ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องเปียโน ครับ  (อ่าน 5766 ครั้ง)

อ้วน ชวน ชิม

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องเปียโน ครับ
« เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 00:46:57 »

mbvc mbvc

บรรยายจากความรู้สึกนะครับไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับทางร้าน

วันนี้ได้มีโอกาสไปเยี่ยมเยือนบ้านหลังนี้  สักครั้งหลังจากที่ไปถึงก็งงๆนิดนึง ตอนแรกก็ว่าจะไม่งงนะ แต่พองงเท่านั้นแหล่ะ งงเลย  สถานที่ค่อนข้างมิดชิดดีครับ  ที่จอดรถกว้างขวางดูไม่โฉ่งฉ่างอย่างที่อื่น  วันนี้ผมไปถึงช้าไปนิดนึงเป้าหมายที่ตั้งใจคือน้องมิลล์ ( ปลาหิมะกรอบ ) แต่น้องมิลล์พึ่งขึ้นก็เลยเหลือน้องๆ นางฟ้าแค่ 2  คือน้องเปียโน + น้องโซเฟีย   ตอนแรกก็นั่งหันหลังอยู่พอน้องเค้าเดินออกมาเท่านั้นแหละ  เหมือนมันมีปฏิกิริยา ไฟฟ้าช๊อตสป๊าคยังไงหยังงั้น  ไม่รอช้าทั้งๆที่คนเชียร์ ( คุณบอย ) เชียร์น้องโซเฟียว่างานดีมากเพราะเป็นลูกศิษของน้องนางฟ้ามิลล์เป้าหมายของผม   แต่เนื่องจากสายตาที่สบกันเพียงแค่ 2 วินาที  พับผ่าสิ ผมเลือกน้องเปียโนอย่างไม่ต้องสงสัย

ตัดมาตอนเข้าห้องเลยล่ะกัน ได้ฟิวบรรยากาศเหมือนในหนังโรแมนติกสักเรื่องที่ ภรรยากลับมาดูแลเอาใจใส่สามีหลังจากเหน็ดเหนื่อยจากงาน ซึ่งมันห่างหายจากผมไปหลายปีทีเดียว น้องโผเข้ามากอดอย่างอบอุ่น ค่อยถอดถุงเท้า เสื้อ กางเกง และน้องก็เริ่มถอด  บร่ะเจ้าโจ๊ก

หน้าตา เอาไป 9/10 เลยครับ สวยคม ใส่บิ้กอายสีฟ้าซะด้วย พิมพ์นิยมนักเที่ยวเอาเป็นว่าถ้าน้องมองใครด้วยสายตานั้นเป็นต้องเหลียวทุกราย
 รูปร่าง ให้      7/10  ครับ ถ้าเปรียบเทียบแล้ว ยังถือว่าตัวเล็กอยู่ประมาณ 160-165 ซ.ม. ผิวไม่ถึงกับขาวและก็ไม่ดำ สองสีเนียนๆ
 ไฟหน้า        6/10   สำหรับคนชอบไซด์เล็กอาจจะกำลังพอดีมือ  แต่เผอิญผมตัวใหญ่เลยนิยมใหญ่ๆมากกว่า
 ระบบช่วงล่าง  9/10   ถือว่าสวยมาก  วันนี้แต่งหญ้าพองดงาม  ไม่รกรุงรังแถมหล่อลื่นเยอะ อารมณ์มาเต็ม
 งานนวด       9/10    ปรับเปลี่ยนได้ดี มือน้ำหนักกำลังดี  ขนาดผมเป็นคนรูปร่างใหญ่มาก  ยังกดเอาผมอยู่เคลิ้มไปเกือบหลับ
 งานรีดพิษ     9/10    ถือว่าดีมาก โดยเฉพาะการขัดสีฉวีวัลในห้องน้ำ การโยกย้ายสายสะโพก เฉี่ยว ปีโป้ ผมไปมาๆ บิ้วอารมณ์ได้ดีจริงๆ

ไอ้เราก็ตัวใหญ่กว่าน้องเค้าเกือบ 3 เท่าแต่น้องเค้าไม่ยักกลัวแฮ่ะ โดนเข้าไป 2 -3 ท่าเท่านั้นแหล่ะไม่ไหวแพ้สายตาที่มองจริงๆ  ตาคมมว๊ากกก  หลังจากเสร็จก็นอนคุยกันเสมือนสามีนอน กระหนุงกระนิงกับภรรยา โดยน้องเค้านอนให้เรากอดไปด้วยคุยกันไปด้วย จนครบเวลาไม่มีรีบเร่งเหมือนที่อื่น  การพูดจาเอาใจถือว่าเก่งมากครับ  ( สุภาพกับน้องเค้าหน่อยนะครับน้องเค้าเคยเจอประสปการณ์ไม่ดีที่เชียงใหม่ประเภทเอาเงิน 5000 พันโยนให้จะ... x. .x. .) ถ้าสุภาพกับน้องเค้าผมว่าน้องเค้าบริการประหนึ่งเสมือนเราเป็นแฟนกันจริงๆสิเอ้า

