-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากระบายเรื่องเด็กเก่า  (อ่าน 2285 ครั้ง)

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
อยากระบายเรื่องเด็กเก่า
« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2012, 18:53:48 »

อดีตกิ๊กเก่าที่เคยค้าเคยขี่กันมา แต่วันหนึ่งน้องชายสุดที่รักของผมชิงจีบเธอไปเป็นแฟน ผมแค้นใจมาก จะเกลียดก็เกลียดไม่ลง เพราะัรักทั้งคู่

มาวันนี้ น้องชายของผมคนนั้นประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต ผมกับเธอกลับมาคุยกันแบบพี่น้อง เมื่อกี้เธอสารภาพให้ฟังว่าเธอไปแอบมีอะไรกะพี่ที่ทำงานด้วยกันมาเป็นปีแล้ว ก่อนแฟนเธอจะเสียซะอีก แ่่ต่เธอรู้สึกผิดและอยากจะเลิก

ตอนนี้ผมเสียใจมาก ทั้งๆที่หวังว่า 2 คนนี้จะรักกันให้ดีๆ รักมากๆ แต่เธอกลับทำแบบนี้ ในใจของผมแทบสลายเลย เพราะถึงตอนนี้ผมจะมีแฟนเป็นตัวเป็นตนแล้ว แต่ลึกๆในใจก็ต้องยอมรับว่าผมก็ยังรักเธออยู่ไม่น้อย

ผมขอไม่ถามละกันว่าควรทำยังไง เพราะถึงเป็นท่านๆทั้งหลายก็น่าจะรู้ว่าควรทำยังไงต่อไปดี

แต่ตอนนี้ผมเจ็บมาก อยากขอให้ท่านๆช่วยแชร์เรื่องอกหักหรืออะไรแนวๆนี้ ผมจะได้รู้สึกว่า เราก็ไม่ได้เจ็บอยู่บนโลกนี้คนเดียว  uilo

ใครมีอะไรอยากระบายเชิญครับ ผมจะกลับมาตอบ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: อยากระบายเรื่องเด็กเก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2012, 19:28:26 »

eta03 คนเคยรักกันกลับมาสานสัมพันธ์สวาทอีก เป็นเรื่องปวดร้าวใจยิ่งนัก
 แบบนี้ต้องใจแข็งเข้าไว้ อยากนึกถึงเรื่องเก่าๆที่เราเคยรัก เดี๋ยวทำอะไรลงไป
 ทีนี้ตัดสัมพันธ์ยากเย็นแสนเข็ญ ยิ่งนัก ยิ่งเรามีคู่คนใหม่แล้วด้วย เดี๋ยวมัยจะเจอ
 เรื่องที่ปวดหัวเข้ามาอีก เชื่อพ้มเตอะผมเจอมาแล้ว                                    roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

pheebar

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2012, 21:57:35 »

eta03 คนเคยรักกันกลับมาสานสัมพันธ์สวาทอีก เป็นเรื่องปวดร้าวใจยิ่งนัก
 แบบนี้ต้องใจแข็งเข้าไว้ อยากนึกถึงเรื่องเก่าๆที่เราเคยรัก เดี๋ยวทำอะไรลงไป
 ทีนี้ตัดสัมพันธ์ยากเย็นแสนเข็ญ ยิ่งนัก ยิ่งเรามีคู่คนใหม่แล้วด้วย เดี๋ยวมัยจะเจอ
 เรื่องที่ปวดหัวเข้ามาอีก เชื่อพ้มเตอะผมเจอมาแล้ว                                    roister

ขอบคุณครับท่าน pol  eta08

rolypoly

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 16:50:53 »

ถ้าผมรู้ว่าผู้หญิงที่ผมชอบทำแบบนี้ ผมคงเลิกชอบทันที . . . มันรับไม่ได้หากมารักกันจริงๆแล้ว
เธอคนนั้นไปมีเพศสัมพันธ์กับชายอื่น
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้แล้วกันนะครับ เจ็บบ่อยๆ ค่อยๆชิน  lowwww

pheebar

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 23:27:53 »

ถ้าผมรู้ว่าผู้หญิงที่ผมชอบทำแบบนี้ ผมคงเลิกชอบทันที . . . มันรับไม่ได้หากมารักกันจริงๆแล้ว
เธอคนนั้นไปมีเพศสัมพันธ์กับชายอื่น
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้แล้วกันนะครับ เจ็บบ่อยๆ ค่อยๆชิน  lowwww

ขอบคุณครับ

LostceR

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 กันยายน 2012, 13:00:31 »

ให้เวลาช่วยคับ ผมก็เคยเรื่องประมาณนี้กับเพื่อนในชั้นเรียนแต่ตอนนี้ก่อเป็นเพื่อนกันคุยกันบ้างปกติ lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh ทำใจๆ

Vodka

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 กันยายน 2012, 22:47:02 »

ต้องใจแข็งอย่างเดียวครับท่าน
ไม่อย่างนั้นปัญหาตามมาอีกเป็นตั้งแน่
มันไม่คุ้มหรอกที่ท่านจะเสียคนที่อยู่ข้างๆท่านไปเพราะความสุขเพียงชั่วครู่ครับ

sukung

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 กันยายน 2012, 10:07:51 »

อย่าไปยุ่งครับ ติดมือแล้วลำบากครับท่าน อดีต ครับ ปัจจุบันสำคัญกว่าครับท่าน eta08
สุคุง คนเดิมครับ

aloha

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 กันยายน 2012, 16:34:42 »

ไหน ๆ เราก็ได้เดินออกมาซักระยะหนึ่งแล้ว อย่ากลับไปให้มันเสียเวลาอีกเลยครับ
เรามีครอบครัวแล้ว หันกลับไปทำอีก มันเหมือนจะยิ่งถล้ำลึกลงไป สุดท้ายไม่เหลือใครจะเศร้าเอานะครับ

กัดจังวะ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 กันยายน 2012, 21:57:42 »

wqนึกว่าเป็นเพื่อนกันดีกว่าจะได้เก็บแต่สิ่งดีดีไว้อันไหนที่เขาไม่ดีก็อย่าไปจำมันเขาไม่เป็นไรเราสิจะแย่ uiloเป็นกำลังใจให้คร้าบบบบบบบบบบ

pheebar

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 กันยายน 2012, 22:46:59 »

ขอบคุณทุกๆท่านครับ

008

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 กันยายน 2012, 18:08:58 »

ปัญหาเย๊อะไปครับ เลี่ยงไปดีกว่า

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 02:42:37 »

ไม่เป็นไรยังคงรักษาความรู้สึกดีดีต่อกันไว้ ส่วนเรื่องนั้นความสุขใคร ความสุขของคนคนนั้นกีดกั้นไม่ได้
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

punjapol

• ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ถ้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2012, 14:17:38 »

ในโลกยังมีสิ่งที่เราไม่เข้าใจอีกเยอะ โดยเฉพาะสตรีเพศ

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2012, 14:25:55 »

ผู้หญิงคนนี้อยู่ให้ห่างเป็น ดี สาวงามยิ่งงามยิ่งพาโชคร้าย

satid

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2012, 17:37:57 »

red001 ปัจจุบันสำคัญกว่าคับ ที่ผ่านมาก็คงต้องปล่อยวาง