-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 2อาทิตย์ 3 ร้านนวด เม้มแบบละเอียดเพื่อกา  (อ่าน 4663 ครั้ง)

xman

• บุคคลทั่วไป

ช่วงนี้มีอาการเมื่อยบ่อยๆ...ก้เลยต้องออกสำรวจเชียงใหม่ลำพูน ที่แรกเป็นร้านFang-vipmemberclub   ร้านโอเคดีที่จอดรถจอดไปประมาณ  5-6 คันแบบเบียดๆ  แต่ทางเข้าหาอยากหน่อยแต่ถ้าไปแล้วจะรู้สึก ว่าไม่ไกล    เข้าบ้านมีโวฟายาวชุด1 นุ่มดี  แต่ไม่สะดวกคุยกันเท่าไหร่   ถ้าเรามากับเพื่อนก้โอเคอยู่แต่ถ้ามาหลายกลุ่มต้องมีโซฟาดนตรีแย่ที่นั่งกันหน่อย   น้องก้จะนั่งเคาเตอร์เราก้แอบมองอย่างชื่นใจ  เมื่อโอเคน้องๆแล้ว  ก็เข้าอาศรม.....เพื่อรับการบริการ   แม้จะเคยมาหลายครั้งแต่ก้อตื่น ghjkทุกที่เห็นอ่ะ...น้องจะเริ่มบริการตั้งแต่แรกเริ่มเข้าห้อง  อาบนำ   ขึ้นเตียงปะแป้ง..เอ้ยไม่ใช่ชโลมน้ำมัน  แล้วก้นวด  เราก้นอนควำ  สักคูร่ถึงรุ้สึกอุ่นๆด้วยหลัง  นึกไปเองว่ามือน้องทำไมใหย๋และนิ่มจังแต่ทำไมมีนิ้วเดียวทั้ง2ข้างเนี่ย555555  น้องๆจะนวดทั้งหน้าและหลัง  นวดจนตัวเบาเป้นนุ่น แล้ว  น้องก้จับเราอาบน้ำทำความสะอาด  ปะแป้งแต่งตัว  เดินลงมาตัวเบาเชียว 1.20 ชั่วโมงคุ้มค่าจริงๆๆๆขอบอกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;kljj  อีกไม่กี่วันก้มีโอกาสไปทำงานลำพุน  2 3วัน  ก้มีโอกาสไปนั่งบัคคลับ บรรยากาศดีดนตรีเบา  เดอะรูมสาวเยอะหน่อยเจ้าของเอาใจใส่ดี ตบท้ายด้วยคาราโอเกะที่รีเร็กซ   น้องน่ารักดี   อีกวันไปนั่งดริ้งที่บางอ้อ...นักร้องน่ารัก  ตามด้วยโล   เกิดอาการเมื่อยจึงต้องไปหานวด ...ร้านเล็กๆอยู่เส้นลำพูนสันป่าตอง..เป็นร้านยาดองเล็ก....ห้องนวดอยู่ชั้น2  แม่หมอส่วนใหญ่เป็นพี่น้องเพื่อนบ้าน  ส่งภาษาที่เราไม่เข้าใจ  ชั้นล่างน่ากลัวด้วยเจ้าแม่และของศักดิ์สิทธิ์   ชั้นบนพบสมาชิกนอนเรียงเป้นตับ  อยากลงแล้วแต่ด้วยจิตวิญาณของนักสำรวจจึงยอมเสี่ยงลงนอนให้นวด  นอนคว่ำเลยค่ะแรกๆน้องก็ใช้มือแต่ต่อมามันเท้านี่ว่า  น้องๆพี่ว่าเลิกเหอะ  เสร็จแล้วก็ลงมา   รอดตายมาเล่าให้เพื่อนชายขี้เหงาฟัง........ต่อมาเมื่อคืนมีธุระเชียงใหม่อีกก็เกิดอาการเมื่อยกะเพื่อนไปแวะสำรวจ  3 ร้าน  หาว่าเด้กร้านไหนสวย มีร้านFang-vipmemberclubไอ้เราเชียร์อยู่    ร้านPrtty clubเพื่อนมันเชียร์ แล้วก้ร้านOrigin Thai Massage Boutiqueร้านนี้ขอบอกPRสวยมากๆๆๆๆ  แต่ด้วยความใจดีเลยตามใจเพื่อนก็เลยมาจบที่ ร้านPrtty club น้องน่ารัก มี8-9คน เมื่อเลือกได้ก้เข้าสู่สังเวียน  เมื่อเข้าห้องน้องจะสอบถ้าระดับของการบริการ   เสร็จน้องจะปล่อยเราอาบนำ5-8นาทีเหงาสุดๆๆอาบนำมองข้างฝาคิดถึงร้านร้านFang-vipmemberclub  เพราะไปคราวก่อนยังมีคนอาบให้
แต่นี้ทำไมว้าเหว่พิกล อาบเสร็จก็เช้ดตัวนอนคว่ำอีกแล้วมองน้องทำไมเสื้อผ้ายังครบอยู่เนี่ย แต่ก้นอนให้นวดต่อไป  ตัวนอนอยู่แต่ใจไปโน่นร้าน.....20-25ผ่านไปไม่มีอาไรเกิดขึ้นนอกจากนวดขึ้นนาที่30น้องจะบอกเราให้เตรียมพร้อมสักครู่ก้จะสัมผัสวัตถุนิ่มๆอุ่นๆไถลอยุ่แถวๆหลังเรา....ให้พอรู้สึก......มันแวบเดียวจริงๆประมาณ10  นาทีต่อนวดด้านหน้ากำลังจะไปได้ดีน้องจะถามว่าเพิ่มออฟชั่นไหมพร้อมราคา.....มันจะถามอะไรตอนนี้..สะดุดหมด...ก้เลยบอกไม่ต้องแล้ว..เสร็จจบในนาทีที่45-50....อาบนำล้างน้ำมันแต่ตัวจ่ายตังค์กลับบ้านด้วยความคิดถึงร้าน.........และน้อง.....คนที่อยู่ในหัวใจ........ว่างต้องไปแวะเยี่ยมใหม่ ...แต่โคซี่ยังไม่ได้ไปนี่น่า555555.....อยากมีตังค์จังนิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กรกฎาคม 2010, 15:19:09 โดย xman »

