-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ sport ฝากนักเทคนิคดูจังหวะซื้อให้หน่อยสิครับ  (อ่าน 1141 ครั้ง)

kindek

• บุคคลทั่วไป

ผมสนใจ sport ที่ผู้บริหารซื้อมาตลอดเหมือน svi แต่ราคายังไม่วิ่งเลย

ดูย้อนหลังมันจะวิ่งช่วงบอลยูโรกับบอลโลก

แต่ปีนี้มาแปลก บอลโลกมีแต่ไม่วิ่ง แล้วผู้บริหารเก็บตลอดเลย

ฝากเพื่อนๆ ที่เล่นแบบกราฟ วานดูให้หน่อยครับ ว่าเก็บช่วง 3-3.10 นี้ได้ไหม 

ส่วนตัวมองว่า หน้าจะมีข่าวใหญ่อะไรบางอย่างครับ