-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยมีปัญหากับพวกเด็กแซ๊ป บ้าง  (อ่าน 2334 ครั้ง)

FIIAT

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

พอดีว่า เมื่อวันนี้ ตอนเที่ยงๆ ไปเดิน เซ็นทัลกาดสวนแก้วกับ แฟนผม
แล้วผมกำลังจะเดินไปเอารถที่หลัง ห้าง(หลังเซ็น) แล้วไอ่พวกเด็กแซ๊ป มันก็มาแซวแฟนผม
แล้วผมก็หันไปมองหน้าพวกมัน แล้วมันถามผมว่า

"คิงเก๋าก๋าผ่อหน้าฮาเนี่ย"
ผมก็ตอบว่า "บะเก๋าหล๋อบ่ะ" 5555 พอตัวๆ

แล้วลูกพี่ของพวกมันก็เดินมา " คิงเขามีเรื่องหยั๋งกั๋นบ่ะ "
แล้วพอดีว่า ลูกพี่ของมันอ่ะรู้จัก เพราะมัน เป็น น้อง ข้างบ้านผม ที่ชอบมา พูดคุยกับผมเวลาว่างๆ

จากนั้น ลูกพี่มันก็ หวัดดีผม ส่วน ไอ่ลูกน้องก็เริ่ม หน้า ซี๊ด ละ
55555

ผมเริ่มสะใจ   แล้วผมก็แกล้งพูดว่า "ละอ่อนคิงอ่ะก๋วน teen อ้าย ถามมันเหลาะมันจะเอาใด"

(รู้สึกว่าเป็นผู้มีอิทธิพลโดยทันที 55 )

แล้วลูกน้องก็มาขอโทดผม

"ผมขอโทดครับพี่ ผม บะหู้แต้ๆ "
แฟนผมก็บอกอย่ามีเรื่องเลย ผมก็เลย "เอ่อๆๆ"~

แล้วก็กลับ

ที่ผมเอามาโพสเนี่ย มันจะเป็นอุทาหอน ว่า

อย่าเก๋าโดยที่ตัวเิอง ยังละอ่อนอยู่ 55555
 dsgjsd dsgjsd dsgjsd
ช้าๆได้พร้าเล่มงาม นะแจ๊ะ

[Mae]doo[Za]

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ท่านใดเคยมีปัญหากับพวกเด็กแซ๊ป บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 15:54:43 »

ผมขอโทดคัฟฟฟ ที่หาเรื่องพี่

แต่แฟนพี่สวยอ่ะ

/jhtdc /jhtdc

Pro-Big

• ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
Re: ท่านใดเคยมีปัญหากับพวกเด็กแซ๊ป บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 16:01:48 »

ผมไม่เคยนะ ส่วนมากจะห่างๆไว้ครับ ขี้เกียจมีเรื่องอ่ะ

gundam1974

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 16:58:25 »

ไม่คิดอยากจะมีเรื่องกับไอ้พวกนี้ครับ
เปลืองตัวเอง

YASITO

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 17:09:55 »

สงสารพ่อแม่ที่มีลูกแบบนี้

เฮ้อ .. ouiy

bankziva

• ชิวหาสายฟ้าฟาด
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 18:27:56 »

เดี่ยว เดี่ยว ไม่ว่าอ่ะคับ แต่อย่าหมาหมู่เป็นพอ แต่สำหรับพวกนี้แม่มจ้องจารุมเราอย่างเดียวเลย

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 20:00:29 »

..ไม่จำเป็นผมจะไม่เข้าทางประตูนั้น เพราะว่าเห็นแล้ว อนาถใจแทนพ่อแม่ และประเทศชาติ จับกลุ่มกัน กวนตีนชาวบ้านมั่ง บ้างก้อร้องเพลงกัน เคยสังเกตุส่วนใหญ่จะมีแต่เด็กในเครื่องแบบทั้งนั้น และในเวลาเรียนด้วย ทำไมไม่มีใครจัดการเรื่องนี้

..ถามหน่อยว่ามันสมควรไหม พวกเจ้าของตู้ก้อเห็นแก่เงิน เกินไปจริงๆ (ความเห็นส่วนตัวนะคับ)

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

angle

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 20:22:31 »

ว่าแต่ แปล subtitle ให้หน่อยครับ อ่านภาษาเมืองบ่ออก kjhg kjhg

badboy

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 20:28:20 »

ส่วนมากจะไม่ค่อยมีปัญหากับใครครับ

FreeSize

• ไม่ต้องการความพอดี...ต้องการความพอจัย
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 21:11:56 »

น้องๆที่เคยทำเลิกซะนะครับ....คิดใหม่ทำใหม่เลยครับ

Zalera

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 00:31:00 »

