-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองแล้ว บอสโซเทล  (อ่าน 3514 ครั้ง)

sodazuza

• บุคคลทั่วไป
ไปลองแล้ว บอสโซเทล
« เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 17:03:42 »

นี่ก็เป็นครั้งแรกครับที่บอส เห็นหลายๆคนเขาไปกัน

ไปถึงก็เลือกหละครับ วันนี้ที่ผมไปประมาณ บ่ายสาม สาวเยอะเลยครับเกือบยี่สิบคนได้ครับ

กระจกตู้ก็ใสซะ เลยไม่กล้าไปเลือกใกล้ๆ เขิลๆ

ถามหมอทีหลัง หมอบอก ถ้าเข้าใกล้นี่จะเห็น แต่ขนาดผมยืนตั้งไกล เขาก็เห็นครับ แต่ไม่ชัด หมอบอก

ผมเลือกเลยครับ สะดุดตากับไฟหน้ามาก เบอร์ 45 (อยากลอง48 ตามที่หลายคนแนะนำ แต่หาไม่เจอ)

ตัดมาที่ห้องหมอก็ล้างเท้าให้ แล้วก็เริ่มนวด แบบธรรมดา 2hr/240฿

ก็เริ่มนวดครับ คุยนู่นคุยนี่ หมอถามเคยมามั้ย รู้มั้ยที่นี่รับทำพิเศษด้วยนะ

เปิดเกมส์ก่อนเลย แต่ผมก็บอกไม่รู้ ไม่เคย และก็ยังไม่เอา

ปล่อยหมอนวดไป ผมก็ดูนมไป หมอบอกอายุยี่สิบเจ็ด ซึ่งแก่กว่าผม หมอบอกว่าหมออื่นในตู้ว่า วันนี้ได้กินเด็ก

คุยไปคุยมา ก็เริ่มคุยเรื่องพิเศษ พอดีวันนี้หมอมีไฟแดง โอเคครับ

นวดไปสักหนึ่งชั่วโมง หมอหยุดนวด นอนคุยกับผมแทน ผมก็ถามไม่นวดแล้วเหรอครับ

หมอบอก จะให้นวดอะไรอีก ผมก็งง แต่ช่างเหอะ

ตกลงกันใหม่ จบที่ เจ็ดร้อยรวมค่านวด หมอจะสเปร์ให้

จัดไปอย่าให้เสีย.......... ss

เริ่มครับ  kick หมอถอดแต่เสื้อนอก ไม่ยอมถอดข้างใน แต่สักพักก็ถอดเอง .,mn

หมอเริ่มจัดการ  dgd ผมก็พร้อม หมอพร้อม ลุย.....

ผมรู้สึกว่าหมอรีบทำให้เสร็จมากครับ ใช้มือซะส่วนใหญ่ ใช้ปากบ้าง

เฮ้ออออ... ผ่านไปไม่ถึงสามนาที หมอบอก นานนนนน เมื่อยแขน

อ่าวววว.... ผมถามต่อ ถ้านานแบบนี้จะทำไง ซึ่งผมวคิดว่ามันไม่นานนะ ถ้าหมอไม่รีบอะ ไม่ถึงห้านาทีเลยอะ

หมอบอกเดี๋ยวให้ทำเอง   piuyty เฮ้อออ จะบ้า เกือบหด (ผมอยากทำเองคงไม่มานี่เสียเงินหรอกครับ)

ช่างเหอะ ผมก็ต้องจินตนาการอารมณ์เพิ่ม จนเสร็จในเร็วไว

เสร็จก็แต่งตัว จ่ายเงิน แยกย้ายยย

-----
ไม่หล่นไม่ทอน ไม่ซ้ำครับ ต้องไปลองเองครับ
ไฟหน้า  8.0 ใหญ่ หย่อนเล็กน้อย
ลีลา น้องบอกใครก็ติดใจ สงสัยยกเว้นผมละ ให้ 6.0
อย่างอื่นไม่เห็น

แต่คุยดีครับ ชวนคุยอะไรก็ดีครับ

สงสัยผมคาดหวังไว้มากไปหน่อย lkkjjh

ลองไปดูกันครับ ผมว่าก็โอเคในระดับหนึ่งเลยนะครับที่นี่

------------
ถ้าเนื้อหาไม่เหมาะสม หรือ ผิดกฎอันไหน

Mod ลบได้เลยครับ

หวังว่าจะเกิดประโยชน์กับท่านอื่นบ้างนะครับ กระทู้นี้

p_nuin

Re: ไปลองแล้ว บอสโซเทล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 18:11:51 »

การบ้านเยี่ยมครับ pongz ใครแบนก็ไม่รู้จะว่าอย่างไงแล้ว piuyty

ioio

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 15:06:34 »

เก็บเป็นความรู้ครับ

blend_man17

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 15:22:49 »

ระดับสอง เจ็ดร้อยแพงไปป่าว ghjk 
การบ้านแรกเยื่ยมครับ  ไม่น่าโดนแบนนะ;kljj

sodazuza

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 16:47:58 »

เจ็ดร้อย ผมกลับมาคิดดูก็แพงนะครับ

ถ้ารู้ว่าจะเป็นแบบนี้ ไปบ้านโคตั้งแต่แรกดีกว่า สาวๆน่ารักๆ

แต่ตอนนั้น มันเลยตามเลยครับ

รู้ทั้งรู้นะ ฮา ๆ ๆ ๆ

ค่าประสบกาม เอ้ยย

ประสบการณ์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ตุลาคม 2010, 16:49:47 โดย sodazuza »

LVP47

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 13:01:36 »

ขอบคุณการบ้าน จะได้เว้น  dsgjsd

rabbit

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 14:42:36 »

45 ลีลาขึ้นๆลงๆ นิ ถ้าไม่ใช่แขกประจำจะเห็นจ่มหลายคนล่ะ แต่ลีลาเด็ดจริงคับได้ทุกรูปแบบถ้ายอมขึ้นกะเค้าบ่อยหน่อย แต่อย่างว่าถ้าไม่รักสายนี้จิงไปซาดีก่านะ ได้เบอร์ M ห้องวี สบายๆเลย

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2010, 14:39:56 »

อยากไปคับขอลายแทงหน่อยคับท่านเทพ เดด

kiti_27

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2010, 14:53:18 »

ลองแล้วครับ OKครับ พูดเก่ง เอาใจก้อดี แต่อยากเจอ48 จังเลย จะสมคำล่ำลือหรือเปล่า ghjk ghjk ghjk

boss_holo

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:43:18 »

b 2 b นี่ยังงัยคับ นาบช่ายป่ะ

0859386264

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 16:27:30 »

fdgdfdf สู้ต่อไปท่าน ซักวันคงมีวันของเรา  vbnn

crystal

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 14:21:08 »

อยากไปสักครั้งจังเลยครับ

taweesak2526

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 14:29:29 »

รบกวนขอลายเเทงด้วยครับ น่าสนๆ

gamecombo01

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 19:05:03 »

ไปมาแล้ว .,mn

ต่างกรรมต่างวาระนะครับ