-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ งานรับบริจาคสิ่งของเพื่อช่วยเหลือ น้องๆคนตาบอดและพิการซ้ำซ้อน โดยเวป cmxseed  (อ่าน 11309 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

วันนี้คุยกัอาจารย์ที่บ้านเด็กตาบอดมาครับ เรื่องกิจกรรม+เลี้ยงอาหาร ในวันนั้น
เลยมีข้อมูลมาอัพเดทให้ ท่านๆใจบุญได้อ่านกัน

- น้องๆที่อยู่ที่นี่เขาแบ่งเป็น2กลุ่มคือกลุ่มพิดารทางสายตา กับพิการทางสายตาที่พิการซ้ำซ้อนทางสมองด้วย
- ช่วงอายุของน้องๆ จะอยู่ตั้งแต่ 12-25 ปี
- ทั้งหมดที่แจ้งทีแรกคือ34คน แต่วันงานเราอาจเจอประมาณ 23-24คนนะครับ (มีน้องผู้หญิง 7 คน)
- มีเจ้าหน้าที่ดูแลน้องๆประมาณ 6- 7 คน

- กิจกรรมที่ได้คุยกับทางอาจารย์ผู้รับผิดชอบ นอกจากเลี้ยงอาหารที่ทางศูนย์จะเป็นผู้จัดการ (ทางเราจ่าย)
ก็จะมีการเล่นเกมกับน้องๆ อาทิเกม ส่งลูกบอล เก้าอี้ดนตรี เหยียบลูกโป่ง หรืออาจจะมีเล่นต่อเพลง
(เป็นเพลงแนวลูกทุ่ง ลูกกรุงนะครับ) เป็นต้น

- ส่วนเรื่องเงินบริจาค ทางศูนย์จะนำไปสมทบสร้างโรงหมักปุ๋ยชีวภาพ เพื่อให้น้องๆได้ฝึกอาชีพ 
และ โรงนอนของน้องๆที่สภาพทรุดโทรมมากๆ

ตอนนี้โรงหมักปุ๋ยชีวภาพได้โครงเหล็กแล้ว ที่เขาต้องการเพิ่มคือ ปูน ทราย หิน กระเบื้อง ในการดำเนินการต่อ
หากใครมีแหล่งซื้ออุปกรณ์ก่อสร้างถูกๆ แจ้งมาทางเราได้นะครับ

ส่วนนี่คือสภาพโรงนอนของน้องๆครับ โทรมสุดๆ   uilo

ส่วนนี่รูปน้องๆนะครับ คงพอจะทำให้ท่านๆประเมินสถานการณ์กันได้ง่ายขึ้น

เชิญผู้ใจบุญทุกท่านร่วมบริจาคเพื่อ น้องๆคนตาบอดและพิการซ้ำซ้อน ที่ประสบภัยจากน้ำท่วม

สำหรับผู้ต้องการบริจาคสิ่งของ
สามารถนำมาฝากไว้ได้เลยครับ ที่ออฟฟิตของเวป cmxseed
อยู่ที่ เจ็ดยอด ซ.โทรคมนาคม 2 (หลังเซเว่น)

21/30 หมู่ 2 ซ.โทรคมนาคม 2 ถ.เจ็ดยอด-ช่างเคี่ยน ต.ช้างเผือก อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50300

สำหรับผู้ต้องการบริจาคเงิน

สามารถโอนเงินมาได้ที่บัญชี ตามภาพข้างล่างนี้

ผู้ใดบริจาคแล้วหากสะดวกกรุณาแจ้ง ID(ในเวป) รายละเอียด และ สลิปการโอนเงิน
มาที่ cmxseed@hotmail.com

เราจะมาอัพเดทรายละเอียดสิ่งของและยอดเงินในกระทู้นี้นะครับ

เพิ่มเติมน่ะครับ ไปด้วยกันแท้ๆ สรุปมีสามเรื่องที่เค้าเดือดร้อนครับ(ป๋าจน)

