-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อัดเดียโน่ประกาศยิงประตูทีมcmxseedไม่ยั้ง  (อ่าน 2415 ครั้ง)

ถั่วดำ

• บุคคลทั่วไป

เตรียมเข่งมาด้วยครับ

ตามนั้น

a_matthayomchan

Re: อัดเดียโน่ประกาศยิงประตูทีมcmxseedไม่ยั้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 15:33:56 »

แหมมจะยิ่งไม่ยั้งเหรอ ครับ ถามผู้รักษาประตูทีม CMX หรือยังคร้าบพี่น้อง อิอิอิ เดด เดด เดด เดด

ถั่วดำ

Re: อัดเดียโน่ประกาศยิงประตูทีมcmxseedไม่ยั้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 15:41:05 »

ฝากถึงผู้รักษาประตูครับ

ก่อนออกบ้านมาจดแผนที่บ้านด้วยครับเดียวจะกลับบ้านไม่ถูก อิอิ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 15:42:43 »

แหมมม ท่านก็เกินไประดับผมแล้ว กลับไม่ถูกก็นอนที่สนามเลยครับท่าน หุหุ ljhgf ljhgf ljhgf

1ideal

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 17:47:33 »

คนตั้งกระทู้ เดี๋ยวเจอกัน อยู่ทีมเอ  นะจ๊ะ kick

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 19:35:07 »

ขอบคุณนะคร้าบๆๆๆๆๆๆ ;khhg ;khhg ;khhg เมื่อวานฟลุคจริงๆๆๆๆ ขอโทษด้วยที่ทีสหภาพดวงไม่ค่อยดีครับผม

BOMBTOOL

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 19:39:31 »

นายเยี่ยม มาก  Eker Casillas  โดนหัวเข่าเข้าที่ ศรีษะ หายยัง   

chocokizz

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 19:42:05 »

ม่ายน้ะ

คนหล่อบาดเจ็บเหรอ

โถ พ่อคุณ มามะ ทำแผลให้

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 19:43:09 »

หายแล้ว แต่ตอนนี้มือบวม อ่ะ เจ็บในจังหวะที่เซฟลูกแรกในครึ่งแรกอ่ะ หุหุ piuyty piuyty

ไปถึงเล่นเลย มะได้วอร์มเลยอ่ะ หุหุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 สิงหาคม 2010, 20:24:43 โดย Eker Casillas »

faifai

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 21:11:25 »

หายแล้ว แต่ตอนนี้มือบวม อ่ะ เจ็บในจังหวะที่เซฟลูกแรกในครึ่งแรกอ่ะ หุหุ piuyty piuyty

ไปถึงเล่นเลย มะได้วอร์มเลยอ่ะ หุหุ

ไปเตะบอลมาด้วยหรา หายเร๊วๆๆน่ะ

nan_2

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 01:45:56 »

จังหวะที่เซฟลูกแรกในครึ่งแรก

ยิงด้วยเท้าซ้ายข้างไม่ถนัดนะครับ

หากเข้าเท้าขวาท่าน Eker Casillas คงไม่เจ็บเพราะมันคงมุดอยู่ใต้ตาข่ายอ่ะครับบบ

วันก่อนแค่ลองเชิงนะครับ

วันจริงเตรียมฟุ่งไว้ได้เลยครับท่าน

dvd6699

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 10:28:36 »

จังหวะที่เซฟลูกแรกในครึ่งแรก

ยิงด้วยเท้าซ้ายข้างไม่ถนัดนะครับ

หากเข้าเท้าขวาท่าน Eker Casillas คงไม่เจ็บเพราะมันคงมุดอยู่ใต้ตาข่ายอ่ะครับบบ

วันก่อนแค่ลองเชิงนะครับ

วันจริงเตรียมฟุ่งไว้ได้เลยครับท่าน

ใช่เซ้งหรือเปล่าเนี่ย

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 15:24:06 »

ที่เจ็บไม่ใช่ว่าแรงครับ แต่ มือไปเซฟผิดจังหวะไปไหน โดนปลายมือ เล็บเจ็บครับพี่
แต่ถ้าเป็นข้างถนัด ผมคงจะเซฟไม่ได้จริงๆๆ แต่ยังๆง วันนั้นผมห้อยพระมาครับ เลยยิงไม่เข้า อิอิ mbvc mbvc

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 22:22:03 »

ที่เจ็บไม่ใช่ว่าแรงครับ แต่ มือไปเซฟผิดจังหวะไปไหน โดนปลายมือ เล็บเจ็บครับพี่
แต่ถ้าเป็นข้างถนัด ผมคงจะเซฟไม่ได้จริงๆๆ แต่ยังๆง วันนั้นผมห้อยพระมาครับ เลยยิงไม่เข้า อิอิ mbvc mbvc

ไปนวดแผนโบราณไม่ใช่นวดอย่างอื่นนะ  แล้วเมื่อไรจะหายละน้องพี่ 09876

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:37:18 »

ไปนวดแผนโบราณไม่ใช่นวดอย่างอื่นนะ  แล้วเมื่อไรจะหายละน้องพี่ 09876

พี่รู้ได้ไงว่าผมไปนวดอย่างอื่นมาอ่ะ หุหุ

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 20:52:16 »

พี่รู้ได้ไงว่าผมไปนวดอย่างอื่นมาอ่ะ หุหุ

เดาเอานะ55555   jljhl