-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ Ez' spa มีที่จอดรถหลังร้านครับ ++++  (อ่าน 3725 ครั้ง)

เหล่านั้งเคียวห่วย

• รอง Global Moderator
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
++++ Ez' spa มีที่จอดรถหลังร้านครับ ++++
« เมื่อ: 13 มีนาคม 2012, 15:34:45 »

เข้าซอยข้างร้านหมูกระทะฟ้าธานีเลยครับ
จอดได้ประมาณ 5 คัน อาศัยหลบ ผ.บ.ท.บ. ได้เป็นอย่างดี
kjhg
คาถาหลบเมีย....

ทำก็อย่าให้รู้    รู้ก็อย่าให้เห็น
เห็นก็อย่าให้จับได้    ถึงจับได้ ก็อย่าไปรับ
รับก็ให้รับครึ่งเดียว    ครึ่งเดียว โดนน้อยหน่อย

juliusxii

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ++++ Ez' spa มีที่จอดรถหลังร้านครับ ++++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มีนาคม 2012, 10:57:31 »

จอดประจำ ttu ttu

sothorn

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ++++ Ez' spa มีที่จอดรถหลังร้านครับ ++++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มีนาคม 2012, 01:19:19 »

เยี่ยมเลยครับ  แล้วตรงนี้นั้นมันหลบสายตาผู้คนแถวหมูกระทะได้ดีแค่ไหนครับ
หลายๆครั้งจำเป็นต้องไปด้วยมอเตอร์ไซค์ จอดได้หรือเปล่าครับ

ถ้าดูแล้วโอเคนี่น่าจะปรับปรุงให้จอดได้เยอะขึ้นเลยนะครับ  ttu
ผมเองมักไปบ่ายๆวันธรรมดา (ไม่ค่อยเจอลูกค้าท่านอื่นเท่าไรนัก และไม่ค่อยต้องหลบอะไร) แต่กะกลางคืนนี่ที่จอดรถหน้าร้านนี่ไม่กล้าเลยครับ ghjk

NuINuI

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 เมษายน 2012, 08:51:36 »

ผมว่า ตรงที่จอดรถข้างหน้า ทำม่านดีมั้ยครับ .,mn แบบว่า มาจอดปุ๊บก้อให้ลูค้ารูดปิดเองได้เลยปั๊ป อิอิ คราวนี้ละครับ ไม่กลัวไรแล้ว  ;khhg

Simple_Man

• Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 12:29:23 »

ผมว่า ตรงที่จอดรถข้างหน้า ทำม่านดีมั้ยครับ .,mn แบบว่า มาจอดปุ๊บก้อให้ลูค้ารูดปิดเองได้เลยปั๊ป อิอิ คราวนี้ละครับ ไม่กลัวไรแล้ว  ;khhg

55+ เหมือนม่านรูดเลยอ่ะ แต่ก็เจ๋งดี กลัวอย่างเดียว กลัวคนมาเห็นตอนกะลังรูดม่าน
แต่ตอนเย็น ๆ จอดได้สบายใจ เนียน ๆ กันไปกะคนมากินหมูกระทะ  jljhl
แค่คนเดินดิน คนธรรมดา..

satan555

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 23:35:10 »

อืมม  จะมีคนรู้จักมากินหมูกระทะไหมเนี่ย   eta20   เสียวงะ แบบนั้น    ghjk    อยากได้แบบ หมูกระทะมะเหง    mbvc   เพราะ  ถ้ามีโอกาส ไป  คงจะ  สัก  ทุ่ม  สองทุ่ม แล้ว -*-  หมูกระทะ คนตรึมแน่เลย   wq

ผมไม่เล็กนะครับ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 01:19:24 »

อืมม  จะมีคนรู้จักมากินหมูกระทะไหมเนี่ย   eta20   เสียวงะ แบบนั้น    ghjk    อยากได้แบบ หมูกระทะมะเหง    mbvc   เพราะ  ถ้ามีโอกาส ไป  คงจะ  สัก  ทุ่ม  สองทุ่ม แล้ว -*-  หมูกระทะ คนตรึมแน่เลย   wq

ผมไปช่วงกลางวัน ผมว่าที่จอดด้านหลังเล็กไปนิสสนึง แต่ว่าถ้าผมเป็นแบบพี่ซาตานนะ ผมจอดเนียนกะรถที่มากินหมูกระทะเลย kjhg

satan555

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 01:43:50 »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดี ๆ ครับ หึหึ    kjhg

pong

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 10:21:59 »

ขอบคุณคร๊าบบบ...

ที่จอดข้างหน้ามันโจ่งแ้จ้งไปจริงๆ
ขับรถผ่านไวๆยังเห็นเลย

kittipop

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 21:22:51 »

ถามเรื่อง น้องๆหน่อยครับ  น้องๆในร้านสามารถเพิ่ม  ออฟชั่นเสริม  ได้ทุกคนไหม๋ครับ  หรือ ทางร้านมีแบบออฟชั่นเสริมด้วย ตอนไปจะได้จัดถูก คับ...ช่วยตอบหน่อยหรือท่านเทพ ที่เคยไป บอกหน่อยครับ..

Ez spa

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 22:26:34 »

ถามเรื่อง น้องๆหน่อยครับ  น้องๆในร้านสามารถเพิ่ม  ออฟชั่นเสริม  ได้ทุกคนไหม๋ครับ  หรือ ทางร้านมีแบบออฟชั่นเสริมด้วย ตอนไปจะได้จัดถูก คับ...ช่วยตอบหน่อยหรือท่านเทพ ที่เคยไป บอกหน่อยครับ..

เห็นพูดๆๆว่าเป็นบางคนนะคะ อันนี้ลองมาถามน้องดูนะคะ