ผู้เขียน หัวข้อ: จังหวะหัวใจ(เทพเจ้าฯ)ไหลไปกับกระดาษทิชชู่ของน้องเปียโน  (อ่าน 4028 ครั้ง)

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อิอิ  ห่างหายจากการส่งการบ้านไปนานครับ คราวนี้มาประเดิมตรวจงานที่ absolute paradise ซะหน่อยหลังจากตั้งมาหลายครั้งแล้ว
ตอนเช้าต้องupdate  การบ้านท่าน เทพ และมารท้้งหลายที่ส่งมา  บ๋ะ eta20 เข้าตามีสองคน  โซเฟีย กับ เปียโน   ตัดสินใจไม่ถูกชงกาแฟตอนเช้าสักแก้ว ( เผื่อสมองจะปลอดโปร่ง  และแล้วข้างบ้าน ลูกสาวเขาไปหัดเล่นเปียโนมาใหม่ กำลังเห่อ  กดเพลง บีโทเฟ่น  ชาโดว์ที่ สิบแปดอะไรก็ไม่รู้  แนะ  เข้าทางคิดออกทันที  eta06  โทรหาคุณบอยที่ร้านเลย  คุณบอยบอกน้องโซเฟียลาครับ  ไม่มา แต่น้องเปียโนมาทำงาน พร้อมจัดเต็ม  พี่ ๆ ไม่รอช้า จองคิวเลย  นัดหมาย  ปฏิบัติภารกิจตอน บ่าย สี่โมงเย็น  อู้ย บรรยากาศ ช่วงยี่เป็ง มันน่าจะไประเบิดประทัดเค้ก  (เค้กแข็งป้วยยยยยย)  ใส่น้องเปียโนจริง 

สถานที่หาไม่ยาก  เดินตามเส้นทางที่ทางร้านลงไว้ เข้าไปฝรั่งเต็มเลย   มีฝรั่งมาทักเทพเจ้า
ฝรั่ง :  hey you  ทำไมท่อไอเสียรถเฟอร์รารี่ ยูมันดัง หื่นๆๆๆๆ
เทพเจ้าฯ  :  oh man sure   ถ้าไม่หื่น  ไอไม่มาหรอก  haๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เทพเจ้าฯ :  สวนกลับด้วยประโยดแบบคนรู้ภาษาอังกฤษน้อย แต่ความมั่นใจสูง  DO you like  B2B  Spa and massage หือ(กรณีไม่มั่นใจในประโยด ให้ใส่ แกมม่า หือทุกครั้ง
ฝรั่ง  :  Oh no i don"t like  a girl   i want  a  thaiman  (เทพเจ้าฯรีบวิ่งเข้าห้อง 211  หลังจากสแกนกรรมแล้วว่ามันเป็นเกย์ เขินนนนนน) ว๊ายยย  เกือบโกอินเตอร์กับน้กร้องนำ maroon 5

ต่อครับนอกเรื่องไป ไปถึงคุณบอย ให้นั่งรอน้องเตรียมตัวอยู่  พร้อมน้องเย็นหนึ่งแก้ว  สักแป็ป น้องเปียโนก็ปรากฏกายออกมา โอ้โห  eta06 eta06 eta06 eta06eta06  แม่เจ้า น่ารักกว่าที่คิด

คะแนนเป็นความชอบส่วนบุคคลนะครับ  สไตล์ใคร สไตล์มัน
น้องเปียโนออกมาในเสื้อสีขาว กระโปรงดำตัดสีน้ำเงิน น่ารักเชียว
เปียโน : หวัดดีค่ะพี่รอนานไหมค่ะ 
เทพเจ้าฯ : ไม่นานครับ   ยิ้ม เขินนนนนน  (แต่สายตาแอบสำรวจตั้งแต่หัวจรดเท้า)
เปียโน : งั้นไปกันเลยนะค่ะ   น้องเปียโนเอื้อมมือขวามาจับมือซ้ายเทพเจ้าฯ แล้วจูงไปที่ห้องด้านข้าง

อู้ย scary scary scary  แววทอนกระจายมาแต่ไก่โห่ กันเลยทีเดียว
ถึงห้องน้องเปิดแอร์  แล้วกล่าวขอบคุณที่เลือกน้องขึ้นงานด้วย   ถอดเสื้อเทพเจ้าฯ กางเกง ถุงเท้า รองเท้า ส่วน รองเท้าส้นสูงน้องถอดกระจายอยู่ปลายเตียง  พร้อมเสื้อผ้าน้อง  ส่วนของเทพเจ้าฯนั้นใส่ไม้แขวนเป็นระเบียบสวยงาม เอาไปเต็มสิบเลยน้องเปียโน pongz

