-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตเซลล์แมน กับประสบกาม 2 เดือนในเชียงใหม่ - ตอน 7 ให้โอกาสบ้านเดิมอีกสักครั้ง  (อ่าน 464 ครั้ง)

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตอนที่ 7 ลองให้โอกาสบ้านเดิมอีกซักครั้ง

ไปลองเยี่ยมบ้านนุ้นบ้านนี่มาหลายที  ถึงคราวที่ผมได้มีโอกาสกลับไปเยี่ยมบ้านแรกที่ผมเคยไปตอนที่มาใหม่ ๆ  คือบ้านข้าวซอยนั่นเอง  พอดีเพิ่งผมเห็นว่ามีเด้กใหม่เข้ามาก็เลยอยากลองพิสูจน์ดูว่าเป็นเพราะเด็กยังใหม่หรือปล่าวถึงได้บริการแบบสุดยอด (ส่วนโปร ๆ จะหวงตัวหน่อย ๆ หรือปล่าว ?)

พอไปถึง PR ไม่อยู่ เจอน้องคนที่ทำผมหล่นรอบแรกมารับแทน  eta06  แถมจำได้ด้วยว่าผมชอบสเป็คแบบไหน 5 5 ....น้องเขาบอกเลยน้องที่ทรงโตก็อยุ่นะ ขึ้นป่าว  eta32   แต่คราวนี้ผมส่ายหน้า  ผมจะเลือกเด็กใหม่ที่สุด     น้องก็บอก แน่ใจนะ น้องเขาตัวเล็ก ๆ  นะ ไม่น่าชอบ ....ผมก็บอกไป ไม่เป็นไหร่  เด็กใหม่เนี่ยแหละ

ตัดมาที่ห้อง  น้องเด็กใหม่ ผมว่าเป็นคนที่หน้าสวยเลยแหละ ค่อนข้างขาว ติดที่ตัวเล็ก บางไปหน่อย   พอเริ่มนวดก็เริ่มจากช้า ๆ ตาม step   คุยเล่นโอเคเลยครับ ใช้เวลาซัก 30 นาทีก็จับนอนหงาย คราวนี้น้องโชว์ฝืมือเลย (แต่ตอน B2B แอบสงสารน้องเขานิดนึง ตัวเล็กไปไหม)    พอจังหวะสโตรกมีแถมแบบเกือบสด แบบใช้ลิ้นรอบ ๆ ให้ด้วย ใจถึงดีคับ  dgd  ผมก็ถามไปว่าชวนไปต่อข้างนอกได้ป่าว  น้องเขาก็บอกไม่อ่ะ  เลิกงานกลับหอนอน ไม่เที่ยว 5 5  (แต่ผมก็กล่อมขอเบอร์มาจนได้แหละ)

ผมว่าค่อนข้างดีคับ ไม่ถึงขั้นทอนกระจาย แต่ก็ไม่หล่นอย่างแน่นอนคับ

ลายแทง      เส้นมหิดล หลังร้านข้าวซอย
ชื่อน้อง      น้องใหม่ที่ตัวเล็กสุด
หน้าตา      8  หน้าสวยคับ แต่หุ่นบางไปหน่อย
บริการ      8  ใจถึงดี ไม่จุกจิก
ไฟหน้า      6  น้อยไปหน่อย
หลอดไฟ      7 พอไหว
ช่วงล่าง     เวล 2 ไม่มีคับ
รูปร่าง      7 ตัวเล็ก ๆ หุ่นไม่เด่นคับ
ผิว      8 ขาวโอเคคับ
พูดจา      9  คุยสนุกดีคับ
GF         9  เป็นเพื่อนนั่งคุยตอนกินเบียรืได้เลย 5 5
สินสอดน้อง    1000
ทิปน้อง      500
สรุป      ผมถือว่าทอนแบบกรุงกริ๊ง ๆ   ถ้าคนชอบสาวตัวเล้กอาจชอบอยุ่

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ช่วงหลัง ๆ ผมไปเ้น้น เวล 3 เด็กเส้นข้างซะมากกว่า  fdgdfdf เลยไม่ชัวร์ว่า จะเอามาแปะห้องนวดได้ป่าวคับ ?  หรือว่าต้องไปแปะห้อง paradise อ่ะคับ ?

ninkrating

• เด็กหัดเสียว
  • **

ขอบคุณครับ ที่ส่งการบ้านต่อเนื่อง สุดยอดจริงๆๆครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ ... เป็นอีกท่านนึงที่ไฟแรงมากๆ ขยันส่งการบ้านให้พี่ๆ น้องๆ ชาวซีเอ็มได้อ่านกันอย่างต่อเนื่อง.... ;khhg ;khhg

JuBei

• **
  • Country: th

wq ... ตอน 6 อยู่ไหนครับ หาไม่เจอ

JuBei

• **

เขินนนนนน ... เจอแล้ว ตอน 6 เอาคอมไปซ่อมนี่เอง

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