1.ข้าวสาร อาหารแห้ง และของใช้ในชีวิตประจำวันของเด็กๆ
2.ค่าอาหารซึ่งได้รับมาเฉลี่ยต่อวันได้แค่ 60 บาท ต่อคน ต่อวัน
3. เรือนนอนของเด็ก ญ ทรุดโทรมมาก น้ำฝนรั่ว และปลวกขึ้น

เราได้รีเควสสิ่งของเพิ่มเติม มาดังนี้นะครับนะครับ

4. ผงซักฟอก น้ำยาปรับผ้านุ่มต่างๆ
5. โรลออล (เนื่องด้วยเด็กบางคนเริ่มโตละ เริ่มมีกลิ่นตัว)
6. น้ำยาล้างจาน (น่าจะรวมถึงอุปกรณ์ล้างจาน จำพวกสก๊อตไบร์ด้วยเลยนะครับ)
7. เครื่องปรุงอาหารต่างๆ อาทิ ซีอิ๊วขาว น้ำปลา น้ำตาล น้ำมันหอย รสดี เป็นต้น
8. ยา ที่เขาขอมาดังนี้
 - แอลกอฮอล์ เบตาดีน พวกเวชภัณฑ์และยาในกลุ่มรักษาแผลสด น้องๆเขาค่อนข้างจะเกิดอุบ้ติเหตุบ่อย
 - ยาแก้ไข้
 - ยาแก้ท้องเสีย

ท่านใดที่อยากจะบริจาก ข้าวสารอาหารแห้ง และของใช้ในชีวิตประจำวัน สามารถ นำมาให้ หรือบอกให้เราไปเอาได้ ที่เบอร์ ของ ออฟฟิส ดลอัส ส่วนค่าอาหารนั้น ท่านสามารถไปเลี้ยงอาหารเด็กๆได้ ซึ่งเิงินที่ท่านทั้งหลายบริจาคกันจะได้นำไปช่วยค่าอาหารของเด็กๆ และสมทบทุนซ่อมแซมหรือสร้าง เรือนนอนเด็กหญิงครับ ที่ตั้งใจเอาไว้ ว่าจะนำเอาไปมอบให้ ในวันที่ 11/11/2011 ซึ่งเป็นวันเกิดท่านเชฟ น่ะครับ และจะแบ่งอีกส่วนไปให้ เด็กตาบอดที่น้ำท่วม จำไม่ได้น่ะครับว่า ท่านดล บอกไว้ว่าที่ไหน จำได้คลับคล้ายคลับคราว่า เป็น จ.ลพบุรี น่ะครับ

ป๋าจน

รายชื่อผู้บริจากเงินในงานครั้งนี้ (ขอบพระคุณทุกท่านมากครับ)

1. ท่าน chon                        520 บาท
2. ท่าน inoxpa500                300 บาท (โอนผ่านตู้ATM เมื่อ 19/10/11 เวลา 07:18)
3. ท่าน don                         500 บาท
4. ท่าน pulohid                    300 บาท (โอนผ่านธนาคาร เมื่อ 21/10/11 เวลา 09:08)
5. ท่าน Phayathai W.            500 บาท (โอนเงินผ่าน SCB Easy Net เมื่อ 23/10/2554 เวลา 22:24:27)
6. ท่าน หมีพู                         1,000 บาท
7. ร้านเธอ คาราโอเกะ               1,000 บาท
8. ท่าน Suksao                     500 บาท โอนให้ป๋าจน แร้ว
9. ท่าน kobmoi                     300 บาท  ได้รับโอนแล้ว
10. ท่าน มอมอ                      278 บาท
10. ท่าน Jadai                      500 บาท  ได้รับโอนแล้ว
11. ท่าน sama                      500 บาท
12. ส่วนตัวท่าน where              50 บาท และจะนำเงินที่บริษัทมามอบให้อีกต่างหาก ในวันงาน
13. ท่าน ChefBB                    500 บาท
14. ท่าน Zero111                   200 บาท
15. ท่าน nokapoot                 300 บาท
16. ท่าน กำนันบ้านทุ่ง                500 บาท
17. 3p                                 300 บาท
18. ร้าน Fairies Club Karaoke   758 บาท
19. ร้าน NAMIKI KARAOKE       660 บาท
20. Cmxseed                        534 บาท
21. บริษัท ไทยแอร์โรว์              5400 บาท
22. Obko                              100 บาท