xman

Re: 2อาทิตย์ 3 ร้านนวด เม้มแบบละเอียดเพื่อการศึกษา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 10:36:29 »

ผมเลือกที่จะไม่ขอออฟชั่นเพื่ม...เบื่ออ่ะประเภทดุแต่ตามีอย่าแตะดีกว่า.......สุดท้ายก้โดยนวดจนตัวเบา.......อาบนำชำระเงินถ้าเทียบดาวแล้วผมให้4ดาวส่วนร้านfangผมให้5ดาว  ส่วนโอตี๋รอสักพักว่างๆจะไปสำรวจ555555

man69

Re: 2อาทิตย์ 3 ร้านนวด เม้มแบบละเอียดเพื่อการศึกษา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 10:42:50 »

ttu ข้อมูลชัดเจนมากครับท่าน ละเอียดอย่างนี้ไม่ใช่มือใหม่แล้วละครับ เสือร้ายชัดๆ

blend_man17

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 11:15:04 »

เยี่ยมครับ ;kljj ;kljj

meaw_meow

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 11:15:48 »

.,mn ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

แต่ผมรู้สึกไปเองไหมครับ เหมือนข้อมูลที่เขียน มันซ้ำ วนไปจะจบ ก็กลับมาเริ่มใหม่อะครับ

p_nuin

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 11:36:13 »

