-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตเซลล์แมน กับประสบกาม 2 เดือนในเชียงใหม่ - ตอน 4 น้องคนเดิมที่เปลี่ยนไป  (อ่าน 644 ครั้ง)

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตอนที่ 4 น้องเขาเปลี่ยนไป

หลังจากที่พลาดแบบเท้าบวมจากรอบที่แล้ว ผมก็จะโทรเช็คที่ร้านก่อนเสมอ ว่าน้องทรงโตคนเดิมว่างป่าว โทรไปกี่ทีก็ไม่ว่าง หลัง ๆ น้องไม่เข้างานเลยด้วย หายไปเป็นอาทิตย์   ผ่านไปเกือบเดือนในที่สุดน้องเขาก็กลับมา ผมเลยรีบแจ้นไปเลย บอก PR จองไว้ก่อนเลย 5 นาทีถึง 5 5 (หื่นขนาด)  mbvc

ไปถึงก็เจอน้องเขา เอ เหมือนน้องจะตัวหนาขึ้นนิดป่าวเนี่ย ไม่ถึงเดือนเลยนะเนี่ย แต่ก็ไม่เป็นไร ถ้าเทียบกับที่ทอนรอบที่แล้ว ไงก็คุ้มคับ  ขึ้นไปที่ห้อง น้องก็ถามว่าเคยขึ้นด้วยเหรอ (แขกเยอะคงจำไม่ได้) อาบน้ำเสร็จ น้องเขาก็เริ่มนวดแบบช้าๆ  ตามสไตล์ ฝีมือการนวดยังดีเหมือนเดิม ระหว่างนวดเขาก็เล่าถึงแขกเมือ่วันก่อนให้ฟัง ว่ามีแกทิปให้ตั้ง 4000 แถมมาสองวันติด แถมเจาะจงเรียกแต่น้องเขา (ผมก็เอ่อ ผมคงต้องขอโทษด้วย ไม่ได้รวยขนาดนั้น  wq)

ตอนนวด B2B ก็ยังเด็ดเหมือนเดิม ถึงขั้นขาดอากาศหายใจได้  แต่น้องเขาจะคล่องขึ้นเยอะ ก็เแซวเลยไป น้องก็ตอบว่าก็เริ่มคุ้นแล้วไง ไม่อายแล้ว แต่ที่แปลกไปคือรอบนี้ห้ามจับล่าง อืม ....เปลี่ยนไปนะเนี่ย  แล้วก็ลองแกล้งถามเล่นต่อ มีลูกค้าขอโม้กสดป่าว น้องก้บอกมี 1000 นึง .......  ผ่านไปซัก 40 นาทีน้องก้จับหงาย ซัดสโตรกเลย .....เฮ้ย มาสเต็ปเดียวกับเจ้าน้องที่ผมหล่นรอบที่แล้วเลยนี่หว่า ไม่ถึงชั่วโมงก็เสร็จกิจ  piuyty  พอเสร็จผมก็แกล้งถามนอกจากเสี่ยที่ทิป 4000 แล้วเขาทิปกันเท่าไหร่เนี่ย น้องก้บอกก็แล้วแต่ แต่ 500 ก็เบสิค  แต่ถ้าบางคนให้ 100 นึงน้องบอกว่าไม่ต้องให้เลยก็ได้มั้ง...ผมอึ้งไปเลย  eta20 เอ่อ  พอน้องเขามีประสบการณ์มากขึ้น ผมกลับรู้สึกว่ามันไม่ดีเหมือนเดิม (หรือผมหวังมากไปหว่า)

แต่ผมก็มองแง่ดีนะ ว่าผมอาจจะมาผิดวัน น้องกำลังอารมณ์บ่จอย ผมจะลองให้โอกาสบ้านนี้อีกซักครั้งรอบหน้า อิ อิ