รวมเป็นเงิน 15,500 บาท

รายการสิ่งของบริจาค
1. XXchocokzzXX 

: แป้งเด็กแคร์(แถมสบู่) 1แพค (6 กระป๋อง) , สบู่เดทตอล 4 แพค(แพคละ4ก้อน) , กระดาษทิชชู่1 แพคใหญ่ (30ม้วน)
 ผ้าอนามัย1แพค (6 ชุด) 

2. คุณ แตงโมและกลุ่มเพื่อนบ้านเจ็ดยอด

: ผ้าปิดแผล Gauze pads 2x2 (2ถุง) , สำลีแบบก้าน Hivan  6" 1แพค(100ซอง)
, เทปติดผ้าปิดแผล Nexcare  1แพค (12กล่อง) ,พลาสเตอร์ผ้า Nexcare 1กล่อง(100ชิ้น)
, ยาลดไข้ ซีฟามอล 500 1กล่อง(50x10เม็ด) , แอลกอฮอล 70% ศิริบัญชา 2แพค (แพคละ6ขวด)
, ยาใส่แผลสด โพวิโดน-ไอโอดีน 1กล่อง

3. ท่าน galumdok

ชุดทำแผล
แอลกอฮอล์ล้างแผล
povidine
พลาสเตอร์ใส
ยานวดแก้ปวด
paracetamol 500 mg
ยาถ่ายพยาธิ albendazole วิธีกินมีข้างกล่อง
ยาโรคกระเพาะ มีธาตุน้ำแดง กะ น้ำขาว

ป.ล. เงินที่แจ้งบริจาค จะขึ้นในลิสเฉพาะที่ได้รับจริงและสามารถยืนยันการบริจาค (ส่งมอบเอง,หลักฐานการโอน)
แล้วเท่านั้นเน้อครับ กันความสับสน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2011, 17:34:41 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

jljhl jljhl jljhl jljhl  เดียวเอาของไปฝากครับ     jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl   เด็กตาบอด น้ำท่วม คงลำบากกว่าคนธรรมกาหลายร้อยเท่า eta07 eta07 eta07 eta07

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

เตรียมให้แล้วแต่ก่อนไปแวะมาเอาได้ป่าวครับมะว่างเลยงะ eta07
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

Chefbb

• แก๊งต์ติดอ่างอยู่แล้ว อ่างและ นกป ให้ความสุขได้
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ร่วมด้วยครับผม เดี่ยวโอนเงินไปให้นะครับ

XXchocokzzXX

• มิสวยแต่แซบอ่ะ เคป้ะ เก็ทม้ะ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

สิ่งของนี่เปนอะไรได้บ้างอ่ะคะ

chon

• บุคคลทั่วไป

เรียนท่าน เนส อีตาเต้333 เมื่อมีท่านใดนำของมาบริจาคแล้วกรุณาโพส ในกระทู้นี้ ขอบคุณ เค้าด้วยน่ะครับ ส่วนผมก็จะตามไปบอกบุญ พรรคพวกที่เคยเอ่ยปากว่าจะทำบุญไว้เช่นกัน ซึ่งอาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านในเวป มั่วซุมกันอยู่ใน เฟส บ้าง ติดภาระกิจอื่นๆบ้าง