ผมอำลาวงการแล้วครับ lkkjjh

blend_man17

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 11:53:02 »

ผมอำลาวงการแล้วครับ lkkjjh
จริงเหรอ lhgfr

riviara

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 12:46:46 »

ส่งการบ้านแบบมีเบิ้ลด้วย 2 รอบ

rabbit

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 14:51:18 »

ผมก้อเชียร์ร้านฟ่างคับ แต่ pretty กะ Coxy ได้ที่เด็กสวยกว่า ที่ pretty ยังไม่เคยได้ไปลองเลย อยากมีการบ้านที่นี่เหมือนกัน ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ ;khhg

xman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 15:08:07 »

ที่เบิ้ล2รอบเกิดจากcopyวางแล้วตามหาทางลบไม่เจอต้องขออภัย.......ประสพการณ์เกิดจากการสัมผัส.......วางแต่คืนนี้ไม่มีตังค์เลยต้องนั่งคิดฝันอย่างเดียว...งวดหน้าจะเล่าโรงเรื่องโรงแรมหน้าเที่ยว...หรือ.......ไม่เคยไปไม่เคยเห็นสักที่จริงๆ(เวลาผบทบ.ถามนะ55555)ถ้ามีตังค์รับประกันเที่ยวทุกคืน55555

toppy

Re: 2อาทิตย์ 3 ร้านนวด เม้มแบบละเอียดเพื่อกา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 00:15:42 »

ผมเชียร์ร้านฟางอีกเสียง

xman

Re: 2อาทิตย์ 3 ร้านนวด เม้มแบบละเอียดเพื่อกา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 07:26:23 »

เขินอันนี้ใครไม่เชื่อก้ไม่ว่ากัน.....อยากรู้ต้องพิสูจน์เอง.......โบราณว่าไว้ 10ปากว่าไม่เท่ามือคล้ำ  10มือคล้ำไม่เท่าเอาเอง....  ;khhg

bigboonchu

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 08:40:37 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูล

lampam

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 22:57:53 »

อย่างนี้ต้องไปลอง

babor

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 14:24:43 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูล ว่าง ๆ จะไปเยือนครับ ;kljj

cosmixx

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 23:19:52 »

cozy ผมไปมาแล้วคับ คอนเฟิร์ม มีทอนกระจายยย ไดด้มากกว่าที่คิดแน่ ร้านฟ่างผมก้ไปแล้วคับ ก็ดีครับโอเคดีเด็กน่ารักก็มีครับแต่อาจน้อยกว่าโคซี่ ไปหน่อย แต่บริการของทั้งสองร้านเยี่ยมคับ ที่โคซี่ตอนแรกถอดล่างเค้าบอกว่าเป้นออพชั่นต้องเพิ่ม 500 แต่พอถึงเวลาจิงน้องเค้าเกิดอารมณ์เค้าถอดเองเลย ไม่ต้องเสียค่าออพชั่น รับรองคุ้มครับ

BASICC

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 02:17:09 »

พระเจ้า   อย่างนี้ัมันต้องลองงงง วันเดียว 3 ร้านจะไหวใหมน้าา อิอิ

xman

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 14:20:39 »

