ผู้เขียน หัวข้อ: ชิวหาพาเพลิน กับ โฟกัส  (อ่าน 3506 ครั้ง)

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ชิวหาพาเพลิน กับ โฟกัส
« เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 00:12:57 »

วันนี้ได้มีโอกาสแว้บไปที่บ้านฮาเร็ม อีกแล้ว ผ่านปากซอยเห็นป้ายครัวจีนทีไร ใจมันสั่น แฮนด์กระตุกเลี้ยวซ้ายเข้าไปทู๊กที  jljhl

เข้าไปแบบไม่ได้จองน้องไว้ก่อน กะไปลุ้นเอาข้างหน้าเลย พอน้องๆออกมายืนโชว์ตัวเท่านั้น สายตาก็ไปสะดุดกับรอยยิ้มและแววตาของน้องโฟกัส ตอนแรกเห็นน้องเพิ่งลงมา เลยลังเลว่าจะเลือกดีมั้ยน้อ กลัวน้องจะเหนื่อยแล้วจะบริการไม่เต็มที่ แต่ลองเสี่ยงดวงดูเพราะเจอรอยยิ้มของน้องแล้วทนไม่ไหว ลองไปพิสูจน์ดูนะครับ ยิ้มทีนี่หวานเยิ้มละลายกันเลย  pongz

พอเข้าห้อง น้องก็มาถอดเสื้อให้ อะแหม่ บริการดีมากๆ แววทอนมาแต่ไกล เสียงน้องจะออกอ้อนๆแง้วๆ เหมือนแมว คุยสนุก ขี้อ้อนมาก ก็อาบน้ำด้วยกัน งานก็ตามมาตรฐานครับ ไม่มีตกหล่น

เริ่มนวด ฝีมือนวดหลัง นวดขา น้ำหนักมือดีมาก หายปวดเมื่อยเลยครับ พอนวดเสร็จก็ลงบอดี้ น้องลงบอดี้ให้ค่อนข้างนาน จุใจเต็มอิ่ม ทีเด็ดก็อยู่ตรงลิ้นนี่ล่ะครับ ทั้งซอกคอ ติ่งหู หลัง อื้อหือ เกร็งไปหมดทั้งตัว  eta04 พอหันหน้ามา ก็ต่อเลยครับ ลิ้นทำงานต่ออย่างไม่หยุดหย่อน จนกลัวว่า ตะคริวจะกินลิ้นน้องเค้า  kjhg อารมณ์ร่วมดีมาก มีเสียงประกอบตลอด เร้าใจสุดๆ ถ้าชอบแนวไฟท์เตอร์ แนะนำน้องโฟกัสเลยครับ ได้เสียวแน่นอน อ้อ น้องนวดกษัยให้ด้วยนะครับ กระตุ้นเลือดลมปึ๋งปั๋ง

สรุป GF 10/10 คุยสนุก เสียงหวานใส
หน้าตา 8/10 ดูเผินๆ คล้าย เมย์ พิชญนาฎ
หุ่น 8/10 หุ่นนางแบบ ผอมสูง
หน้าอก 8/10 กระชับ พอดีๆ
การนวด 9/10 นวดแล้วหายเมื่อยจริงๆ แต่อาจเกร็งแทน  ttu

ช่วงนี้น้องใหม่เข้าเยอะมาก ตามเก็บไม่หมดแล้ว  lkkjjh แล้วเจอกันใหม่แน่นอนบ้านฮาเร็ม  hgjhg

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
Re: ชิวหาพาเพลิน กับ โฟกัส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 00:45:40 »

เห็นล่ะครับ น้องเค้าหน้าหวานและยิ้มเก่งมากเลย  เขินนนนนน ใจจะละลาย  เขินนนนนน

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 01:09:37 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านพี่ shadow2525 มาก ๆ เลยค่ะ ให้ใจกันแบบนี้ อย่าลืมแวะมารับส่วนลดพิเศษอีกนะคะ ;khhg

ตอนนี้น้องโฟกัสก็มาแรงแซงทางโค้งเหมือนกัน น้องบริการดี ทั้งแถมทั้งทอน รับรองว่าไม่มีหล่อนแน่นอนค่ะ  pongz