ป๋าจน

Jaaag

• แอบหื่น

พี่ครับ บริจาคเป็นเสื้อผ้าที่ไม่ได้ใช้แล้ว ได้รึเปล่าครับพี่

พอดีมีเสื้อผ้าที่เคยใส่ตอนเรียน แต่ยังหาผู้รับมรดกไม่ได้ครับ อิอิ

appletue

• ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้
  • *

ผมเปิดร้านขายยาอยู่ อยากร่วมบริจาคครับ ไม่ทราบว่า น้องๆ ต้องการ ยาประเภทไหนครับ

chon

ถ้าเป็นเสื้อผ้าของเด็กนักเรียนน่าจะพอได้อยู่น่ะครับ ส่วนยาก็คงจะเป็นยาสามัญประจำบ้านล่ะครับ เท่าที่สอบถามมา เค้าอยากได้เป็นข้าวของเครื่องใช้ในชีวิตประจำวันของเด็กนักเรียนน่ะครับ อันที่สองคือค่าอาหารซึ่งไม่ค่อยพอเพียงเพราะได้รับมาแค่หัวล่ะ 60 บาทต่อวัน สุดท้ายอันนี้เรื่องใหญ่คือ เรือนนอนของเด็กนักเรียนหญิงทรุดโทรมมาก น้ำฝนรั่วและปลวกกัดกินมาก เค้าอยากรื้อแล้วสร้างใหม่ครับ เด๋วว่างๆจะนำรูปมาให้ดูครับ

chon

ใครโอนมาสามร้อยกรุณา แจ้งด้วยครับ ไม่รู้ใครโอนมาวัตถุประสงค์ใด โพสแจ้งด้วยเน้อ

chon

ผมขอประเดิมบริจากเงิน 500 บาทก่อนคนแรกเลยครับ และเพื่อนที่ทำงานบริจากมา 20 บาท รวมเป็นเงิน 520 บาทครับ
สมทบทุนช่วยเหลือค่าอาหารและค่าซ่อมแซมหรือสร้าง เรือนพักนักเรียน ญ ที่ผุพังครับ

ป๋าจน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ตุลาคม 2011, 23:58:37 โดย chon »

etatae333

• *
    • cmxseed

ขอบพระคุณ่าน ท่าน inoxpa500 ที่ร่วมบริจาคมากครับผม
หากสะดวกวันงานเชิญไปร่วมกันเลี้ยงอาหารเด็กๆด้วยนะครับ

eta08
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

Chefbb

• แก๊งต์ติดอ่างอยู่แล้ว อ่างและ นกป ให้ความสุขได้
  • *

งานบุญดีๆ อย่างนี้ไม่พลาดอยู่แล้วครับ เดี่ยวจะโอนเงินไปให้นะครับผม  งานบุญทั้งทีต้องร่วมทำเต็มที่อยู่้แล้ว ส่วนงานตอนเย็น บอกได้เลยว่า ใครพลาดงานนีี้รับรองเสียใจไปตลอดทั้งปี  เพราะมีมิตรภาพดีๆ มีทั้งเกมส์สนุกๆ  ให้ได้ร่วมเล่นกัน  งานนี้ตอนเย็นมีการปลอดปล่อย โคด้วยนะครับเท่าที่ทราบมา  เรื่องปลดปล่อยโคความสามารถใครความสามารถคนนั้นนะครับ

งานตอนเย็นท่านจะได้พบกับเทพในตำนาน เทพในแก๊งค์ติดอ่างหลายๆ  ท่านไม่ว่าจะเป็นตาแมน ตาเชฟ ตาเจ และเทพอื่นๆ อีกมากมาย ได้เจอเทพตัวเป็น ๆ งานนี้งานเดียวเลยก็ว่าได้ครับ kjhg kjhg kjhg

พลาดแล้่วจะ lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

don

• แตกหนุ่ม
  • *

เขิน เขิน เขิน   ขอบริจาก 500 ครับ  mbvc mbvc mbvc 

pulohid

• V.I.P.
  • *

ขอบริจาค 300 นะครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ จะโอนก่อนสิบโมงเช้านะครับ