ลายแทง      เส้นมหิดล หลังร้านข้าวซอย
ชื่อน้อง      น้องที่ท่อนบนใหญ่สุดอ่ะคับ
หน้าตา      8  ได้ใสครับ หน้าเหนือ ๆ หน่อย
บริการ      8 ยังคุยดีอะไรดีคับ
ไฟหน้า      10 ถึงขั้นขาดอากาศหายใจตายได้
หลอดไฟ      8 ยังสภาพดีมาก ๆ
ช่วงล่าง     เวล 2 ไม่มีคับ
รูปร่าง      9 ถือว่าหุ่นดีเลย แถมข้างบนใหญ่
ผิว      8 เนียนดีคับ
พูดจา      8
GF          7 โปรมากขึ้น เป็นการคุยแบบลูกค้า-ผู้ให้บริการมากกว่าแล้ว
สินสอดน้อง    1000
ทิปน้อง      500
สรุป      ผมถือว่าเสมอตัวละกัน ไม่ถึงกับหล่น แต่ผมก็ไม่ได้ประทับใจอะไร  ผมคงไม่เรียกร้องหาน้องคนนี้อีกแล้ว

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

เหตุการณ์แบบนี้ คนเที่ยวอย่างเราๆ มีโอกาสเจอได้เช่นกันครับ
เธอ.. เปลี่ยนไป๋ ... ด้วยเหตุ และปัจจัย ประสบการณ์ ที่เพิ่มพูนขึ้น บนเส้นทางสายนี้
.. ก็ต้องทำใจครับ ..
เทพท่านหนึ่งในสายนี้ แชร์ความเห็นกับผมว่า เปลี่ยนไปเรื่อยๆดีกว่า ตื่นเต้นดี เที่ยวแบบนี้ ยังไงก็ไม่หมดตัว ดีกว่าเล่นพนัน .. เออ ...
.. ผมเริ่มเห็นด้วยแล้วแฮะ ..
แสดงว่า 2 เดือน ท่านผ่านไปแล้วสินะ แต่นำประสบการณ์มาเล่าต่อ
เดี๋ยว อาจเจอครั้งแรกห้ามนู่นนั่หมด แต่พออีกหลายเดือนมา review อีกครั้ง ทำไมถึงเลยเถิดไประดับ 3+ ได้หว่า .. อิ อิ

hanaka22

• เด็กทะลึ่ง

เคยได้มากก็แบบนี้ละครับ  แล้วกรรมกรอย่างเราจะแดกหล่อนได้ไหมเนี้ย ทิปร้อยยังเมินกรรม

jmp1

• *

น่าสนใจคับ กับการลองไปเรื่อย ๆ   ....เรียกว่าไม่ยืดติด อิอิ 

ใช่คับ พ้น 2 เดือนไปแล้ว ตอนนี้อยุ่ช่วงเดือนที่ 3 (เดือนสุดท้ายของงานผมที่เชียงใหม่) ผมก็เลยเริ่มเปลียนแนวไปบ้างแล้วคับ ออกแนวเวล 3 มากขึ้น 5 5 .....แต่ที่ท่านเทพบอกว่านกปไปถึง 3+ ได้ด้วยเนี่ย ใบ้หน่อยได้ป่าวคับ บ้านไหน (หลังไมค์ก็ได้คับ) 

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

อิจฉาท่านจริงๆ มาทำงาน แล้วได้ออกเที่ยวอย่างสบายใจ.......
แต่ทิป 100 มีบอกไม่ต้องให้ก็ได้นี่...อ่ะนะ....ประหยัดตังค์ดี kjhg kjhg

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

นกป ที่เวล 3 เนี่ย มันมีจิงๆคับ........ pongz pongz ทั้งที่จ่ายค่าสินสอดและไม่ต้องมีสินสอดให้จ่าย อยู่ที่คารมและอาวุธ... fdgdfdf fdgdfdf

ninkrating

• เด็กหัดเสียว
  • **

น้องมี อายุการทำงานมากขึ้น ประสบการณ์ ทำให้เปลี่ยนไปได้
หรือแม้แต่ลูกค้า ที่ทิปเด็ก หนักๆๆๆ จนเด็กเคยตัว ก็เป็นเหตุ

jmp1

• *

ผมก็ยังนึกไม่ออกเหมือนกัน อารมณ์ไหนเนี่ย ทิป 4000  .... ราคานี้ได้ SL พริตตี้เลยนะเนี่ย

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เหอเหอ เจอกันรอบสองทิปหนักกว่าเดิม5เท่าเลยเหรอท่าน แรงเกิ๊น

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *

ทิปทำให้น้องเปลี่ยนไป 555+

pkrcsw

• เด็กทะลึ่ง