เลิกเดินเซ็นทรัลนานละครับ ไม่รู้เกิดอาเพศอะไร ทำไมแซ้บครองก็ไม่รู้

darkloard99

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 01:26:45 »

อ้าย บ่ เก๋า แต่มักปลาเก๋าสามรสบ่ะ

NUDT

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 22:32:04 »

อย่าไปยุ่งดีกว่า ไม่คุ้ม เพื่อนผมเคยเจอแบบเล่นทีเผลอ

ควักมีดมาจะเสียบ ดีที่ไหวตัวหลบทัน ทีต่อหน้าไม่กล้า

ชีวิตเรามีค่าอย่าเอาไปเสี่ยงกับคนพวกนี้เลย คนเหล่านี้

ไม่คิดถึงพ่อ-แม่ที่เลี้ยงดูมาจนโต ไม่มองถึงอนาคต ฯลฯ

Bear69

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 23:41:51 »

เห็นด้วยกับกระทู้บนครับ
อย่าไปยุ่งเลย
บางทีพวกนี้มันไม่มีอะไรจะเสีย
ต่างกับเราที่มีอะไรอีกมากมายที่อาจเลยไป ถ้าไปยุ่งกะเค้า

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 17:52:09 »

พอดีเป็นผู้มีอิทธิพล kjhg kjhg kjhg
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

the_noir

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 19:49:15 »

kjhg "พอดีเป็นผู้มีอิทธิพล"  +1
WTF : Want To Fuck

Hephaestus

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 20:32:11 »

zad ผมเกลียดพวกนี้มาก ตอนนั้นเคยไปเที่ยวเดอะ ดาร์ก แล้วตอนอยู่ในร้านก็มีเด็กสาววัยกำลังแฮ่นคนนึงเข้ามาคุยๆกับผม ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่ตอนออกมาจากร้านนี้สิ อยู่ดีๆ ก็มีกลุ่มวัยรุ่นกลุ่มนึงเข้ามาหาเรื่องผม (คิดในใจ ซวยละตู ตายแน่ เพื่อนที่มาด้วยก็กลับไปแล้ว) ljhgf คุยไปคุยมา คุยกันไม่รู้เรื่อง สุดท้ายก็โดนรุม 5ต่อ1 ในลานจอดรถ พูดง่ายๆ ลงไปกองกับพื้นเลย นึกว่าจะไม่รอดแล้วเหมือนกัน

มีเรื่องกับพวกนี้ วิ่งได้วิ่ง พูดจิงๆไม่คุ้ม 

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 21:06:51 »

อนาคตชาติไทย  คนที่รับผิดชอบทางสังคมหายไปไหนหมดครับ
กฎหมายทำอะไรไม่ได้ก็จริง แต่การกระทำนี่สิครับ ouiy

HaPpyHum

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 21:54:15 »

555+     เด็ก แซบ จริงๆ

FIIAT

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 01:47:22 »

ป่ะ้เราตั้งแก้งค์ไปสั่งสอนพวกมันกันเร็ว 555 (ล้อเล่นนะึครับ หรือ ใึครจะเอาจิงก็ไม่ว่ากัน)
 kjhg kjhg
ช้าๆได้พร้าเล่มงาม นะแจ๊ะ

marathoner9

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 09:33:30 »

มีค้าบ ....

ม่ายเข้าใจ เด็ก ผม อยู่ กะ ผม ดีๆ  แต่ กลับ ทิ้งผม ไป เอา แซ๊บ....

ม่ายเข้าใจ ผู้ชายดูดี มีฐานะ มีการศึกษา มีอายุนิด นึง  ม่าย เอา แต่ ดันไป เอา แซ๊บ ...

ผมผิดตรงไหน ที่มี ภรรยาแล้ว piuyty

MR.B

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 10:09:29 »

สาเหตุที่เลิกเดิน เซ็นทรัลก็เพราะพวกนี้แหละครับ
ประโยคฮิตของพวกมันคือ "คิงเดี่ยวกับหมู่ฮาบ๋อ "
เสียสละเพราะรับใช้ "ชาติ"
เสียประสาทเพราะรับใช้ "เมีย"

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 11:04:08 »

ผมไม่เคยนะ ส่วนมากจะห่างๆไว้ครับ ขี้เกียจมีเรื่องอ่ะ

ผมก็ทำแบบนี้ครับ ขี้เกียจมีปัญหา  pongz

ผมก็หลีกครับขี้คร้านหาเรื่องเข้าตั๋วเก่า
แต่ถ้ามันยังดื้อดึงอยู่ก็เป็นอันได้ใจ้ 9 มม. ตี้อยู่ในกระเป๋าละ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.