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ไปโพสใน fb ให้หล่ะ ส่วนผมบริจาค 300 บาทก็แล้วกัน
อาจมีของไปให้ด้วย อิอิ

seed96@am

• V.I.P.
  • *
  • Country: gb
    • Facebook

dsgjsd ร้านเธอ คาราโอเกะร่วมบริจาค 1000บาทพรุ่งจะโอนเข้าบัญชีให้นะครับ dsgjsd

chon

ขอบพระคุณ่าน ท่าน inoxpa500 ที่ร่วมบริจาคมากครับผม
หากสะดวกวันงานเชิญไปร่วมกันเลี้ยงอาหารเด็กๆด้วยนะครับ

eta08
เรียนท่านเนส อยากทราบว่า ของท่าน inoxpa500 ที่ร่วมบริจากนั้น เป็นการโอนเข้าบัญชี ข้างต้นหรือไม่ อย่างไร เพราะเจ้าตัวมิได้โพส และท่านก็มิได้บอกว่า 300 บาทที่ได้มา มีความเป็นมาอย่างไร กรุณาแจ้งกระผมด้วยในฐานะ เป็นชื่อ เจ้าของบัญชี ครับ
ขอบคุณ
chon

pulohid

• V.I.P.
  • *

โอนไปให้แล้วครับ 300 บาท เวลา 9.08 วันที่ 21/10/54
ส่งเมล์ไปแล้วนะครับ

etatae333

• *
    • cmxseed

eta08
เรียนท่านเนส อยากทราบว่า ของท่าน inoxpa500 ที่ร่วมบริจากนั้น เป็นการโอนเข้าบัญชี ข้างต้นหรือไม่ อย่างไร เพราะเจ้าตัวมิได้โพส และท่านก็มิได้บอกว่า 300 บาทที่ได้มา มีความเป็นมาอย่างไร กรุณาแจ้งกระผมด้วยในฐานะ เป็นชื่อ เจ้าของบัญชี ครับ
ขอบคุณ
chon

ขอโทษทีครับที่ไม่ได้แจ่้งไปเดี๋ยวผมฟอเวิร์ดเมลให้ละกันครับ สำหรับคนที่ส่งข้อมูลคอนเฟิร์ม
แสดงหลักฐาน ที่ส่งเข้าที่อีเมล cmxseed@hotmail.com ครับ

etatae333

• *
    • cmxseed

โอนไปให้แล้วครับ 300 บาท เวลา 9.08 วันที่ 21/10/54
ส่งเมล์ไปแล้วนะครับ

ขอบคุณท่าน pulohid มากครับที่ร่วมบริจาค
ได้รับอีเมล ยืนยันหลักฐานแล้วครับผม

eta08

nokkapoot

• *

ไปโพสใน fb ให้หล่ะ ส่วนผมบริจาค 300 บาทก็แล้วกัน

น้อยไปป่าว ตาเจ

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

น้อยไปป่าว ตาเจ

ง่า ... ช่วงเน้โดนหลายงานอ่ะ
เชื่อไหม ซองกฐิน อยู่ใต้ลิ้นชัก + ซองที่ใส่แล้ว(ให้เขาไปแล้ว) มากว่า 10 ซอง
แค่เดือนนี้ เดือนเดว ....

etatae333

• *
    • cmxseed

ขอบพระคุณ่าน ท่าน Phayathai W.  ที่ร่วมบริจาคมากครับผม
ได้รับอีเมล ยืนยันหลักฐานแล้วครับผม

eta08

don

• แตกหนุ่ม
  • *

jljhl jljhl jljhl  เห็นท่านแมนจะบริจาค 1000 ตอนสิ้นเดือนนะ  eta03 eta03 eta03 eta03

inoxpa500

• *

eta08
ขอบคุณ
chon

ขอโทษทีครับที่ไม่ได้แจ่้งไปเดี๋ยวผมฟอเวิร์ดเมลให้ละกันครับ สำหรับคนที่ส่งข้อมูลคอนเฟิร์ม
แสดงหลักฐาน ที่ส่งเข้าที่อีเมล cmxseed@hotmail.com ครับ

