-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตเซลล์แมน กับประสบกาม 2 เดือนในเชียงใหม่ - ตอน 2 บ้านสุดฮิตของนกป  (อ่าน 704 ครั้ง)

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ต่อจากแผนโบราณ ที่ผมถือว่าเฉย ๆ  ไปคุยกะพี่เซลล์ตัวพ่อ  เขาก็บอก แสดงว่าอยากไ้ด้สวยกว่านี้อ่ะเด้  งั้น จัดไป นกป สวยแจ่มแน่นอน แต่ไม่มี 3 นะ  เวล 2 สุด ๆ   ผมก็เครๆ  แต่จะที่ไหนดีละ   ผมก็เลยเข้ามาอ่าน ๆ การบ้านเพ่อน ๆ พี่ๆ  ในนี้แหละคับ  สรุปได้ไปลองที่ร้านที่เข้าไปลึกๆ หลังร้านข้าวซอย

ตอนที่ 2 บ้านนุดฮิตของนกป

พอดีผมติดงานช่วงค่ำเลยไปตั้งแต่บ่าย ไปถึงอืม ลึกมาก กว่าจะหาเจอ ยิ่งไม่ใช่คนพื้นที่เนี่ย วนรถกันหลายรอบมาก ....พอไปถึง PR ก็มาถามว่าชอบแบบไหน เอาน้องอัลบั้มน้องมาให้ดู  ถือว่าใส่ใจกันดีเลยทีเดียว  ผมก็พลาดอีกตามเคย ไม่เคยจดลายแทงเมพ ๆ ไว้เลย ไปถึงก็เลือกตามที่มี  พอดีตอนนั้นมีน้องมาใหม่คนนึง PR บอกว่ามหึมามาก แล้วหุ่นดี  ผมก็ ใช่เลย ต้องคนนี้
ตัดมาที่ห้อง น้องก็ใสๆ  ดีคับ หน้าใสกิ๊ง ไม่ขาวมาก แต่ท่อนบนแบบว่ามหึมาสุด ๆ  hgjhg hgjhg หุ่นก็ถือว่ายังดีมาก ๆ  ไปถึงน้องก้ชวนอาบน้ำก่อนเลย  แต่ห้องน้ำในตัวมันจะเล็กไปไหม เข้ากันสองคน หน้าอกน้องแทบจะเบียดผมแล้ว (เน้นถึงความเล็กของห้องน้ำกับความใหญ่ของหน้าอก 55 )

ตอนนวด เนื่องจากน้องยังใหม่กับ B2B น้องเขาก็นวดแบบเนิบๆ  ซึ่งผมชอบมาก ๆ ไม่ใช่แบบ 5 นาทีพลิก  นวดไปก็คุยไป น้องก็คุยเล่นโอเคดี ผ่านไปเกือบชั่วโมงผมแทบหลับ นวดได้นิ่ม ยิ่งตอนเอาท่อนบนนวดแล้ว โอว สวรรค์มาก ...พอจับพลิกตัว ตอนน้องเอาหน้าอกนวดด้านบนเนี่ย ถ้าทับหน้าคงขาดอากาศหายใจตาย 5 5 ถึงจุดไคลแมกซ์  น้องเขาก็นั่งข้าง ๆ ผมก็ลูบตัวน้องไป ซักพัก
น้องเขาเล่นโม้กสด  โอ้ว ....สดแบบไม่ต้องขอ  eta04  ผมก็เฮ้ย (ตอนนั้นหวั่น ๆ เพราะไม่ได้ใส่ CD) ผมก็เอ่อ  ไหนๆ  ก็สดแล้ว น้องครับ ขอ 69 เลยละกัน น้องก็ยอม เราเลยนัวกันด้วย 69 แบบว่า สุดยอดมาก ๆ  ผมก็ใช้นิ้วช่วยน้องเขาไปด้วย เราก็เสร็จพร้อม ๆ กัน เหนือ่ยกันไปทั้งสองคน   เสร้จแล้วก็ไปล้างตัว แล้วมานอนคุยกันต่ออีกแป๊บ  ถามว่าไปต่อได้ไหมนุ้นนี่  น้องเขาก้ให้เบอร์มา  (อันนี้ผมโทรนะ แต่ไม่เคยติด ซะงัน้)  eta32

ลายแทง      เส้นมหิดล หลังร้านข้าวซอย
ชื่อน้อง      น้องที่ท่อนบนใหญ่สุดอ่ะคับ
หน้าตา      8  ได้ใสครับ หน้าเหนือ ๆ หน่อย
บริการ      10 สุดยอดเกินบรรยาย
ไฟหน้า      10 ถึงขั้นขาดอากาศหายใจตายได้
หลอดไฟ      8 ยังสภาพดีมาก ๆ
ช่วงล่าง     เวล 2 ไม่มีคับ
รูปร่าง      9 ถือว่าหุ่นดีเลย แถมข้างบนใหญ่
ผิว      8 เนียนดีคับ
พูดจา      8
GF          8 ก็โอเคนะ น่ารักดีคับ
สินสอดน้อง    1000
ทิปน้อง      300 (ตอนนั้นผมยังไม่รุ้ว่าเขาทิปกันเท่าไหร่)
สรุป      ผมถือว่าทอนกระจายครับ แบบว่าติดใจมากมาย แล้วผมก็ไปขึ้นกับน้องเขาอีกรอบในตอน 4 (เด๋วมีมาเล่าต่อ อิ อิ)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

อืมมม ของใหญ่ น่าสนครับ...ต้องหาโอกาสไปลอง ;khhg ;khhg

kit_27

• เด็กหัดเสียว
  • **

น้อง พ.... หรือเปล่าครับ hgjhg hgjhg

champooo69

• *
  • Country: th
แค่เปลี่ยนที่ยืน มุมมองก็เปลี่ยนไป

alone

• V.I.P.
  • *

แหล่มเลย ครับทั่น lowwww

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

ที่ไหนน้า อยากรู้จังครับ แจ่มๆแบบนี้

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *

การบ้านเยี่ยมคับ น่าตามไปลอก pongz

jmp1

• *

น้อง พ.. ถูกต้องนะคร้าบบ

ninkrating

• **

การบ้าน เยี่ยมครับ ได้ทอน

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

หยากได้ลายแทงจังเลย

manutd2520

• *

ghjk อยากลอกการบ้านแล้วสิครับ

toc-680

• **

น้อง พ...
ต้องแวะไปลองล่ะครับ  lowwww