-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Pretty Clup & Spa ศูนย์รวม พริตตี้ นักศึกษา สาวสวย พร้อมบริการทุกท่าน แล้ววันนี้  (อ่าน 31356 ครั้ง)

sitdee

• บุคคลทั่วไป

:-X สถานที่โล่งแจ้งจริงๆๆ แต่ผมว่าถ้าจะไปไม่ต้องกลัวหรอก ดูยังไงก็ไม่ใช่เหมือนสถานบริการทาง.... เลยจิงๆๆๆๆๆ  สำรวจมาเรียบร้อยงานหน้าไม่พลาด

jojoman

ผ่านไปหลายรอบแล้วแต่ยังไม่ได้ลองซักที

otto555

ออฟชั่น เยอะไปไม่คุ้ม รุงรัง ไปสถานทูตเลยดีกว่า ตรงกว่า ชัดกว่า ถูกกว่า ถึงใจกว่า

sitdee

uyhgb หยุดไปนานว่าจะไปเที่ยวซะหน่อย ปีใหม่ปิดซะได้

farnzy

ห้องไม่น่านอน น่าทำอย่างอื่น 9ijn

notpovespa

ขอดูรูปน้องได้มั้ยคับ

handnew

ไม่ได้ไปนานละคับ ค่าออฟชั่นเยอะไปหน่อย แต่น้องๆ น่ารักมาก

Kira No.9

ไปมาแหละ ต่างจากที่กรุงเทพเยอะมากๆเลยอ่ะ

น้องเน้น option ตลอด

เผอิญผ่านมา  จาก Kapooclub นะครับ

nerezza

ไปมาแหละ ต่างจากที่กรุงเทพเยอะมากๆเลยอ่ะ

น้องเน้น option ตลอด

เผอิญผ่านมา  จาก Kapooclub นะครับ

ผมก็อยากได้บริการแบบ กทม เหมือนกัน ครับ  พอย้ายมาอยู่นี่ หาแบบที่บริการดีดีแบบ กทม ไม่ได้เลย

winner287

เคยโดนปล้นแบบไม่รู้ตัวมั๊ยครับใช้มือแล้วเอาตัวถูไปถูมาหมดไป2600 sgsdgas  fds uoiou

nerezza

เคยโดนปล้นแบบไม่รู้ตัวมั๊ยครับใช้มือแล้วเอาตัวถูไปถูมาหมดไป2600 sgsdgas  fds uoiou

ถ้าเอาเงินไปไม่พอ ทำไงครับนี่

armimaru

ยังมีอยู่ไหมครับ อยากไป ราคาเดิมอยู่ไหม

happyman

ปิดปรับปรุงครับ :-*

NOVAxxx

konlunglang

เคยไปมาทีสองทีเองครับ

ส่วนตัวไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เพราะสิ้นเปลืองงบประมาณมากเลย

สู้ไปอาบน้ำดีกว่า ได้ครบหมด ในราคาที่ถูกกว่าครับ

แต่ก็แล้วแต่รสนิยมครับ บางท่านก็ชอบนวดกระปู๋โดยสาวสวน สไตล์พริตติ้ พีจี อย่างเดียว แต่ผมว่าไม่คุ้มอ่ะครับ 

tantai

ไปมาแล้ว อยู่หลัง เดินออกหลังจากกาดสวนแก้ว ใกล้นิดเดียว น้องๆ น้อยไปหน่อย นวดไปๆมา น้องถามจะเอาออฟชั่นไหม ถอดบน 1000 ล่าง 1000 โอ้โห...แพงมากๆ ผมเที่ยวที่กรุงเทพมานักต่อนัก บน 500 ล่าง 500 เอง ที่กรุงเทพบริการดีมากๆ มาเที่ยวที่นี่ เงินหล่นครับ....................

eleanor

ไปมาครั้งนึงครับ ประมาณ 17.50 แล้วไปเจอน้องคนนึง น่ารักดี หุ่นดี แต่น้องเค้ามาบอกตอนเรียกไปแล้ว ว่ากะลังจะไปกินข้าว เวนละกู นวดไปหิวไป แล้วมันจะทำให้กูดีมั๊ยเนี่ย แต่ตอนนั้นไป ก็มีน้องนี่แหละที่น่าเรียกคนเดียว ก็นวดกาปู๋ธรรมดาอะครับ ไม่เอาออพชั่น เพราะ แพงไปนะผมว่า ถ้าหมดเป็น 1500 ผมว่าผมไปถานฑูตดีกว่า ก็ธรรมดาครับ นวดกาปู๋ทั่วไป...