ขอประทานโทษที่ทำให้เกิดความสับสนนะครับ พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาได้เล่นเวป เลยไม่ได้มาโพสในกระทู้นี้ แต่ผมส่งเมลล์ยืนยันการโอนไปเรียบร้อยแล้วนะครับ

ขอร่วมอนุโมทนา ในการทำบุญครั้งนี้ด้วยครับ  ;khhg ;khhg

หมีพู

• *

โอนเงินจำนวน 1000 บาททาง atm เวลา 15.30 น. วันที่ 24-10-54

galumdok

• คนธรรมดาๆ
  • **

ผมจะส่งพัศดุไปนะครับ เป็นของจำพวกยารักษาโรค แต่คงไมไ่ด้ไปร่วมงาน ผมอยู่ไกล
ที่อยู่ตามนี่นะครับ
21/30 หมู่ 2 ซ.โทรคมนาคม 2 ถ.เจ็ดยอด-ช่างเคี่ยน ต.ช้างเผือก อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 5030

ขอชื่อผุ้รับด้วยครับ
สวยหล่อไม่เกี่ยว  อยู่ที่ซอยเปลี่ยว และ พละกำลัง

sama

• V.I.P.
  • *

etatae333

• *
    • cmxseed

ผมจะส่งพัศดุไปนะครับ เป็นของจำพวกยารักษาโรค แต่คงไมไ่ด้ไปร่วมงาน ผมอยู่ไกล
ที่อยู่ตามนี่นะครับ
21/30 หมู่ 2 ซ.โทรคมนาคม 2 ถ.เจ็ดยอด-ช่างเคี่ยน ต.ช้างเผือก อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 5030

ขอชื่อผุ้รับด้วยครับ

ส่งถึง "สำนักงาน cmxseed" ได้เลยครับ

etatae333

• *
    • cmxseed

dsgjsd ร้านเธอ คาราโอเกะร่วมบริจาค 1000บาทพรุ่งจะโอนเข้าบัญชีให้นะครับ dsgjsd

ส่งมอบเข้าส่วนกลางแล้วครับผม ขอบคุณ ร้านเธอ คาราโอเกะ มากครับ

etatae333

• *
    • cmxseed

โอนเงินจำนวน 1000 บาททาง atm เวลา 15.30 น. วันที่ 24-10-54

ป๋าอัพเดทให้แล้วนะครับ ขอบคุณท่าน หมีพู มากครับๆครับที่ร่วมบริจาคในครั้งนี้

kobmoi

• V.I.P.
  • *

..  ร่วมอนุโมทนาด้วย  300.- บาทเน้อ  ... ;khhg

...  โอนแล้ว  26/ 10/ 54  10:55:43  ไทยพาณิชย์  ... dsgjsd

chon

..  ร่วมอนุโมทนาด้วย  300.- บาทเน้อ  ... ;khhg

...  โอนแล้ว  26/ 10/ 54  10:55:43  ไทยพาณิชย์  ... dsgjsd
ขอบคุณครับ ได้รับเงิน และอัพเดท ให้แล้วครับ

sama

• V.I.P.
  • *

โอนบริจาคไปแล้วนะครับ 500 บาท
จาก บ กรุงเทพ A 470B523  เวลา 13.25
sama ครับ

chon

จาก บ กรุงเทพ A 470B523  เวลา 13.25
sama ครับ
เมื่อวานใช่ไหมครับ ขอบคุณมากครับ ได้รับเรียบร้อยแล้ว

sama

• V.I.P.
  • *

sama ครับ
เมื่อวานใช่ไหมครับ ขอบคุณมากครับ ได้รับเรียบร้อยแล้ว
ใช่ครับป๋า SMS ไปให้ด้วยได้ป่ะ

chon

sama ครับ
ใช่ครับป๋า SMS ไปให้ด้วยได้ป่ะ
ได้รับ sms ด้วยแล้วครับ ขอบคุณอีกครั้ง

Chefbb

• *

ป๋าครับผมโอนให้ 1000 บาทแล้วนะครับผม วันนี้เวลา 14:46:25 ธ.ไทยพาณิช
เป็นค่าบริจาคให้เด็ก 500  และก็ค่าเข้างานครับผม