สรุปงานน้องเปียโน ถ้าไม่เน้นไฟหน้า อย่างอื่นรวมๆอยู่ในระดับ 9 ได้เลยครับ   ฝีมือที่น้องเค้าเปรยว่าอาจจะไม่เก่งมีอะไรให้แนะนำได้ยินดีรับฟัง  ผมว่าถ้าอารมณ์น้องของน้องถึงจุด จุดหนึ่งแล้วระดับเซียนส่ายสะโพกโย้กย้ายเลยทีเดียว 

ปอลิง. ความเห็นนี้เป็นความเห็นส่วนตัวของผมเองมิได้จงใจโฆษณาประชาสัมพันธ์ใดๆทั้งสิ้นใครชอบอารมณ์แบบนี้ต้องไปลองเองครับ
ปอลิงกว่า.  คุณบอย   ผมสมัครไอดีใหม่แล้วเด้อถ้าถูกเลขท้ายก็อย่าลืม PM มาเด้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤศจิกายน 2012, 01:19:23 โดย อ้วน ชวน ชิม »

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: ส่งการบ้าน น้องเปียโน ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 01:14:39 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
น้องกิริยา มารยาทดีมาก เอาใจใส่ในงาน และ GF 100000000++++ .....ถ้าท่านสุภาพ ก็จะได้บริการที่ดีครับ  hgjhg

และขอประณาม ไอ้..... roister roister >>> ( สุภาพกับน้องเค้าหน่อยนะครับน้องเค้าเคยเจอประสปการณ์ไม่ดีที่เชียงใหม่ประเภทเอาเงิน 5000 พันโยนให้จะ... x. .x. .)  .................บางอย่างซื้อไม่ได้ด้วยเงินครับ

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้าน น้องเปียโน ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 02:36:51 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องเปียโน eta08

เห็นด้วยกับท่าน Danado ครับ พวกที่ชอบใช้เงินฟาดทั้งหลาย.. อย่าคิดว่าจ่ายเงินซื้อน้องได้ทุกคนนะครับ มันไม่เสมอไปหรอก
น้องทุกคนมาทำงานนวด เพื่อหาเงินก้อจริง แต่ไม่ได้มาขายตัวนะครับ

และสำหรับบางคนที่ได้ระดับสามในการเที่ยวสายนี้ ก้อไม่ควรเอามาคุย เพราะมันอาจทำให้น้องๆหลายคนที่ไม่ได้ทำลักษณะนี้ ทำงานลำบากยิ่งขึ้นด้วย

ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

fanclub

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 07:38:50 »

คนดีซื้อไม่ได้ คนสวยซื้อได้ไม่เสมอไปนะครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 07:41:03 »

เป็นการบ้านที่ดีมากเลยครับ..กำลังเล็งๆ น้องเปียโน กับ น้องนามิ อยู่... ;khhg ;khhg

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 08:39:01 »

จำไว้ๆๆ น้องเปียโน  mbvc

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 10:23:16 »

น้องสาวโผมมมม Godx2

ปอ ลิง มั่ง แหม พี่อ้วน ชวน ชิม พี่มาสองคนนี่ ผมก็ต้องเชียร์น้องทั้งสองคนสิ ทั้งน้อง เปียโซ โนเฟีย เอ๊ย เีปียโน โซเฟีย สองคนนี้ พีอาร์เอง ยังเรียกสับกันประจำ
fdgdfdf
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

peecha

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 11:04:36 »

;khhg ขอตามเก็บข้อมูลอีกคนครับ

อ้วน ชวน ชิม

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 13:12:50 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องเปียโน eta08

เห็นด้วยกับท่าน Danado ครับ พวกที่ชอบใช้เงินฟาดทั้งหลาย.. อย่าคิดว่าจ่ายเงินซื้อน้องได้ทุกคนนะครับ มันไม่เสมอไปหรอก
น้องทุกคนมาทำงานนวด เพื่อหาเงินก้อจริง แต่ไม่ได้มาขายตัวนะครับ

และสำหรับบางคนที่ได้ระดับสามในการเที่ยวสายนี้ ก้อไม่ควรเอามาคุย เพราะมันอาจทำให้น้องๆหลายคนที่ไม่ได้ทำลักษณะนี้ ทำงานลำบากยิ่งขึ้นด้วย

เห็นด้วยกับท่านทั้ง 2 ครับ การเดินทางสาย นกป. ไม่จำเป็นต้องได้ระดับ 3 เสมอไป ถ้าคิดอยู่แค่จะต้องได้หรืออยากได้ระดับ 3 ไปสถานทูตญี่ปุ่นน่าจะง่ายกว่าครับ  อย่ามาเดินทางเส้นนี้เลย

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 23:44:28 »

การบ้านฉบับนี้ สมควรได้คำชมเชยครับ
 มีท่านสุภาพบุรุษสาย นกป. หลายท่านให้ความเห็นหลากหลายดี ชอบ ๆ ครับ การบ้านฉบับนี้ eta08
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "