-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Pretty Clup & Spa ศูนย์รวม พริตตี้ นักศึกษา สาวสวย พร้อมบริการทุกท่าน แล้ววันนี้  (อ่าน 31362 ครั้ง)

sonor

• บุคคลทั่วไป

ผมเห็นด้วยกับท่าน dvd ครับ

nan_2

>:( ผมก็ว่านะครับ ฟังหูไว้หู

ถ้าได้นาบ นาบอะไรครับบบบท่าน

thechat

:D ผมว่าไม่น่านาบได้ในนั้นนะ เพราะห้องน้องไม่ล็อก อีกอย่างมีเวลาให้ ชั่วโมงสิบนาทีแค่สร้างบรรยากาศกะนวดก็สี่สิบนาทีแล้ว ไปลองมา มะใช่ที่นาบ นะ แล้วแต่ตกลง คงต้องไปกันส่วนตัวเองมากกว่า ผมดูน้องออกว่าแบบ ออฟ ไม่มีนะที่นี่ มีแต่ นัมเบอร์วัน ก็นั่นแหละแล้วแต่ฝีมือ แต่อย่ามั่วลงเรื่อยนะครับเดี๋ยว สถานที่เขาจะเสียหาย เป็นกระสัยจิงๆ

Nick2005

;khhg   ไปมาแล้วน่าจะมีอะไรพิเศษๆๆๆ  มากกว่านี้เปล่าครับ    ;kljj 

rcpt

ขอรูปกับรายละเอียดหน่อยนะครับ
จะไปเร็วๆนี้ครับ
rcpt66@yahoo.co.th ขอบคุณล่วงหน้าครับ

cmman573

อยากให้มีตู้ให้น้องๆอยู่ค้าบจาได้เลือกอย่างสบายใจหึๆๆ มองผ่านมู้ลี่แล้วรู้จักกะลังแอบส่องไรก้อไม่รู้ หุๆๆ

lunaG

ผมชอบแบบดูแคตตารอกนะ แล้วเรียกตัวเป็น ๆ มาดู

เห็นเลยมันก้อไม่ลุ้นจิ  mbvc

cmman573

ลุ้นว่ามันจาเหมือนในรูปหรือป่าว ใช่ไหมท่านลูน่า อิๆๆ

cmman573

ต้องไปบ้างแล้ว  6trf
ท่านยังไม่เคยไปอีกหรือนั้น ว่างๆพาผมไปเที่ยวหน่อยจิ

cmman573

ต้องไปบ้างแล้ว  6trf
ท่านยังไม่เคยไปอีกหรือนั้น ว่างๆพาผมไปเที่ยวหน่อยจิ

ที่ว่าพาไปเที่ยวนี่หมายถึงเที่ยวไหนครับท่าน เที่ยวน่ารักคลับ รึอย่างไร  jljhl
จาน่ารักคลับหรือจาไปไหนก้อได้ขอให้ท่านนำพาหญิงสาว ผิวขาวมาให้ผมหน่อย อิๆๆ

cmman573

บอบบาง แต่อึ๋มบนได้ไหมครับท่าน

lunaG

เท่าที่เห็นคงไม่มีเสปคท่านอ่ะครับ

น่ารักคลับ ตัวเล็ก มิลล์เล็ก ตัวใหญ่ มิลล์ใหญ่

ผมก้อชอบน่ะ ขาว หมวย ตัวเล็ก อึ๋มบน แยกกันใหฐ่หล่ะทีนี้  jljhl

cmman573

มีน้องใหม่ตามสเปคที่บอกรีบแจ้งผมมาด้วยนะครับ จารีบไปซบอกน้องเค้า

magyver

cmman573

รับรองแวะไปแน่
ไปแวะแล้วอย่าลืมกลับมาส่งการบ้านนะท่าน

TTTk

ไปด้วยคน แตว่าขอน้องเลือกก่อนนะพี่ ๆ  ;khhg

batman

เห็นรูปป๋าดอนขึ้นคร่อมน้องถ่ายรูปในกระจกด้วย  ttu ttu ljhgf

LeeJK

น้องสาวที่แอบแว่บมาอ่าน อย่าลืมโทรหากันด้วยเน้อ ไม่งั้นมีเคือง  uiuo uiuo uiuo

pass07

โปรใหม่ ของร้านน่ารัก คลับ เห็นในหนังสือพิมพ์  fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2008, 21:36:47 โดย lunaG »

tuy_nakub

ท่านพี่ท่านใดทราบไหมครับว่าน้องคนที่เป็นพรีเซนเตอร์ ชื่อไรหรอครับ ..  hjhk dsgtk

Nick2005

ท่านพี่ท่านใดทราบไหมครับว่าน้องคนที่เป็นพรีเซนเตอร์ ชื่อไรหรอครับ ..  hjhk dsgtk

" น้องยูมิ  "  แห่งน่ารักคลับ   ;kljj

lunaG

แหม ยูมิ ดันซะ ... เลยนะน้อง อิอิ

mommamman

ก่อนไปดูหงส์แดงคงต้องไปใช้บริการก่อนแล้วซิเรา อิอิอิ ครายจะไปมั้งครับ

cmman573

อิๆๆๆ บัตรยังบริสุทธิ์อยู่เหมือนกัน เดี๋ยวว่างๆไม่มีไรทำจาไปใช้

evo-x

หาเพื่อนไป พริตตี้ครับ มีใครอยากไปมั่งอ่ะ แบบว่าไม่เคยไปอยากหาเพื่อนเที่ยวครับ fds fds inlove

firegun

อายกไปเหมือนกันอะ แต่ม่ายกล้าแฮะ ::)

แฟนจับได้ กาปู๋ขาด  uiu ##

Nick2005

อิๆๆๆ บัตรยังบริสุทธิ์อยู่เหมือนกัน เดี๋ยวว่างๆไม่มีไรทำจาไปใช้

บัตรยังบริสุทธิ์หรอครับท่าน    ว่างๆไปเปิดบริสุทธิ์บัตรด้วยกันเปล่าครับ    fhgj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 สิงหาคม 2008, 11:38:48 โดย Nick2005 »

xynot7

ไปมาแล้วครับ เยี่ยมจริงๆ น้องเขานิสัยดีจริงๆ ครับ แต่ เสียดาย เรื่องเวลา 1 ชม. นี่แป๊บเดียวเอง

ยังไงก็ขอ recomment เรื่องเวลา ครับ เป็น 2 ชม. จะดีมากเลยครับ  mbvc

firegun

พอดีไปอ่านในสื่อพิมพ์โฆษณา สื่อเฉียบ

Pretty Clup & Spa มีโปรโมชั่นพิเศษสุดๆ

สำหรับคนชอบแพ็คคู่ กะ ชอบนานๆๆ พอดีเลย เหอะๆ

แพ็คคู่ 1300

นานๆ 2ชม 20นาที ก็ 1300 นะครับพี่น้องงง

Hooker

:-\อยากไปงะ...แต่หาไม่เจอมันอยู่ตรงไหนหว่า poiu

หมาเหงา

พอดีไปอ่านในสื่อพิมพ์โฆษณา สื่อเฉียบ

Pretty Clup & Spa มีโปรโมชั่นพิเศษสุดๆ

สำหรับคนชอบแพ็คคู่ กะ ชอบนานๆๆ พอดีเลย เหอะๆ

นานๆ 2ชม 20นาที ก็ 1300 นะครับพี่น้องงง

สองชม.นี่กี่น้ำคับ?

ว่าแล้วก็ถามนิดว่าจอดรถตรงไหนดีคับ
ว่าจะไปหลายทีแระ แต่กลัวผู้คุม และคณาญาติจะเห็นรถอ้ะ

superman

ufdj มีที่จอดรถด้านหลังป่าวคับ รู้สึกว่าแถวนั้นคนพลุกพล่านมาก

superman

gjgfศุกร์นี้เจอกัน uiuo

pass07

เอาโปรใหม่ มาให้ดู ครับ

น้องๆๆ  น่ารัก มากๆๆ   hgjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2008, 21:37:12 โดย lunaG »

lunaG

คนนี้น้องเฟิร์นครับ บริการเยี่ยมครับ

cmman573

เฟิร์น เดอะสตาร์ ณ พริตตี้คลับ อิๆๆๆๆ

tos77

เเล้วบัตรฟรียังใช้ได้อยู่มั้ยครับ แล้วใช้ได้ถึงเมื่อไหร่ครับ บัตร No.006   l.jkljh

pass07

เเล้วบัตรฟรียังใช้ได้อยู่มั้ยครับ แล้วใช้ได้ถึงเมื่อไหร่ครับ บัตร No.006   l.jkljh

ใช้ได้ ถึงสิ้นเดือนนี้ ครับ   

แล้วส่งการบ้าน ด้วย นะครับ  fhgj fhgj fhgj

Nick2005

น้องเฟิร์น  ขึ้นปกแล้ว  งานดี บริการเยี่ยมครับ

superman

sicz  สุดยอดมากเลยน้องเฟริน์ mnbv

Tred

:(อยากได้คนนี้อ่ะทำงัย... :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน 2008, 21:05:29 โดย Tred »

gerrard30

อยากลองไปบ้างครับ แล้วตอนนี้ 799 อยู่ใช่เปล่าครับ น่าจะมีโปรสัก 599 บ้างเนอะ อยากรู้ว่า คนที่ไป ๆ มา น้อง ๆ เค้าบริการยังไงบ้างครับ อยากรู้จัง ขอละเอียดได้ยิ่งดีครับผม ขอบคุณครับ

Tred

:-\เดียวก่อนนะคับคนนะ ไม่ใช่ ยาสีฟัน สบู่  wqมีแบบแพคคู่ด้วย แล้วเค้าจะทำกันอย่างไรพลัดกันทำพลัดกันนวดป่ะคับงงกับแพคคู่เนี้ยอธิบายวิธีการทำให้เน้อบ่อเข้าใจ๋  sdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กันยายน 2008, 20:20:17 โดย Tred »

j007

อยากลองปายใช้บริการ จางแยย.....
 dsgtk

lunaG

อยากลองไปบ้างครับ แล้วตอนนี้ 799 อยู่ใช่เปล่าครับ น่าจะมีโปรสัก 599 บ้างเนอะ อยากรู้ว่า คนที่ไป ๆ มา น้อง ๆ เค้าบริการยังไงบ้างครับ อยากรู้จัง ขอละเอียดได้ยิ่งดีครับผม ขอบคุณครับ

ค้นการบ้านเท่าดูเลยครับ ค้นคำว่า น่ารักคลับ

superman

hjgh อาทิตย์หน้าจะไปอีกมีน้องแนะนำไหมครับ

superman

น้องแยมก็ดี  mbvc
น้องเฟินร์ ก็เยี่ยมยอด  inlove

tos77

แนะนำน้องไอซ์ครับ... 8)....แทบอยากกลับฆ่าเมียที่บ้าน >:(

bintionii

แนะนำน้องไอซ์ครับ... 8)....แทบอยากกลับฆ่าเมียที่บ้าน >:(
กำ แต่เห็นด้วยนะ fds

NOBIAO

ว่าง ๆ จะไปลองก็แล้วกัน น่ะ