-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พิษปลาดุก  (อ่าน 2118 ครั้ง)

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
พิษปลาดุก
« เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 13:02:59 »

ในบ้านหลังหนึ่ง มี พ่อ แม่ ลูกสาว 2 คน และ ลูกเขย1คน วันหนึ่งพ่อแม่ชวนพี่สาวกับลูกเขยออกไปจ่ายตลาดกันที่ตัวเมือง ปล่อยให้น้องสาวอยู่คนเดียว โดยที่ระหว่างซื้อของนั่น พี่สาวและลูกเขยขอตัวกลับก่อน เพราะซื้อปลาดุกมาเยอะและต้องไปเตรียมของทำอาหารที่ต้องใช้ในตอนเย็น พ่อแม่ก็ซื้อของกันต่อและปล่อยให้ลูกสาวคนโตกับลูกเขยกลับไป เมื่อกลับไปถึงบ้านพี่สาวก็ขอตัวไปนอน เพราะปวดหัว เลยฝากสามีที่เป็นลูกเขย ว่า ให้เอาปลาดุกที่ซื้อปล่อยลงในตุ่มหลังบ้านด้วย ระหว่างที่เดินไป เจอน้องสาว ลูกเขยความดีลำเลิศจึงบอกน้องสาวมานี้ก่อน แล้วรีบปล่อยปลาดุกลงในตุ่ม หลังปล่อยเสร็จมันก็พูดว่า

ลูกเขย : น้อง เดียวพี่จะลงไปจับปลาดุกนะ น้องรอรับด้วยล่ะ
น้องสาว : ได้ค่ะ พี่ ระวังด้วยล่ะ
ลูกเขย : จ๊ะ

เจ้าลูกเขยจัดการถอดเสื้อผ้าออกหมด เหลือแต่ตัวไม่มีเสื้อผ้าสักชิ้น และไอนั่น ก็โด่ง ลูกเขยโดดลงไปในตุ่มเพื่อจับปลาดุก แต่อยู่ ๆ มันก็ร้อง เสียงดังออกมา

ลูกเขย : โอ๊ย... น้องปลาดุกมันกัดพี่
น้องสาว : ว๊าย พี่รีบขึ้นมาเร็วว
ลูกเขยรีบขึ้นมา
ลูกเขย : น้องต้องดูดพิษให้พี่นะ พิษปลาดุกมันแรงมาก คนแถวบ้านพี่เคยโดนกัดตายด้วยล่ะ พี่ยังไม่อยากตายนะ น้องต้องดูดพิษออกน่ะ
น้องสาว : แล้วพี่โดนกัดตรงไหนล่ะ ฉันจะดูดพิษออกให้
ลูกเขย ชี้ ไปยังจุดความเป็นชายที่กำลังเด่นเป็นสง่า
ลูกเขย : เนี้ยน้องเห็นป่ะ มันแข็งปึ้งเลย เพราะฤทธิของพิษมัน
น้องสาว : โอ้ น่าสงสารจัง มา ๆ ฉันจะเอาพิษออกให้
และน้องสาวก็จัดการดูด จ๊วบ ๆ เอาพิษออกปลาดุกออกให้พี่สามี - -" สักพักเจ้าลูกเขยมันก็น้ำแตก
ลูกเขย : เฮ้อ...พิษมันออกมาสักทีน้องเก่งมากเลย (เสียวมากเลย น้อง - -)
น้องสาว : อ้าวพี่ พิษออกหมดแล้วเหรอ ฉันนึกว่ายังไม่ออกจะดูดจนกว่าพิษจะออกหมดเนี้ย
ลูกเขย : โอ๊ย... มันยังมีติดอยู่ น้องช่วยเอามันออกมาที พี่ปวดมาก
และน้องสาวก็จัดการทำให้พี่สามีเสียวรอบ 2 และน้ำก็แตกอีกครั้ง -*-
น้องสาว : พี่ค่ะ ไอน้ำขาวๆขุ่นๆ นี่มันน้ำอะไร
ลูกเขย : อ่อ นั่นมันคือพิษปลาดุก ขอบจัยน้องน่ะจ๊ะ ที่ช่วยพี่

หลาย ๆ คนคงมีพิษปลาดุกน่ะคับ dsgjsd ผมก็มี kjhg

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: พิษปลาดุก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 15:00:30 »

555 เจ๋งดีครับท่าน มุขนี้ 555

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 15:46:28 »

kjhg พิษปลาดุกมันสีขาวเหรอนี่ แล้วกลิ่น รส มันเป็นไง  roister ใครดูดพิษปลาดุกแล้ว
ช่วยบอกทีเน้อ  ;khhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

gunslinger2

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 16:58:11 »

ฮ่าๆ ฮามาครับ

nobita_sit

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 16:58:50 »

มุขนี้ใช้ได้เลย eta03

zero55

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 กันยายน 2012, 12:30:37 »

ขอบคุณคับ jljhl