-->

ผู้เขียน หัวข้อ: งงครับปรึกษาหน่อย  (อ่าน 1899 ครั้ง)

BgatoonJ

• บุคคลทั่วไป
งงครับปรึกษาหน่อย
« เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 14:11:05 »

คือว่าผมเป็นกิ๊กนะ แล้วเค้าบอกว่าไม่เลิกกะแฟนเค้าเพราะจะแก้แค้นแฟนเค้าที่เลวสุดๆๆ ทำไงดีครับ จะคอยอยู่ข้างๆๆให้มันไปมีคนอื่นไม่ได้ เพราะมันเจ้าชู้จะทำให้มันลงแดง พอมันไปหาคนอื่นจะเอาฐานะแฟนไปวีน  พอมันอยากมีอะไรด้วยจะไม่ยอมผลัดผ่อนตลอด แต่มันชวนไปกินข้าวไปดูหนังไปกินเหล้าจะไปกะมันรักษาสถานะ  ผมไม่รู้ทำไงดี ขอตัวช่วยครับ

BanBu

Re: งงครับปรึกษาหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 14:14:39 »

แฟนเค้ารู้ท่านอาจจะ หัวแตกได้ครับ  ljhgf

เหมือนกะกั๊กไว้มากกว่า เพราะเอาเข้าจริงๆแฟนเค้าจะไปมีไรกะคนอื่น  กิ๊กของท่านคงไม่มีปัญญาไปตามตลอดหรอกครับ

roonaldo

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 14:22:55 »

หลังๆปันหานี้เยอะนะ

ริจะมีกิ้กก้อเครียกันให้ดีนะทำได้แค่ไหนแค่นั้น

ผมเข็ดละ เปนแฟนอยู่ดีดี เสื้อกกลายเปนกิ้ก  piuyty

superman

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 14:58:09 »

หลังๆปันหานี้เยอะนะ

ริจะมีกิ้กก้อเครียกันให้ดีนะทำได้แค่ไหนแค่นั้น

ผมเข็ดละ เปนแฟนอยู่ดีดี เสื้อกกลายเปนกิ้ก  piuyty
แบบนี้ผมก็เคยทำไงได้ล่ะครับ แต่เมื่อกลับมาย้อนดูตัวเราก็ บอกได้คำเดียวว่า สมละ uilo

art111

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 10:45:44 »

เท่าที่ดูมา ถ้ามีคำว่ากิ็ก ในสารบบ ของคน สาม คน  คนเหล่านั้น มักไม่จบด้วยกัน  คบไปก็เสียใจ เสียเวลาเปล่าๆ ยกเว้นว่าคุณทำใจได้ ว่าแค่เอาความสนุกทางร่างกาย แต่อย่าเอาใจไปผูกด้วย ไม่งั้นมัน เจ็บ .......................................... ss

Makettingmanager

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 19:59:36 »

สำหรับผมคิดว่าอยู่ห่างๆแล้วจะดีเองครับสักวันคงชนะใจของเธอ

innosen

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 22:08:48 »

ส่วนตัวผมเห็นว่าไม่ควรไปยุ่งกับ ญ ของคนอื่นครับ เพราะมันเสียเวลา เอาเวลาไปมองหา ญ ของเราเองดีกว่า ครับที่จะไปเป็นกิ๊กคนอื่น

zeedzaa

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2010, 21:44:07 »

ผมว่าเราควรรู้สถานะของเราครับ

jrockmania

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2010, 23:52:11 »

ขอพูดตรงๆนะครับ

เป็นกิ๊ก ก็คือ เป็นชู้ทางใจหรือทางกายก็ตาม

โคดเชี้ย .... ควรละเว้นอย่างยิ่ง

มีแต่เสียกับเสีย และอาจเสียถึงขนาดเสียชีวิตได้

cickcura

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010, 15:24:30 »

เป็นกิ๊กกับแฟนคนอื่น อันตรายมากครับ ต้องระวัง ไม่ให้ค้ามาหลอกเราได้ถ้าจะกิ๊กกะคนมีแฟน
ส่วนตัวผมชอบคนที่กำลังประชดแฟนนะ เพราะเค้ากำลังแบ่งเส้นคั้นกลางระหว่างกันอยู่ ที่ยังคงสถานะอยู่ก็เพราะว่า ยังไม่มีใครที่ทำให้โดนใจกว่าแฟน ณ ปัจจุบัน
ช่วงนี้แหละเหมาะเจาะเลย แล้วคุณก็จะได้รู้ถึงเวลาเราแย่งแฟนคนอื่นมาได้ มัน.... อิอิ

คือผมชอบเสี่ยงอ่ะ ^^ ตื่นเต้นดี