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

frog

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 09:23:55 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน.. ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 09:55:27 »

eta03 น้องใหม่มาแรง แซงทางโค้งอีกราย ได้ใจพี่ๆไปหลายคนแล้ว  pongz
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

ladykiller

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 10:48:24 »

scary โอ้วจ๊าบทั้งนั้นสาวที่นี้ eta03

uouso

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 11:07:53 »

jljhl โรคมือซ้ายหนักตอนผ่านเหมือนกันเลย

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 11:26:40 »

การบ้าน่าลอกมากคับ ขอบคุณคับ

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 12:37:46 »

เมย์ อั่ก ใครพูดชื่อนี้ออกมา  eta20  lkkjjh  ghjk  piuyty wq  eta07

damm

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 14:33:57 »

dgd dgd dgd

เจอกันศุกร์นี้นะ โฟกัสที่ร้ากกกกก

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 22:21:25 »

dgd dgd dgd

เจอกันศุกร์นี้นะ โฟกัสที่ร้ากกกกก
ตกลงจะจองน้องโฟกัสหรือน้องการ์ฟิวกันแน่เนี่ย แพคคู่เลยมั้ยคะ จิกหมอนจิกเตียงแพคคู่ hgjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 22:57:39 »

dgd dgd dgd

eta03 ตามคำแนะนำของท่าน เจอแล้วน้องโฟกัส  แต่ไม่เจอขวัญใจท่าน
น้อง...... อย่างง น้องเค้กไง สงสัยแอบท่านนัดน้อง แหงๆเลย น้องเค้าเลยอดเจอมาร
อย่างผมซะแล้ว
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2012, 01:30:30 »

นี่แหละ ผลตอบรับแห่งการบริการที่ดี มีใจรักงานด้านบริการ ตอนนี้ ช๊อยส์ มีให้ลูกค้าเลือกเย๊อะ น้องคนใหนทำดี ก็ได้ใจพี่ๆไปเต็มๆ  เมื่องานเดิน เงินก็ย่อมดี มีแฟนคลับเกิดขึ้นตามมาอีกเย๊อะ จ.บ.พ  เพราะใช้ดี จึง บอก เพื่อน อิ อิ 
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

damm

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2012, 11:55:40 »

dgd dgd dgd

ตกลงจะจองน้องโฟกัสหรือน้องการ์ฟิวกันแน่เนี่ย แพคคู่เลยมั้ยคะ จิกหมอนจิกเตียงแพคคู่ hgjhg

น้องเค้กจ๊ะ พี่จองน้องโฟกัสตั้งแต่ต้นอาทิตย์เลยจ๊ะ
นู๋จำผิดรึเปล่าค่ะ
แล้ววันศุกร์นี้ จะได้เจอมั๊ยเนี่ย โฟกัสเนี่ย
ท่าน pol กะท่าน shadow2525 มาส่งการบ้านซ้อนๆ กันเลย
จะเหลือคิวถึงเรามั๊ยเนี่ย  wq

ถ้าน้องโฟกัสไม่ว่าง น้องเค้กต้องรับผิดชอบนะ  kjhg kjhg

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2012, 18:27:33 »

dgd dgd dgd

eta03 ตามคำแนะนำของท่าน เจอแล้วน้องโฟกัส  แต่ไม่เจอขวัญใจท่าน
น้อง...... อย่างง น้องเค้กไง สงสัยแอบท่านนัดน้อง แหงๆเลย น้องเค้าเลยอดเจอมาร
อย่างผมซะแล้ว
ว่าละ อดเจอพี่ pol เลย มะวานพอดีออกไปซื้อเบียร์ค่ะ วันหลังเจอกันใหม่เนาะ เนาะ  mbvc

nokia

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 17:45:56 »

จะลองสักครั้ง

rasputin

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 23:12:55 »

อยากจะเจอซักที จองก็แล้ว ไม่รู้ว่าจะได้เจอเมื่อไร

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012, 00:47:06 »

อยากจะเจอซักที จองก็แล้ว ไม่รู้ว่าจะได้เจอเมื่อไร
รบกวนจองใหม่ เนาะ เนาะ ดีกันน๊าค๊า...... fdgdfdf