โอนที่ธนาคารครับcash 48820 0508A

where

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

เงินที่ผมขอ ชมรม ที่โรงงานไว้ ยอดตอนนี้ได้ 4000 ครับ กำลังขอเรี่ยไรเพิ่ม เดี๋ยวคงถือขึ้นไปให้วันที่ 11/11/11 คงไม่ได้โอนนะครับป๋า จะพยายามหาเพิ่มให้

where

• *

ไม่รู้ว่ายอดการบริจาค เป็นอย่างไรบ้างครับ ณ ปัจจุบัน เผื่อจะได้เป็นข้อมูลในการขอเพิ่มเติม
ท่าน เนส กรุณาอัพเดต ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

etatae333

• *
    • cmxseed

ไม่รู้ว่ายอดการบริจาค เป็นอย่างไรบ้างครับ ณ ปัจจุบัน เผื่อจะได้เป็นข้อมูลในการขอเพิ่มเติม
ท่าน เนส กรุณาอัพเดต ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ยอดเงินป๋าชลจะเป็นผู้อัพเดทให้นะครับ ข้างบนมีสรุปล่าสุดไว้แล้วครับ

ผมจะอัพในกรณี คนที่ส่งรูปสลิปมายืนยันในอีเมลหรือ PM รวมถึงของบริจาคที่ส่งมาถึงมือเท่านั้นครับ

where

• *

chon

scary รับทราบครับ ท่านเนส
อัพทุกครั้งทันที ไม่เคยดอง น่ะ กระทู้บนสุด คืออันสุดท้าย อัพเดท ทุกครั้ง  roister

where

• *

scary รับทราบครับ ท่านเนส
อัพทุกครั้งทันที ไม่เคยดอง น่ะ กระทู้บนสุด คืออันสุดท้าย อัพเดท ทุกครั้ง  roister
ครับ รับทราบครับ แต่ผมไม่ได้ ความว่า จะมีการดองเค็มกันเกิดขึ้นนะ eta32

where

• *

ใกล้ ได้ไปเชียงใหม่แหละ  eta03 ตอนนี้ยอดเงินบริจาคที่บริษัท ผมมีอยู่ราว ๆ4700 ครับ เดี๋ยวจะเอาขึ้นไปให้นะครับ

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *

eta07 ตอนนี้ผมมีเงินน้อยมาก จะขอบริจาค สัก 100 บาทน่ะครับ ผมพึ่งไปทำงานมา ไม่ได้มีงานทุกวัน จะขออาสาไปช่วยน้อง ๆ วั้นนั้นด้วยน่ะครับ อยากจะทำตัวเองให้เป็นประโยชน์  eta08

etatae333

• *
    • cmxseed

eta07 ตอนนี้ผมมีเงินน้อยมาก จะขอบริจาค สัก 100 บาทน่ะครับ ผมพึ่งไปทำงานมา ไม่ได้มีงานทุกวัน จะขออาสาไปช่วยน้อง ๆ วั้นนั้นด้วยน่ะครับ อยากจะทำตัวเองให้เป็นประโยชน์  eta08

ได้เลยครับ จะลงเงินหรือลงแรงก็มีคุณค่าเหมือนกันครับ อย่าลืมไปลงชื่อไว้ด้วยนะครับที่
มีสาวๆสนใจไปหลายคนเลยเน้อ 

;khhg

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=49460.0

etatae333

• *
    • cmxseed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤศจิกายน 2011, 21:06:42 โดย don »

don

• แตกหนุ่ม
  • *