้น ด้วยท่ามาตรฐานเราทำกัน 10 นาที
แล้วจึงเปลี่ยนท่า ที่จริงผมเองน้ำแทบแตกอยู่หลายครั้ง แต่ต้องหยุดเพื่อกลั้นเอาไว้ ถ้าไม่ฝากลีลาเจ๋งๆ
ไว้ก่อนกลัวจะไม่ติดใจ

เราเปลี่ยนท่าที่สองด้วยการยกขาหนิงข้างนึงขึ้นผาดบ่าแล้วจับเธอนอนตะแคง ท่านี้เข้าลึกมากๆ หนิงร้อง
แบบสำลักออกปากเลย ผมกระแทกแรงและเร็วมาก หนิงครางไม่หยุด แป๊บเดียวหนิงก็กระตุกถี่ๆจนเสร็จ
ผมจึงชลอความเร็วเพื่อให้หนิงได้พักแล้วลงไปดูดนมหนิงเพื่อกระตุ้นอารมณ์อีก นมหนิง 34B ครับ
ไม่ใหญ่ไม่เล็ก กำลังพอดีมือ เคล้นแล้วมันส์มากๆ

ผมดูสลับไปมามีเม้มมีกัดบ้าง ดูแล้วหนิงคงชอบให้กัดเบาๆด้วยเหมือนกัน สักครู่หนิบก็ขมิบหอยเป็ยเชิง
บอกว่า พร้อมที่จะให้ผมทะลวงอีกรอบ เราก็เลยขยับมาท่าเดิมที่หริงเสร็จตะกี้ แล้วผมก็สาวต่อแบบไม่ให้
หนิงตั้งตัวครับ เธอตาเหลือกนิดๆ ตอนโดนกระแทกสามสี่ทีแรก เห็นแล้วมันสะใจจริงๆ

ผมกระเด้าต่อไปอีกสิบกว่านาที ยิ่งเอาก็ยิ่งมันส์ เสียวก็เสียวอยู่แต่ผมยังไม่ยอมออกง่ายๆ กะว่าจะให้หนิงเสร็จ
อีกสักทีก่อน แล้วผมค่อยเสร็จตอนหนิงเสร็จทีที่3 ท่าที่สามของเราก็เป็นท่าหมาครับท่าเด็ด ถ้าใคนเคยทำ
จะรู้ว่าเสียงตอนกระแทกมันเร้าใจจริงๆ ผมจับหนิงโก้งโค้ง แล้วชิดขาไว้ แคมเธอปลิ้นออกมาน่าดูดมาครับ
แต่ยังไม่ใช่ตอนนี้ ผมจับหนิงแยกขาเล็กน้อยแล้วเอาดุ้นยัดลงไปอย่างรวดเร็ว

เหมือนเดิม หนิงไม่ทันตั้งตั้วเผลอร้องออกมาดังมาก ผมไม่สนใจกระเด้าต่อไปเรื่อยๆทั้งเอียงซ้ายเอียงขวา
แทงเสยบ้างให้หนิงสะดุ้งเล่นๆ ผมทำอยู่นานมาครับ จนหนิงเหนื่อแตกและขาเริ่มสั่น ปากก็ซู๊ดอยู่ตลอด
ผมจึงกลับมาทำในท่ามาตรฐานอีกรอบ

โห…ผมเห็นสภาพหนิงเหงื่อเปียกไปทั้งหน้า แถมหอบแฮ๊กๆ เธอหลับตาพริ้ม คงคิดว่าผมจะหยุดแล้ว
แต่ผมก็ขยับตัวขึ้นคร่อมเธออีกครั้ง หนิงเอาแขนโอบคอผมไว้ ผมเลยเอาดุ้นเสียบเขาไปช้าๆเพราะสงสารเธอ
หนึงอืม…ในลำคอแบบพอใจ ตอนนี้น้ำหนิงก็นองจนเต็มที่นอนไปหมดแล้ว ผมสาวได้อย่างลื่นสบาย

สักครู่ผมก็สาวเร็วขึ้นๆ หนิงเกร็งตัวเอาขาขึ้นรั้งเอว ทำให้ผมกระเด้ายากขึ้น ผมจึงอุ้มตัวหนิงขึ้นมาแล้ว
อุ้มหนิงยกขึ้นลงเอง ท่าทางหนิงจะเหนื่อยมากแล้ว เธออ้าปากหอบน้ำลายเหนียวเชียว ผมเลยเร่งเครื่อง
เต็มที่จนถึงจุด ผมชักดุ้นออกมาอย่ารวดเร็ว ผลักตัวหนิงนอนลงแล้วยัดเข้าปากแทบมิดด้าม

ผมระเบิดน้ำเข้าไปในปากหนิงอย่างแรง หนิงเองก็กลืนมันลงไปจนหมดเกลี้ยง แถมยังเลียซะ
สะอาดเอี่ยมแล้วเธอก็ทิ้งตัวลงนอนแบบหอบๆ เรานอนกอดกันจนหลับไป มาคุยกันทีหลังว่า
หนิงเสร็จไป 4 ทีแต่ผมไม่รู้สึกตอดเพราะน้ำเธอออกมาเยอะมาก บอกตรงๆว่าหนิงเป็นผู้หญิง
ทีผมมีเซ็กส์ด้วยแล้วมันส์ที่สุดในชีวิต หนิงเองก็ติดใจความอึดของผมมาก จนทุกวันนี้ เรายัง
ติดต่อกันอยู่เรื่อยๆ ลีลาก็หวือหวาขึ้นเรื่อยๆแบบที่ใครก็ไม่คาดคิด..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มกราคม 2023, 16:15:12 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย นวดกษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ นวดนอกสถานที่ อาบอบนวด นกป การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่