-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอาบอบนวดเชียงรายที่ดีๆทีนะคับ  (อ่าน 7132 ครั้ง)

arterart04

• บุคคลทั่วไป
แนะนำอาบอบนวดเชียงรายที่ดีๆทีนะคับ
« เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 20:41:56 »

จะไปเชียงราย อาทิตย์หน้าครับ หาลายแทงก่อนไปคับ

Duan.j

Re: แนะนำอาบอบนวดเชียงรายที่ดีๆทีนะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 21:23:27 »

อาบ อบ นวด เชียงรายไม่มีครับมีแต่นวด ไม่ทราบว่าท่านจะไปแถวไหนครับ

pla

Re: แนะนำอาบอบนวดเชียงรายที่ดีๆทีนะคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 21:32:58 »

อาบ อบ นวด  ที่เชียงรายมีแห่งเดียว ที่ รร. เวียงอินทร์

ส่วนร้านนวด มีเยอะมากโดยเฉพาะ ถนนหน้าขนส่งเก่า(ไนท์พลาซ่า)
และ ข้างๆ (รอบข้าง) รร.วังคำ 

urnuii

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 10:06:04 »

อาบ อบ นวด  ที่เชียงรายมีแห่งเดียว ที่ รร. เวียงอินทร์

ส่วนร้านนวด มีเยอะมากโดยเฉพาะ ถนนหน้าขนส่งเก่า(ไนท์พลาซ่า)
และ ข้างๆ (รอบข้าง) รร.วังคำ 

อืม นี่เป็นนวดประเภทไหนครับ

นวดอย่างเดียวหรือว่ามีของแถมครับ

World_Ch

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 10:29:47 »

อาบ อบ นวด ก็ไปเลยครับ ออร์คิดส์อาบอบนวด โรงแรมเวียงอินทร์ เข้าไปด้านข้าง มีที่จอดรถสะดวก เด็กๆ ก็เยอะพอสมควร ถ้าไปเวลาประมาณ 18.00 - 19.00 น. มีประมาณเกือบยี่สิบคน ไซค์ไลน์ก็มีประมาณ 4-5 คน บริการดี แต่ห้องเล็กไปหน่อยนะ ถ้าหากจะไปสายนวดก็แถวย่านเอดิสัน แถววังคำ และก็ถนนสายสนามบินเก่าก็มีอยู่หลายร้านเลยครับ ทุกอย่างแล้วแต่ตกลงกันเองครับ ถ้าจะนาบอย่างเดียวเลยก็เข้าม่านรูดไปเลย นัดพบ และตุ๊ดตู่ มีเรียกเด็กให้ครับ แต่เด็กที่ตุ๊ดตู่เวิร์คกว่า แขกหน้าใหม่ก็ 1500 บาท รวมค่าห้อง เด็กน่ารัก อายุน้อย เรียกมาแล้วไม่ชอบขอเปลี่ยนได้ แต่ถ้าเป็นนัดพบจะเป็นสาวอายุยี่สิบอัพ เด็กๆ ไม่ค่อยมี ที่ตุ๊ดตู่เด็กเวิร์ค แต่ห้องก็งั้นๆ แหละครับ ดีอย่างตรงที่เรียกเด็กตอนกลางวันก็ยังได้เลยครับ แต่ถ้าเป็นตอนเย็นๆ นักศึกษาทั้งนั้น เชิญเลือกได้ตามใจชอบเลยนะครับ

World_Ch

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 10:30:50 »

ลืมบอกไปครับ ออร์คิดส์ ในตู้ก็ 1200 บาท ไซค์ไลน์ส่วนมาก 1600 ครับ

mangmun

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 12:51:30 »