highmountain88

ไปลองมาแล้วครับ น้องเค้ามี option ด้วยแต่แพงมาก ถอดบน 500 ถ้าจะจับอีก 500 เหอะ ๆ ไปครั้งเดียวพอล่ะ

cm69

l.jkljh ผ่านไปหาไม่เจอ นึกว่าปิดไปแล้วซะอีก ตกลงร้านนี้ยังปิดอยู่เหรอครับ

PIM_On_The_Rock

O P E N   N O W

เ ปิ ด แ ล้ ว   เ ปิ ด แ ล้ ว

ล า ย แ ท ง ใ ห ม่   ส ถ า น ที่ ใ ห ม่ ใ ห ญ่ ก ว่ า เ ดิ ม

ณ   สุ ด ซ อ ย รั่ ว สี ส้ ม   ซ อ ย ข้ า ง ธ น า ค า ร ก รุ ง เ ท พ   ส า ข า ส ว น ด อ ก

โ ท ร   0 8 7 1 7 9 9 0 0 0 0

โ ป ร โ ม ชั่ น เ ปิ ด ร้ า น ใ ห ม่   B 2 B  999  บ า ท   ,   น ว ด ตั ว น ว ด ก ษั ย   599  บ า ท

โ ป ร โ ม ชั่ น นี้ เ พี ย ง   9   วั น เ ท่ า นั้ น   เ ริ่ ม ตั้ ง แ ต่ วั น ที่   10  - 18 ก.ค.  52

รี บ ๆ ม า กั น น่ ะ ค่ ะ   น้ อ ง ๆ ร อ พี่ ๆ อ ยู่

uy65tf

gulovegl

ขอลายแทงฌปรใหม่ด้วยงับ [poiuy [poiuy

bluemusic

b2b ตอนนี้ราคาเท่าไรครับ

lunaG

1300 ครับ 1 ชั่วโมง ดูรายละเอียดที่กระทู้ใหม่เลยครับ

argalabu

ดู ๆข้อมูล เยอะๆ  ตัดสินใจ ๆ ๆ ๆ

bamboolive

เฮียครับกะปู๋คือไรหรอ??? uhb

armimaru

เฮียครับกะปู๋คือไรหรอ??? uhb
ก้อของเราๆ ท่านๆมีทุกคนแหละครับ น้องชายเราอ่ะ

nu_505

เล่าสู่กันฟัง+++เพิ่งไปมาสุดดดดดดยอดดดดดด

วันนี่ได้มีโอกาสไปนวด  ประทับใจตั้งแต่โทรไปสอบถามราคาค่าบริการคนรับสายเสียงหวานมากเห็นตัวจริงแบบว่าปิ๊งๆๆๆๆ 
และเมื่อเข้าไปถึงสถานที่ น้อง ๆ ทุกคนที่ยิ้มแย้มแจ่มใส ทุกคนน่ารักมากมีตั้งหลายคน
บรรยากาศเป็นกันเองมาก ๆ วันนี้ ???ได้ดูฝีมือนวดของ....น้องเบล  น้องเค้าสุดยอดมากเลยครับ คุยเก่ง นวดเก่ง เอาใจเก่ง สุดแบบว่าถึงใจล่ะกาน
ส่วนห้องนวดสะอาดมาก  ไม่แคบ และไม่กว้าง ห้องน้ำสะอาด มีที่จอดรถเยอะ
ส่วนเรื่องราคานะครับ  คุ้มสมราคา แบบว่าไม่เสียดายนะครับ แถมยังไม่พอได้รับส่วนลดกลับมาอีก ไว้ใช้สำหรับรอบหน้า แค่ไปจะได้รับส่วนลด 100 บาททันที
ที่บอกว่าเป็นเราสมาชิกเว็ปนี้อ่ะ ขอบคุณเจ้าของเว็ปด้วยล่ะกันครับที่มีเว็ปดีดี
ส่วนขอบเขตการบริการของน้อง ได้แค่ระดับ 1 นะครับ สำหรับที่คนตั้งใจระดับ 3 ไม่แนะนำครับ 

ผมขอฝากนิดหนึ่ง..หากมีโอกาสไปสัมผัส  เราเป็นผมชายควรให้เกียรติสุภาพสตรีนะครับ  น้องเค้าก็ยังเด็กยังน่ารัก
กิริยามารยาทเป็นเรื่องที่ต้องแคร์ด้วย เราทำตัวดี น่ารัก ก็จะได้การบริการที่ถึงใจเป็นการตอบแทน..ว่าไหม

อ่านเสร็จแล้วไปลองซะ Pretty Clup & Spa  (เค้าไม่ได้จ้างผมมาโฆษณา แต่บอกเล่าประสบการณ์) ที่ไหนดีก็อยากแนะนำ และบอกต่อนะครับ

NU 555 (ที่ร้านเค้าเรียกผมอย่างนั้น) ??? ::)

argalabu

อยากได้แบบ สบายตัว สบายกาปู๋ สบายกาเป๋า สบายใจ สบายตา

nu_505

o       ผมไปมาเมื่อวานนี้อะ กะไปนวดเลยได้นาบเลย อิอิ  น้องเขาดีๆกันทั้งนั้ย  ล  องดิ

โม้ แน่ ๆๆๆ เพราะที่นั้น  ระดับ 1 อย่างเดียว  .,mn

lunaG

ขอปิดกระทู้นี้ เนื่องจากเปิดกระทู้ใหม่ ย้ายตามสถานที่ใหม่นะครับ