-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตเซลล์แมน กับประสบกาม 2 เดือนในเชียงใหม่ - ตอน 1 ครั้งแรกกับเมืองเหนือ  (อ่าน 646 ครั้ง)

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมโดนส่งมาทำงานเชียงใหม่ 3 เดือน (เท่าที่รู้) ตอนมาถึงแรก ๆ ตอนต้นพย  ก็เอ่อ ไม่รู้จักใครเลย มีแต่เพือ่นๆ  เซลล์ที่ิวิ่งอยุ่ก่อน  จะไปนั่งกินเหล้าก็เอ่อ ไปคนเดียวคนไม่สนุกมั้ง กลับที่พักก็นั่งเล่นเน็ท กินเบียร์ แค่นั้น.....ไม่นานหลังจากที่ผมอยุ่ที่นี่ พวกเซลล์เก่าๆ  ก็แนะนำลายแทงหลาย ๆ แบบ ที่เน้นว่า มาเชียงใหม่ทั้งทีอย่าให้เสียเที่ยว..... ชีวิตกลางคืนผมก็เปลี่ยนไป 5 5

ตอนที่ 1 นวดแผนโบราณก่อนเลย

รุ่นพี่ผมก็แนะนำที่นวดแผนโบราณมาที่นึง แถว ๆ สถานีรถไฟ เขาบอกเริ่มจากที่นี่ก็ดี เบสิคดี ไม่ถูกใจยังไงก็ยังได้นวด แบบนวดจริง ๆ แก้เมื่อยไปในตัว  ผมก็ไปเลยไปถึงหัวค่ำ ดูอาคารมันเก่าๆ  ไปหน่อยมั้ย แต่ก็ช่างเหอะ ขึ้นไปเจอตุ้กระจก โอ้ว ...เชียร์ก็พูดนุ้นนี่  ผมก็มองหาน้องๆ ว่าคนไหนดีหว่า  (เพราะไม่มีลายแทงว่าต้องเบอร์ไหน)  สุดท้ายได้มาเบอร์นึง หน้าตารู้เลยไปทำจมูกมา หุ่นน่าจะดีสุดที่เห็นแล้ว เชียร์ก็บอกเด็ดงุ้นงี้
ตัดมาที่ห้อง ก็ล้างเท้าก่อนนวด น้องเขาคุยเก่งมาก นวดถือว่าใช้ได้เลย ถือว่าเป็นคนนวดเป็นแหละ ไม่ใช่แค่กด ๆ นวดไปซักพัก ผมก็ถามถึงออปชั่นเสริม น้องบอกมา เวล 3 1500 ....อืม แพงไปป่าวเนี่ย แล้วผมดันเผลอไปต่อแบบทีเล่นทีจิง ลดหน่อยได้ป่าว เห็นใจเซลล์ต๊อกต๋อยหน่อยเต๊อะ  น้องก็ตอบมาว่า พี่ลองดูหนูก่อนนะ ว่าหุ่นแบบนี้แพงไปหรือป่าว ผมก็อืม ...ไม่ต่อก็ได้ 5 5
พอเริ่มเข้าเวล 3  น้องเขาจัดให้หมด ช่วงล่างยังถือว่าใช้ได้ (ไม่ได้แย่อย่างที่ผมคาด) เสร็จไปน้ำนึง น้องมีถามต่อ ให้อีกน้ำนะไหวป่ะ ผมก็เอ่อ เด๋วต้องไปกินข้าวกะลูกค้าต่ออีก ไว้คราวหน้าละกัน  เสร็จแล้วก็ลองขอเบอร์น้อง น้องเขาก็ให้แหะ แล้วบอกว่าถ้าจะมาก็โทรมาจองก่อนได้(แต่ผมก็ไม่เคยโทรไป)

ลายแทง      แถวสถานีรถไฟ
ชื่อน้อง      น้องอะไรซักอย่างจำมะได้แหล่ว
เบอร์ติดอก      4x  (ขออภัยไม่อยากเจาะจงน้องเขาเกินไปอ่ะคับ)
หน้าตา      6  ธรรมดาๆ
บริการ      8  คุยเก่งมาก
ไฟหน้า      7 ใหญ่พอตัว แต่คล้อยกะนิ่มไปนิด
หลอดไฟ      5 คล้ำหน่อย
ช่วงล่าง      6 พอได้เลย
รูปร่าง      8 ถือว่าหุ่นดีเลย
ผิว      7 พอไหว
ลีลา      9 สุดติ่ง
พูดจา      8
GF          7 ก็โอเคนะ
สินสอดน้อง                   1500+ค่านวด 3xx
ทิปน้อง      ไม่ได้ทิปแหะ
สรุป      ผมถือว่าเสมอตัว ไม่ได้ประทับใจอะไรมากมาย แต่ก็ไม่ได้ผิดหวังอะไร

Adepoju

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4

lowwwwOTแม่นก่อ ครั้งแรกได้แบบนี้ถือว่าโชคดีครับ ที่นี่ส่วนมากพวกเราจะหล่นกัน ผมไป5หล่นซะ4
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับ ;khhg ;khhg

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

DDHDCM

• *

ขอบคุณการบ้านนะครับ วันหลังมาจัดต่ออีกนะครับท่าน

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

การบ้านดีๆแบบนี้ ขอบคุณครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

;khhg โอวตี่ = เปปซี่ = ดีที่สุด eta03
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

NIRVANA

• *

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ

inoxpa500

• *

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

ขอให้มีความสุขกับชีวิต ที่เชียงใหม่นะครับ

noomarther

• *

เยี่ยมครับสำหรับการบ้าน pongz
หลายคนชอบถามกูว่า "แฟน" เมิงไปไหน ??...
จะให้ตอบยังไง !?! .. ตอนมันทิ้ง "กู" ไป.. กูยังไม่รู้เลย ..!!

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ร้านแปลเป็นไทยว่าหัวหน้าอ๊ะป่าว ถ้าเบอร์ที่ว่านั่น......8 ใช่ม๊าา jljhl jljhl

ninkrating

• **

ขอบคุณการบ้าน ครับ แต่ราคาแรงไปนิด

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

แหล่มไปเลยครับแต่ราคาแรงนะเนี่ย

manutd2520

• *

ราคาแรงไปนิด แต่ก็ดเจด้วยที่ไม่หล่นครับ  lowwww