-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นผบ. แถว อ.ปาย มีบ้างป่ะคับ ท่านเทพช่วยแนะทางที  (อ่าน 1600 ครั้ง)

potface_69

• บุคคลทั่วไป

อยากรู้จัก นผบ.แถวๆอ.ปาย เมืองสามหมอก ไปเที่ยวหลายครั้งแระ หาไม่เจอ

ท่านเทพท่านใด ช่วยแนะทางหน่อยนะท่าน   fhgj

khom

Re: นผบ. แถว อ.ปาย มีบ้างป่ะคับ ท่านเทพช่วยแนะทางที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 17:23:12 »

มีเยอะครับผมไปบ่อยแต่ไม่มีออฟชั่นนะครับนวดอย่างเดียวคอร์ส 300 ต่อ 2 ชั่วโมง ที่ปายดูเหมือนที่น่าลุ้นที่คนเมืองคาราโอเกะที่เดี่ยวเจ้าของชื่อต่ายอายุเกือบ30 และมีโต้ะสนุกอยู่ตัวหนึ่ง แต่ก็ต้องลุ้นกับน้องๆๆเจาเหมือนกันกว่าจะได้คลายเคลียด

BASICC

Re: นผบ. แถว อ.ปาย มีบ้างป่ะคับ ท่านเทพช่วยแนะทางที
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 02:18:27 »

ปายยย ไกลล มาเลยอ่าา

vrc

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 22:48:02 »

ไปปาย ไปลุ้นจีบนักท่องเที่ยวฝรั่งดีกว่าครับ  09876

potface_69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 22:27:02 »

ไปมาแล้วครับพี่น้องชาวซีด

ร้าน น้องหนึ่งคาราโอเกะ

กินเหล้า แล้วจะมีสาวมาถามว่า นวดมั้ยพี่

ผมตกใจในราคาครับ

100 น้องเค้าบอก

เข้าห้อง นวด น้องเค้าควัก CD ให้เลย(นวดในร้านเกะเลย ฟรี)

ก้อจัดการไปด้วยท่า basic ตามด้วย wot ครับ

ผมรอจนร้านเลิก ก้อรับน้องเค้าไปเปิดห้องต่ออีก 200(ค่าห้องอย่างเดียวครับ) น้องเค้าบอกว่าไม่เอาค่าตัว

น้องๆเค้าเป็นสาวลีซอครับ ขาว น่ารักมาก

ไฟหน้าขาวสว่าง ยังกะซีน่อน

ไว้มีโอกาศจะไปอีก

สรุปค่าใช้จ่ายครับ

ขึ้นรถตู้ไปกลับ150*2 ค่าเหล้า200 ค่าน้อง100

ค่าห้อง 200(เอาทั้งคืน) ทิปน้อง100 รวม 900 ครับ

ทอนกระจาย มีเปสดด้วยนะคับ ขอบอก

potface_69

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 22:29:30 »

อ่อ ลืมบอกพิกัด

หน้าตลาดแสงทอง อ.ปาย

จะมีร้านขายอุปกรณ์ก่อสร้างครับ

มานจะมีป้าย ปูนรูปหัวนกอินทรีย์

โผล่มาจากซอย  ซอยนั้นเลยครับ

ป้ายร้านน้องหนึ่งคาราโอเกะ จะเห็นแต่ไกลมาเลย

doomdoom

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 10:15:40 »

เพิ่มไปมาหาไม่เคยเจอซักที่อย่างนี้ต้องตาม

JuBei

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 12:08:20 »

lkkjjh ... ค่าเสียหายถูกมั่กๆ เลยคับ น่าสนใจ

deltoids

ถูกโครตๆเลยยยยยย