ผู้เขียน หัวข้อ: ใยไหม รุกดุเด็ดเผ็ดมันส์  (อ่าน 1096 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
ใยไหม รุกดุเด็ดเผ็ดมันส์
« เมื่อ: 25 มกราคม 2023, 22:55:58 »

ไม่กี่วันก่อนเพิ่งจะมาจัด BDSM ไป วันนี้เลยอยากจะพัก กะจะขึ้นงานบอดี้สบายๆ
อ่าว มีน้องใหม่ที่ยังไม่เคยขึ้นกันมาก่อนเลย น้องใยไหม

น้องใยไหม สาวสวยหน้าหวานๆ ดุๆ รวมๆ ก็คือ สวยคมดุแต่หวาน งงมะ 55
รูปร่างดี ทรงดี ผิวก็ดี เอ้ามาๆๆๆ จงมาขึ้นงานกับพี่เฒ่าเดี๋ยวนี้
งานอาบน้ำก็ตามมาตราฐาน แต่พอมาบนเตียง น้องบอกพี่นอนหงายเลยค่ะ
หนูไม่ไหวละ ตอนอาบน้ำลูบไข่พี่ หนูชอบไข่แบบนี้ ห๊าาาาาา
ให้หนูนอนลูบทั้งคืนยังได้เลย ป๊าดๆๆๆๆๆๆ
เอ้า ก็ตามใจน้องละกัน 555 อะไรที่น้องมีความสุข มันจะส่งเรื่องดีๆ มาถึงพี่ด้วยแน่ๆ
พอน้องนอนลูบได้สักพักก็เริ่ม รุกจู่โจม โอ้ว เจอสาวจอมกระหายอีกแล้ว
พอเจอของถูกใจแบบนี้หนูจะหิวแบบนี้ทุกทีเหรอ อันนี้ปกติค่ะ ลูกค้าทุกคนทำเหมือนกันหมด
แต่หนูของับไข่พี่ก่อนนะ นั่นไง พูดจบน้องมุดลงไปฟักไข่ เลียไข่ เอาจนหนำใจ
กลับบ้านสงสัยต้องชิมบ้างละ ไข่ตรูหวานหรือยังไง
แล้วน้องก็มา สปส ให้ต่อ จากที่พี่เฒ่าว่าจะมาขึ้นงานบอดี้สบายๆ ไปมี๊
เสียวไข่สะท้านอีกแล้ว น้องจัดมาขนาดนี้ พี่ก็ต้องไปต่อให้สุดละ
เจองานแจ่มๆ แบบนี้มีจบ คริคริ
แรกเข้า มันฟิตแน่นมาก พอเข้าไปได้ มีความอุ่นวาบ แสดงว่ามีอารมณ์สินะ
น้องเป็นคนขนเยอะ แค่นี้ก็บอกได้ระดับนึงแล้วว่า เซ็กส์จัดพอควร
พี่เฒ่าก็ลองงัดมาจัดสารพัดท่า น้องก็ตามใจดี มีเด้งสวน
เนื้อตัวแน่น นมแน่น ซอยไปบีบนมไป บร่ะ พอถึงจังหวะสุดท้าย
ก็ชักออกมาดึงถุงออก พ่นใส่หน้าน้องเต็มไปหมด (ช่วงอาบน้ำคุยกันไวว่าแตกหน้าแตกปากได้ แต่เพิ่มให้น้องนะ)
โอยยยยยยย สมใจอยากจริงๆ ไม่ได้พ่นใส่หน้าใครมานานมากแล้ว
ยกให้เลยสายรุกงานจัดเต็ม ใยไหม พี่เฒ่าให้สามผ่าน

สรุป แรงถึงใจ ใครชอบแตกหน้าแตกปาก น้องจัดให้ได้
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่า ทักได้ที่ ID: ac_actor

Berichspa

• รอง Global Moderator
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ใยไหม รุกดุเด็ดเผ็ดมันส์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มกราคม 2023, 14:31:13 »