ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเดีย บรรเจิด  (อ่าน 782 ครั้ง)

kaow99

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
ไอเดีย บรรเจิด
« เมื่อ: 10 มิถุนายน 2012, 17:18:53 »

ในที่สุดก้อได้นวดกับน้องสมใจอยากแล้ว หลังจากที่เทียวไปเที่ยวมาหลายรอบ นวดกับน้องคนอื่นๆก่อน

วันเสาร์ที่ 2 มิ.ย. ที่ผ่านมา หลังเลิกงานหกโมงเย็น ก็ดิ่งตรงจากที่ทำงานไปยังสถานี Harem เพื่อไปจองตั๋วรถไอเดีย พอไปถึงน้องกำลังขึ้นงานอยู่ PR บอกว่าประมาณ 20 นาทีน้องจะลงมา ก้อนั่งรอ จนถึงเวลา น้องเดินลงมา เห็นน้องแล้วใจเต้น น้องน่ารักคลา้ยๆ เบเบ้ พอน้องรู้ว่าต้องนวดต่อ น้องก้อเดินเข้ามาถามว่าพี่จะนวดเลยรึเปล่า เห็นน้องอ้อนๆเรารู้เลยว่าน้องขอพักสักแปป ตัดเข้ามาในห้องเลยดีกว่า
พอถึงห้องน้องก้อเดินเข้ามาถอดเสื้อผ้าให้แล้วก้อเอามือมาลูปไล้ตามตัว สยิวกิ้วมาเลยครับ แล้วน้องก้อพาไปอาบน้ำ โอ้วจังหวะนี้แหละ อาบน้ำนี้หยังกับว่าจะเอาให้เสร็จเลย น้องลูบไล้ไปตามกะปู๋ เสียวแทบเสร็จ พออาบเสร็จ ก้อพากันมานวดที่เตียง ผมขอน้องเสร็จ 2 รอบ น้องก้อจัดให้ นัวเลยครับ น้องก้อเริ่มลงลิ้นตามตัว แล้วเอามืออันอ่อนนุ่มมาจับกะปู๋แล้วน้องก้อบรรเลงเพลงตามจังหวะ จนเสร็จสมอารมณ์หมาย น้องก้อทำความสะอาดให้ หลังจากนั้นก้อเข้าถึงเวลานวด น้องนวดดีครับน้ำหนักนวดดีมาก แต่ผมไม่อธิบายครับ ข้ามขั้นตอนไปนัวเลยดีกว่า คราวนี้ดีกว่าเดิมครับ ทั้งนม ทั้งน้องสาว สาหร่าย มันวิ่งพล่านไปทั่วเลยครับ ซาวด์เอฟเฟคของน้อง ได้อารมณ์มากครับ น้องบิ้วดีมากจนผมทนไม่ไหวขอแพ้แตกเลยดีกว่า สรุป เข่าอ่อนกลับบ้านครับ
    บอกได้เลยครับ ไอเดียของฮาเร็มนั้นดีจิงๆครับ eta03 eta03 eta03 mbvc

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ไอเดีย บรรเจิด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2012, 21:54:23 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคะพี่ kaow99 ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่