uiuoกลับมาส่งรายงานต่อ....งานนี้ต้องเรียกว่าว่าวันสยอง....ที่รัตนโกสิน jljhl......หลังประชุมกระดกเบียร 2เหยือกอาการเมื่อยก้เขามาเยือนอีกวันนี้ไม่มีตังค์มาก.....อีกอย่างไม่ได้ไปที่นี้น่าแล้วจึง...แวะไปดู...บรรยากาศมันเริ่งวังเวงตั้งแต่หน้าร้านแล้ว.....แต่ไหนๆก้ไหนๆแหละว่ะ...กดลิฟขึ้นทันที......หมอมีไหนเนี่ยมีแต่ห้องแล้วหมอหาไปไหน.....แอบชำเลืองห้องข้างๆๆๆ  เห้นผู้หญิงสาวใส่เสื้อบางๆ....ข้างในใส่เสื้อในสีเขียว....คลับBขนาดพอน่ารัก.......มานวดหรือ....ตอบด้วยความมั่นใจ.....ใช่ครับ...งั้นเชิญค่ะ......มัวแต่จ้องหน้าอก.....พอเงยหน้ามอง... ghjkแทบเข่าอ่อนไม่ใช่เพราะหวานบาดใจหรอก..นะ.....แต่มันแก่บาดตา.....นี่มันอายุประมาณป้าชัดๆ.......แต่ไหนๆก้ไหนๆแล้วผีเข้าป่าช้าแล้ว......หวังว่าคงหายเมื่อยหล่ะ......พอนอนนวดป้าป้าแกแอบเอามีชนเจ้านู๋ผม...ผมได้แต่หลับตา...ไม่ใช่เสียวนะครับ...แต่กลัวเห้นหน้าแกแล้วจะเกิดอารมณ์(อยากกลับบ้าน).... ljhgf.แกก้บ่นว่าผมเนี่ยเป็นเกย์แน่ๆๆ...ไม่มีความรู้สึกเลยหรือ......ถ้ามีอารมณืพี่ช่วยได้นะ.......พระเจ้า.......ถ้าผมเกิดคึกจริงๆจะเกิดอะไรขึ้นเนี่ย.......500บาทเองนะ....
เหอะๆๆ...ป้าให้ผม500ผมยังคิดเลยนะเนี่ย.......อายเหรอ......ป้าแกถามผมอยากตอบว่า...ไม่หรอกครับผมกลัว......1ชั่วโมงผ่านไป...ต้องบอกว่าฝีมือนวดโอเค.....แต่หน้าตาต้องปรับปรุง.....ก่อนกลับป้าแกบอกว่า...วันหลังกลับมาใหม่นะค่ะ........ .,mn.ผมไม่กลับหันกลับมามอง........พร้อมรำพึงในใจ......ขอบคุณพระเจ้าที่ทำให้ผมมีโอกาสกลับมานั่งจิบเบียร์ชมความงามของน้องๆอีก......ขอบคุณพระเจ้า.. ,mnnb.

OOOOO

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 12:53:29 »

ผมเชียร์ฟ่างกับโคซี่นะ  ว่าจะซักวันรอว่างๆ  kjhg

jobza

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 19:01:56 »

pongzสุดยอดครับ ;khhg

jokerchivas

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 กันยายน 2010, 10:42:40 »

เช้ามาฮา กะรัตนโกสินทร์

UgoIgo

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 กันยายน 2010, 21:11:44 »

ที่นี่ที่ไหนครับ เนี่ย?!?
อ่านทาตั้งนาน งงครับ

CHA

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 11:29:40 »

โคซี่ครับ เชียร์สุดๆ

ไปมาทั้งสามที่แล้ว พริตตี้ไม่เม้นละกัน Fang บริการดีแต่เด็กสวยน้อยไปนิด
โคซี่ มีครบ เด็กสวย ไม่เซ้าซี้ออฟชั่น เข้าไปถอดหมดเยย 5 ดาวครับ

ถ้าจะเม้นนิด ตอนบ่ายเด็กน้อยไปนิด ไอ้เราก้อดันสดวกตอนบ่ายซะนิ

JuBei

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 15:18:54 »

09876 ... สิ้นเดือนแล้ว ไปไหนดีน้อ

LVP47

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 12:58:04 »

ฮุๆๆ  ghjk    ghjk    lkkjjh

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2010, 14:43:48 »

โคซี่ สุดๆๆๆจริงหรือคับ

โคซี่ มีครบ เด็กสวย ไม่เซ้าซี้ออฟชั่น เข้าไปถอดหมด(จริงหรือป่าว) mbvc mbvc mbvc