-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านที่ไปงานมิตติ้ง กลับแล้วรายงานตัวด้วย  (อ่าน 9740 ครั้ง)

notear

• บุคคลทั่วไป
Re: ท่านที่ไปงานมิตติ้ง กลับแล้วรายงานตัวด้วย
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 22:34:11 »

หึๆๆๆ ผมตื่นเช้าเพราะหนีกลับก่อน กร๊ากๆๆๆๆๆ โดนน้องป๋ามอม กับน้องพี่ MorMor(รวมน้องผมด้วย) มอมเมา เกือบกลับหอไม่ได้ ขอโทษพี่ๆๆ น้องๆๆที่หนีกลับก่อน  เลยอยู่ไม่ครบเวลา ฮือๆๆๆๆ
คร่าวหน้าผม จาไม่ให้ใครมอม(ถ้าไม่จำเป็น) อิๆๆๆๆๆ

โทษทีนะตาโก๊ะ เมื่อคืนผมแอบหนีกลับก่อนเพราะเช้านี้มีงานอยู่อ่ะ kjhg

cmman573

Re: ท่านที่ไปงานมิตติ้ง กลับแล้วรายงานตัวด้วย
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 22:40:03 »

อ้างถึง

โทษทีนะตาโก๊ะ เมื่อคืนผมแอบหนีกลับก่อนเพราะเช้านี้มีงานอยู่อ่ะ kjhg
พี่ว่าพี่หนีกลับก่อนแกนะ ตาโลมเลีย หึๆๆๆ งานไม่ได้เข้า และไม่ได้มีใครโทรตาม แต่อารมณ์ตอนนั้นอยากกลับไปนอน หึๆๆ

notear

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 23:09:38 »

อ้างถึง

พี่ว่าพี่หนีกลับก่อนแกนะ ตาโลมเลีย หึๆๆๆ งานไม่ได้เข้า และไม่ได้มีใครโทรตาม แต่อารมณ์ตอนนั้นอยากกลับไปนอน หึๆๆ

อยากกลับไปนอนหลับ หรือ อยากกลับไปหลับนอนกันแน่ kjhg

boyzone3333

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 23:16:36 »

กลับตีสามเลย
แต่อดครับ
น้องเมามากต่อไม่ไหว
-_-!อิอิ

ตรูไม่เชื่อว่าจะอด ส่งการบ้านด่วนครับ

แหะ ๆ พึ่งฟื้นครับ ก็หลังจากงานมีทติ้งก็ แวะไม่ใกล้ไม่ไกล ครับ

ห้องมีจากุสชี่ กับพี่ boyzone 2 คู่ชูชื่น หมดแรงไปตาม ๆ กัน

เอิ๊ก ๆ   ljhgf

อิจฉาจัง รู้งี้ไปต่อด้วยดีกว่า อิ อิ  jljhl
::)จริงๆแล้วถ้าน้องยอมให้แซนวิชจะดีมากกว่านี้อีกคับ ท่าน dvd อุตสาห์เสร็จสองยกกับน้องขาวจั๊วแล้วก็รีบวิ่งเข้าห้องเจ้าbombeta แต่ว่า uyiน้องไม่ยอมด้วยความเมากับง่วงกลับดีกว่า ดูนาฬิกาเฮ้ยตายห่าจะตีห้าแล้วทำไงดี โกยเลยคับ แต่สุดยอดจริงๆ เลย ??? ??? ???

arttee

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 00:08:53 »

สนุกดีคับ น้องดริ้งผมก้อน่าจัด มากๆๆคับ

girlfriend ดีอีกต่างหาก หุหุ
ส่งการบ้านมาเลยท่าน  fhgjฮึ โทษฐานให้ผมไปเป็นสายสืบใน20 สอบถามว่าน้องคนไหนยังไง ไม่รู้ท่านจำผมได้เปล่า
ครับ ผมยอดชายนายไขควงไงท่าน
ว่าแต่ว่า เมื่อวานเจ้าwow ก็ดูน่ารักดีนะ อิอิ(หรือว่าดื่มเยอะไปหว่า)

จำได้ซิคับ ท่านอ๋าตี๋ ขอบคุณมากคับ แต่น้องคนนั้นนี้ น่ารักมากมายเลยคับ
ว่างๆๆอย่าลืมชวนผมเที่ยวด้วยนะคับ
PMเบอร์ท่านnarzzezus มาให้ผมหน่อยสิ ฮ่าๆๆ จะนัดกันได้สะดวกหน่อย อิอิ

Ball1

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 00:54:25 »

ออกจากร้านเที่ยงคืน ไปต่อที่ discovery เลิกตีสามครึ่ง กลับมาโรงแรม อาบน้ำ นอน ตื่นอีกทีเก้าโมงคับ

การบ้านมี แต่ม่ายส่ง อิอิ  ???

bomebeta

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 02:04:10 »

ออกจากร้านเที่ยงคืน ไปต่อที่ discovery เลิกตีสามครึ่ง กลับมาโรงแรม อาบน้ำ นอน ตื่นอีกทีเก้าโมงคับ

การบ้านมี แต่ม่ายส่ง อิอิ  ???

