-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงกลางวัน แว้บไปนวดที่ไหนดีครับ ท่านเทพแนะนำหน่อย  (อ่าน 5627 ครั้ง)

rabbit

• บุคคลทั่วไป

ผมพึ่งลองเปลี่ยนแนวมานวดแผนนี้ครับ ตอนนี้ไปมาแค่ที่ Boss กะ ช้างคลาน และก้อไปตอนค่ำแล้ว พอดีช่วงนี้ตอนกลางวันว่างบ่อย  nears เลยอยากได้ข้อมูลหน่อยครับ ช่วงนี้รู้สึกเมื่อยต่อเนื่องเหลือเกิน  /jhtdc ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบบบบบบบ

ปล.แล้วจะมาส่งการบ้านช้างคลานครับ ล่าสุดนี่มีทอนอีกแย้ว  uiuo

men15804

รอท่านเทพประจำสายเลยครับ

lampam

รอการบ้านช้างคลานครับ เป็นอีกที่ที่ผมยังไม่เคยลองรอลอกการบ้านของท่านอยู่ครับ

blend_man17

เหอะๆ  รอเทพสายนี้มาตอบแล้วกัน   ผมยังไม่เคยลองอ่ะนะ สายเนี้ย hssd

lampam

เมื่อก่อนผมก็อยู่สายอ่างแต่เดี๋ยวนี้เน้น นผบ. อย่างเดียวครับได้ลุ้นกว่า kjhg ;khhg

roonaldo

บอส โอวตี๋ ซายูริ

OoDurexoO

มารอการบ้านด้วยคนครับ

p_nuin

ปิ่นแก้ว โอวตี่ บอส รินแก้ว  pongz

chefbb

บอส ซายูริ โคซี่สปา  เยอะแยะ

potface_69

ปิ่นแก้ว โอวตี่ บอส รินแก้ว  pongz

ตามท่านเทพผู้นี้เลย

สุดๆแระ

rabbit

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของทุกๆท่านครับ ดูๆแล้วมีอีกหลายที่เหลือเกินที่ยังไม่ได้ไปสัมผัส แล้วจะกลับมาส่งการบ้านเพื่อตอบแทนน้ำใจทุกท่านคร้าบบบบบบบบบบบบบบ  ;khhg

nongnan

บอส..กลางวัน ระวังผีหลอก หนีไม่ทันน่ะ

DUNKKER

บอส..กลางวัน ระวังผีหลอก หนีไม่ทันน่ะ
ตอนกลางวันม่ายมีคนเหรอคับ

cmseed2009

สงสัยเป็นรุ้นป้ามั้งครับกลางวัน

viva_v1

pretty Club krub

ioio

ว่าจะไปบอสตอนกลางวันอยู่พอดี ไม่มีเด็กหรือครับท่าน แล้วควรไปกี่โมงดี

rabbit

ที่บอสมีเด้กมาตั้งแต่เที่ยงครับ จะว่าเด็กก้อไม่ถูก คือตอนกลางวันถึงหกโมงนี้รู้สึกจะสาวใหญ่หน่อย จะมีสาวน้อยกว่า 30 ลงมามากก้อตอนค่ำ คับ แต่ชาวงวันศุกร์หรือปลายเดือนนี้หมอจะค่อนข้างเยอะนะคับ ตอนกลางวันก้อมีครับ ระยะหลังผมก้อไปแต่ตอนกลางวัน ขอให้โชคดีไม่มีหล่นคับ  uiuo

numnoi

hssd ไป OT สิครับ เย็นสบาย

b007

บอส ตอนบ่ายสี่เริ่มโอไหมครับ

วันธรรมดานะครับ

kiti_27

หละปูน กะ ร้านน้อง1/2 ร้านฟ้า ร้านตรงข้ามสนามกีฬา ร้านตรงสถานีขนส่ง คับท่าน

inside_grils

บอส ตอนบ่ายสี่เริ่มโอไหมครับ

วันธรรมดานะครับ
ไปตอนบ่าย2 กะ 1ทุ่มผมว่ากำลังดีนะ
อ้อ เห็นด้วยกะท่าน potface_69

avanza

mbvc ฟ่าง โคซี่ บอส โอวตี่ กับซา จ๊าาาาา

kurtco

เก็บและเกี่ยว

lumka

.,mn .,mn พริสตี้     gsdgdgsเสียวแน่นอน

rex_cm

ถ้าประมาณบ่าย 2 ล่ะครับที่ไหนดี เด็กสาวๆนวด ;khhg

biolot

ก็มีรินแก้ว อันนี้เน้นระดับ 3 แต่ห้องไม่สะอาดนะคับ
ช้างคลาน ก็โอเคห้องพอใช้ได้คับเสียตรงประตูเปงผ้าม่านอันตราย
บอส อันนี้ตามคนต่างกรรมคับ แต่ไปกลางวันก็เงียบๆนิดหน่อยคับ
โอวตี๋แพงคับส่วนใหญ่เน้นงานมีออฟชั่น T Tไม่ค่อยชอบเท่าไร
ส่วนใหญ่ก็ประมาณนี้คับ