อาบ อบ นวด ก็ไปเลยครับ ออร์คิดส์อาบอบนวด โรงแรมเวียงอินทร์ เข้าไปด้านข้าง มีที่จอดรถสะดวก เด็กๆ ก็เยอะพอสมควร ถ้าไปเวลาประมาณ 18.00 - 19.00 น. มีประมาณเกือบยี่สิบคน ไซค์ไลน์ก็มีประมาณ 4-5 คน บริการดี แต่ห้องเล็กไปหน่อยนะ ถ้าหากจะไปสายนวดก็แถวย่านเอดิสัน แถววังคำ และก็ถนนสายสนามบินเก่าก็มีอยู่หลายร้านเลยครับ ทุกอย่างแล้วแต่ตกลงกันเองครับ ถ้าจะนาบอย่างเดียวเลยก็เข้าม่านรูดไปเลย นัดพบ และตุ๊ดตู่ มีเรียกเด็กให้ครับ แต่เด็กที่ตุ๊ดตู่เวิร์คกว่า แขกหน้าใหม่ก็ 1500 บาท รวมค่าห้อง เด็กน่ารัก อายุน้อย เรียกมาแล้วไม่ชอบขอเปลี่ยนได้ แต่ถ้าเป็นนัดพบจะเป็นสาวอายุยี่สิบอัพ เด็กๆ ไม่ค่อยมี ที่ตุ๊ดตู่เด็กเวิร์ค แต่ห้องก็งั้นๆ แหละครับ ดีอย่างตรงที่เรียกเด็กตอนกลางวันก็ยังได้เลยครับ แต่ถ้าเป็นตอนเย็นๆ นักศึกษาทั้งนั้น เชิญเลือกได้ตามใจชอบเลยนะครับ

ผมเคยเข้าไปที่ตุ๊ดตู่ แล้วถามมีเด็กให้ไหม เค้าว่าไม่มีอะท่าน
ต้องมีการอ้างถึงใครบ้างรึเปล่า เค้าถึงจะหาให้นะ
รบกวนท่านด้วยนะครับ

urnuii

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 04:07:12 »

มาติดตามข่าวสารคับ อิอิ อยากรู้เหมือนกัน

World_Ch

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 07:28:06 »

ปกติท่านเป็นคนเชียงรายหรือเปล่าครับ แล้วรถใช้ป้ายเชียงรายหรือเปล่า ถ้าทุกอย่างเป็นเชียงราย ให้เขาจัดหาให้ได้เลยครับ แต่ท่านต้องเปลี่ยนคำพูดใหม่ อย่าถามว่าหาเด็กให้ได้ไหม ท่านต้องบอกเขาว่าเรียกเด็กให้คนนะ บอกที่พนักงานหญิงหรือชายก็ได้ เพราะปกติเขาจะอยู่ช่วยกันสองคนอยู่แล้ว

urnuii

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 12:14:34 »

ออ คับ เข้าใจแล้ว ต้องรถป้ายชร. แล้วเปนคนชร.

World_Ch

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 13:41:56 »

ถ้าไม่ใช่เชียงราย โดยมากจะแห้วรับประทานครับ เพราะที่ไหนเขาก็กลัวล่อซื้อทั้งนั้นแหละครับ

wasps

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 18:24:10 »

ใช่ เคยทั้งตุ๊ดตู่ และ เรดโรส สงสัยเห็นผมตัวใหญ่ทะเบียน กทม.  แย่เลย

urnuii

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 18:42:08 »

แล้วรถทะเบียน ชร รู้ได้ไงว่าไม่ล่อ

World_Ch

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2010, 09:36:53 »

แล้วรถทะเบียน ชร รู้ได้ไงว่าไม่ล่อ

เจอคำถามนี้เข้าไปผมก็ปวดหมองเลยครับ แต่ผมคิดว่าเขาคงมาวิธีการของเขาในการสังเกตมั้งครับ

Duan.j

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2010, 17:18:21 »

วันก่อนไปออคิดดันปิดพบดีไปเที่ยงคืนครับอดเลย

mangmun

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2010, 20:56:19 »

วันก่อนไปออคิดดันปิดพบดีไปเที่ยงคืนครับอดเลย

ทำไมท่านไม่รอนอกรอบหละ หลังตู้ปิด จะมีน้องๆ พี่ๆ บางท่านรับจ๊อบอยู่นะ

ziggythai

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2010, 00:49:54 »

แนะนำไปแม่สายเลย คับลองของแปลกไปเลย ข้ามฝั่งไปท่าขี้เหล็ก เดินไปหาสามล้อเครื่องรับจ้าง ใกล้วงเวียน หาคนที่เป็นไทยใหญ่(อย่าเรียกพวกพม่า จะโดนชาร์ทเยอะ) พวกไทยใหญ่ จะผิดขาว ๆ ไม่ดำเหมือนพม่า จากนั้น ถามเลยว่า  พาไปเที่ยวสาวหน่อย......เด๋วเค้าพาขึ้นรถไปเอง ค่ารถ ไป-กลับ 50 บาท สามล้อจอดรอ ด้วย เข้าบ้านสาว จะเป็นแนว โบราณ ซอมซ่อเก่า ไม่หรูหราเหมือนบ้านเรานัก(แนวโรงน้ำชา ย่านคนจีน) แต่ เด็กนั้น มีหลากหลายทั้ง ไทยใหญ่,พม่า,ลูกครึ่งแนวชาวเขา มีหมด(บางครั้งเจอ 15 -17 ปี) ราคาก็ 400 - 500 บาท  ไม่ชอบใจ เดินเปลี่ยนบ้าน เดินเลือกได้เลย มี 4 - 5 ซุ้มย่านนั้น  ขอแนะนำให้ไป ช่วง 14.00 - 16.00 กำลังเหมะ ไปกลางคืน เจอพวกคนงาน ทหารพม่าขี้เมาเยอะ รุงรัง และ พกถุงมาตรฐานจากประเทศไทยไปด้วย ถุงที่น้องเค้าเตรียมใว้เป็นถุงของจีนอันตราย.......ถ้าชอบของแปลก แนวลูกทุ่ง เชิญตามลายแทางนี้ คับ

urnuii

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 01:32:08 »

ราคา 400-500 ในตัวเมือง ชร. ไม่มีบ้างหรอคับ

Duan.j

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 12:49:18 »

นอกรอบเหรอครับ    แย่จังไม่รู้แต่ก็ขอบคุณมากๆๆนะครับ

arterart04

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 20:39:12 »

ตอนนี้ได้มาทำงานอยู่ที่พะเยาแล้วครับ  ขับรถไปกลับ แต่ มีเวลาเที่ยวช่วงบ่ายๆ  พอจะมีที่เที่ยว ออน. หรือว่านวดแผนโบราณ นวดกระปู๋ แถวในเมืองพะเยาบ้างไหมครับ ที่เปิดตอนบ่ายๆ ท่านเทพพะเยาแนะนำทีนะครับผม

arterart04

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 11:25:58 »

เขิน จะมีบ้างไหมหนอ  เขิน

Duan.j

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 12:49:18 »

ผมก็หาเวลาว่างลง ออน เหมือนกันครับ

arterart04

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 20:29:24 »

สงสัยพะเยาคงไม่มี ออน หรือ นวดกระปู๋

kengfreedom

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 12:21:13 »

ทำไมท่านไม่รอนอกรอบหละ หลังตู้ปิด จะมีน้องๆ พี่ๆ บางท่านรับจ๊อบอยู่นะ
.,mnนะรู้ไปหมดเลยนะค้นเนี้ยะ? ว่างๆพาผมไปหน่อยนะครับ..ผมไม่เคยไปอะครับ ghjk ghjk hgjhg

Duan.j

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 13:46:19 »

ว่าแต่ว่าเชียงรายมี่ที่เดี่ยวเหรอครับ

gamecombo01

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 22:20:10 »

เก็บข้อมูลก่อนนะ ได้ไปล่ะ หุหุ ไม่พลาด ss

เซียนซุ่ม

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 06:31:19 »

เจอคำถามนี้เข้าไปผมก็ปวดหมองเลยครับ แต่ผมคิดว่าเขาคงมาวิธีการของเขาในการสังเกตมั้งครับ

แล้วต้องพูดเมืองด้วยป่าวคับ
มีทริปจะไปเชียงราย อยากหาความตื่นเต้น  fdgdfdf
ได้ยินว่ามี เรดโรส เลยเซิสหาในกุเกิ้ลดูก็ดูจะเป็นโรงแรมสุดหรูซะอีก
สับสนคับ ผู้รู้ช่วยด้วย ghfg

Duan.j

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 09:48:35 »

หรูแต่ในห้องครับถ่ายลงเวปตอนที่ทำใหม่ๆๆครับเข้าไปเลยครับไม่แพง