การบ้านท่าน ball1 ใครอยากรู้ หาขุดกระทู้ m19 อ่านก็ได้ครับ  jljhl

ว่าแต่ พอพี่มีเด็กแล้วลืม น้อง ๆ เลยนะครับ น่าน้อยใจนะเนี่ย  lhdf

lunaG

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 04:56:30 »

การบ้านตรึม แต่ไม่ส่ง ยังไงเนี๊ยะเทพทั้งหลาย

แต่ไม่น่ารีบกลับเลบฟ่ะ อดดูโคโยตี้แหล่ม ๆ  uilo

azka_ws

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 10:55:32 »

แต่ที่แน่ๆ จำได้ว่า ไปต่อที่ 99(ก่อนไปถึงก็หลงซะอีก)
สุดท้าย หล่นที่ 99
 zad ## uyi

งานนี้ไม่ขอส่งการบ้านครับ
 uilo
ก้อไปกัน 3 หน่อครับ หล่นเหมือนกัน(น้องชื่อรุ่ง แต่ผมว่าไม่รุ่งน๊า~~~~)แต่อีก 1 หน่อ  ไม่รู้เพราะตอนกลับ99 หายไปไหนกันหมด.....
ถ้าไป 3 หล่น 3 นี่ก้อ 100% นะเนี้ยะ  ตอนนี้แค่66% ครับ

cmman573

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 11:07:55 »

น่ากัวจัง 99 ไม่น่าล่ะ ไครได้บัตร99ฟรี ขอเปลี่ยนเป็น ลักหลับฟรีกันหมด อิอิอิ jljhl jljhl jljhl
อีตาชูศรี ตรูว่าเราไป 99 กันดีกว่ามั้ง ไปลองดูว่าหลังๆมันจาหล่นอย่างที่เค้าว่าไหม

cmman573

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 11:21:09 »

งั้นแกก้อประมูลขายบัตร พริตตี้ ซักหกร้อย แล้วไป 99 ละกัน หุๆๆๆ

kobmoi

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 11:30:19 »

อืมมมมม... กลับออกจาก 20 แล้ว ตาทศ77 ก็ไปส่งที่โรงแรม...
โทรหาหมอนวดแผนโบราณกิ๊กเก่าออกมานวดให้...
บอกน้องว่านวดสองชั่วโมง...option..น้องถอดหมดยกเว้น กกน. สุดท้ายขอ... O0 ...
...ราคาเหมาจ่าย.. 1,200.- บาท..
..แล้วสวรรค์ก๊อสำเร็จตามนั้น...
.....ทั้งง่วง - ทั้งเพลีย - ทั้งเมา.....
ตื่นนอน 10.00 น.  กลับไปถึงบ้าน  18.30  น....ด้วยฟามปลอดภัย... ;kljj ;khhg

cmman573

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 11:31:56 »

ท่าน kobmoi  นั่งแถวไหนเนี้ย ผมยังไม่ทันรู้จักน่าค่าตาเลย

Dr_Drunkman

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 11:43:35 »

อืมมมมม... กลับออกจาก 20 แล้ว ตาทศ77 ก็ไปส่งที่โรงแรม...
โทรหาหมอนวดแผนโบราณกิ๊กเก่าออกมานวดให้...
บอกน้องว่านวดสองชั่วโมง...option..น้องถอดหมดยกเว้น กกน. สุดท้ายขอ... O0 ...
...ราคาเหมาจ่าย.. 1,200.- บาท..
..แล้วสวรรค์ก๊อสำเร็จตามนั้น...
.....ทั้งง่วง - ทั้งเพลีย - ทั้งเมา.....
ตื่นนอน 10.00 น.  กลับไปถึงบ้าน  18.30  น....ด้วยฟามปลอดภัย... ;kljj ;khhg

อ้าว ผมก็นึกว่าท่านมีการบ้านกับมาม่าซังนะนั่น เห็นมานั่งให้ท่านอุ้มแตงตั้งนานสองนาน อุตส่าห์รีบชิ่งออกมา เหอๆ รู้งี้ชวนท่านกบมอยไปเที่ยวต่อก็ดี ไปที่คนแก่ชอบไปอะครับ ยังไงก็ขอขอบคุณท่านมากที่มีน้ำใจนั่งเป็นเพื่อนผมจนจบงาน นับถือๆ ;khhg

ส่วนอีตา pete99 ส่งการบ้านน้องวิว เด็ก มอตะวันออกไกล ด้วยนะเฟ้ย อุตส่าห์ยกให้  poiu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 สิงหาคม 2008, 14:19:50 โดย Dr_Drunkman »

olelemon99

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 13:26:26 »

