-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเวลาเปิดปิดแต่ละที่ครับผม  (อ่าน 813 ครั้ง)

tookkatun

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบเวลาเปิดปิดแต่ละที่ครับผม
« เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 13:06:46 »

อยากทราบว่านวดแต่ละที่นี่จะเริ่มมีเด็กกี่โมงอะครับ (ไม่เอาป้านะ)

เคยไปหลายที่ตอนเที่ยงๆแล้วมีแต่ป้าอะครับ ปวดหัวเลย

1ideal

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากทราบเวลาเปิดปิดแต่ละที่ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 13:14:59 »

ลองเข้าปอ่านที่ห้อง  แต่ล่ะห้องที่ท่านสนใจก่อนดีกว่าครับ

ส่วนใหญ่จะมีข้อมูล ค่อนข้างครบถ้วนอยู่แล้ว dsgjsd dsgjsd dsgjsd