หึหึ  งานนี้หนีกลับบ้านครับ   ,mnnb

หนีกลับหึหึ  ไม่ไหวกลัว ศีลจะแตก   dfbgdfsh

ทวงการบ้าน

ท่านอาจาร์ใหญ่  กับน้อง..........
ท่าน อีโต้  กับน้อง ...... เห็นบอกมีปลาเค็ม
ท่าน Prince กับน้อง......เห็นบอกว่าเกือบหล่น piuyty
ท่าน poung_019  กับน้ง ....... เห็นบอกน้องเมา ก็แกแหละเห็นออกไปตั้งกะตี 1 อย่ามาลีลา ส่งมาเลย

นอกนั้นหึหึส่งการบ้านด้วย อย่าให้ทวง

yothekop

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 13:29:51 »

หึหึ  งานนี้หนีกลับบ้านครับ   ,mnnb

หนีกลับหึหึ  ไม่ไหวกลัว ศีลจะแตก   dfbgdfsh

ทวงการบ้าน

ท่านอาจาร์ใหญ่  กับน้อง..........
ท่าน อีโต้  กับน้อง ...... เห็นบอกมีปลาเค็ม
ท่าน Prince กับน้อง......เห็นบอกว่าเกือบหล่น piuyty
ท่าน poung_019  กับน้ง ....... เห็นบอกน้องเมา ก็แกแหละเห็นออกไปตั้งกะตี 1 อย่ามาลีลา ส่งมาเลย

นอกนั้นหึหึส่งการบ้านด้วย อย่าให้ทวง

ใช่ครับ เห็นท่านอาจารย์ และ ท่านอีโต้ แล้วอิจฉาจัง  fhgj

ad

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 15:07:14 »

แต่ที่แน่ๆ จำได้ว่า ไปต่อที่ 99(ก่อนไปถึงก็หลงซะอีก)
สุดท้าย หล่นที่ 99
 zad ## uyi

งานนี้ไม่ขอส่งการบ้านครับ
 uilo
ก้อไปกัน 3 หน่อครับ หล่นเหมือนกัน(น้องชื่อรุ่ง แต่ผมว่าไม่รุ่งน๊า~~~~)แต่อีก 1 หน่อ  ไม่รู้เพราะตอนกลับ99 หายไปไหนกันหมด.....
ถ้าไป 3 หล่น 3 นี่ก้อ 100% นะเนี้ยะ  ตอนนี้แค่66% ครับ

อีก 1 หน่อ  มารายงานตัวด้วยครับ หล่นหรือเปล่า  ???

lunaG

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 15:11:20 »

555+ ที่แลกบัตร 99 กะ น่ารักคลับ ก้อกลัวหล่นเนี๊ยะแหล่ะ

เพราะ น่ารักคลับ ผมไม่หล่นอยู่แล้วววว  jljhl

TTTk

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 16:17:41 »

ได้แต่เสียดายที่พลาดงานนี้   uilo

ไว้ครั้งต่อไปจาไม่ยอมพลาดเปนแน่  ss

cmman573

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 16:20:42 »

หง่ะ ยังมีการบ้านอีกหลายคนหรือเนี้ย เห่อๆๆ ตรูตกข่าวคนเดียวเลย

tuwpopo

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 17:02:43 »

เอากันเข้าไป อิจฉาเฟร้ยยยยยยยย !!!!!!!

notear

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 17:36:41 »

งั้นแกก้อประมูลขายบัตร พริตตี้ ซักหกร้อย แล้วไป 99 ละกัน หุๆๆๆ

จะไป 99 เหรอ ไม่ได้ไปนานแล้วอ่ะ kjhg

pete99

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 17:45:17 »

อ้างถึง
อ้าว ผมก็นึกว่าท่านมีการบ้านกับมาม่าซังนะนั่น เห็นมานั่งให้ท่านอุ้มแตงตั้งนานสองนาน อุตส่าห์รีบชิ่งออกมา เหอๆ รู้งี้ชวนท่านกบมอยไปเที่ยวต่อก็ดี ไปที่คนแก่ชอบไปอะครับ ยังไงก็ขอขอบคุณท่านมากที่มีน้ำใจนั่งเป็นเพื่อนผมจนจบงาน นับถือๆ ;khhg

ส่วนอีตา pete99 ส่งการบ้านน้องเด็ก มอตะวันออกไกล ด้วยนะเฟ้ย อุตส่าห์ยกให้  poiu

55 เสียใจอ่ะคับ ไม่มีซะงั้นน่ะคับ ขออภัยพี่ชายจิงๆ  ;khhg  น้องเค้าขอไว้เห็นว่าเราเป็นพี่น้องกันอ่ะคับ เลยไม่... ซะงั้น เฮ้อ  uyi
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มีนาคม 2009, 22:45:30 โดย wow!! »

suphap

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 16 มีนาคม 2009, 16:08:06 »

ไม่เคยได้ไปเลยอ่ะ เซ็ง  l.jkljh

NOVAxxx

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2009, 14:50:48 »

ยังไม่เคยไปครับ