ตัดไปที่ห้องน้ำน้องเช็กน้ำร้อนหรือเย็นตามใจลูกค้า   เทพเจ้าฯไม่บุบ่ามแต่น้องใสเจลอาบน้ำ วัตสันสีชมพูใส่ให้แล้วฟองฟู่เต็มตัวน่ารักดี
มีช็อตเด็ดน้องดำโฟมอาบน้ำบนตัวเทพเจ้าฯด้วย ไฟหน้าและหน้าท้องโอ้ย  เด็กใหม่ทำไมวิชาบิวส์สูดยอดขนาดนี้ว่ะเนี่ย
เทพเจ้าฯ ได้แต่เกร็งตัวจิกเล็บบนฝาผนังห้องน้ำด้วยความทรมาณ ghjk ปนความเสียว ไม่ไหวแล้วครับ  งานบิวส์สุดยอดขนาดนี้ชวนน้องไปที่เตียงดีกว่า ghjk   

ตัดไปที่เตียงบอกน้องไม่ต้องลงน้ำมันเพราะผิวเทพเจ้าฯบาง(เพราะเป็นลูกผู้ดีผิวเลยบางแพ้ง่าย   eta20  อู้ยอยากจะอ้วก Vomit )
น้องเปียโนก็หัวเราะ แล้วก็ทำตามสเต็ปที่ท่าน อ้วนฯ และท่านกงล้อ ฯ เคยการันตึไว้  งานนวดพอประมาณ น้องตั้งใจปนความอายนิดหน่อย
แต่เรื่องการเทคแคร์คุยเก่ง คับ  ชอบๆๆๆ  มากกกกกกกก  น้องคุยกับเทพเจ้าฯ เหมือนเป็นเพื่อนสมัย เรียนปีหนึ่งด้วยกันเลย  ไม่ FAKE ดูจริงใจดี   ( เรื่องราวในชีวิตก็คล้ายกับน้องผู้หญิงเกือบ ร้อยละ 90 ของวงการ นกป.  )  ทุกคนต้องสู้ชีวิตครับ ชีวิตมันไม่ง่าย
แต่มันก็ไม่ยาก จนเกินไป  เป็นกำลังใจให้น้องนะครับ
เออ  เกือบลืมไปเลย  ขั้นตอนการนัว  น้องถึงแม้ไฟหน้าจะไม่ค่อยเท่าไหร่ แต่ ลีลาไม่ธรรมดาครับ  จิกเอว รูดเส้นหลัง  wot  แบบหักศอก กลับหลัง 180 องศา  อยากรู้เป็นอย่างไงต้องไปลอง

แต่ชื่อตอนที่กล่าวไว้คือน้องเปียโนวาง กระดาษทิชชู่ม้วนไว้บนที่นอนแล้วเทพเจ้าฯก็พาน้องเปียโนกลิ้งไป กลิ้งมา บนที่นอนจนกระดาษทิชชู่ตอนจากบนเตียงแล้วกลิ้งไปด้านล่าง  น้องเปียโนก็คลานลงไปเก็บ เห็นเปียโนน้อยเต็ม ๆ เลย scary  น้องเปียโนก็ค่อยๆ คลานลงไปเก็บเทพเจ้าฯ ก็คลานตามอย่างตั้งใจลงไปนัวข้างเตียงอีก จนน้องเปียโนบอกว่า พี่เทพเจ้าฯ นี่ท่ามากจริง ๆ  kjhg kjhg

เทพเจ้าฯ ใช้เวลานัวกับน้องเกือบ 50  นาทีครับ  ก็พ่ายแพ้กับมือเปียโนน้อย ๆ ไปหนึ่งยก นอนพักคุยกันอีกพักแล้วก็อาบน้ำให้เสร็จสรรพ ครบสเต็ปจริง ๆ ครับ   น้องมีซาวด์ดีครับ กับตามใจเกือบทุกอย่างที่เป็นแบบจำลอง ถ้าท่านสุภาพ ไม่รุนแรงและกักฬะกับน้องเปียโนเกินไป
น้องน่าจะเป็นตัวเลือกต้น ๆ ได้เลยสำหรับ บ้านนี้ทั้งสาขา เชียงราย และเชียงใหม่

ขอบคุณ  บ้าน ab pd  ครับที่มีน้องตั้งใจรักษาคุณภาพงานได้ดีขนาดนี้
                                                         ขอชมจากใจจริง ๆ ครับ น้องคนให้อยู่ใน hall of frame ของเทพเจ้าฯเลย

โชดดีมีทอนครับ  จาก เทพเจ้าแห่งขวดเจลใสวิ๊งง..........งงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

การบ้านมาอีกฉบับแล้ว.............. kjhg kjhg kjhg

น้องเปียโน งานดี ตามใจในขอบเขตงาน และ GF 1000000000000+++  hgjhg hgjhg

ท่านใด สุภาพ กับน้อง ก็จะได้รับการบริการที่ดีกลับบ้านครับ  pongz

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

อยากบอกว่า ท่านโชคดี เพราะน้องเปียโน เพิ่งขึ้นเขาไปกราบคารวะอาจารย์มิลค์เป็นศิษย์รุ่นที่ 2 ต่อจากน้องโซเฟีย เมื่อเช้านี้เอง....

จากเด็กน้อยที่งานกลาง ๆ ถึงธรรมดา ตอนนี้พัฒนาการดีวันดีคืนตามศิษย์รุ่นแรก น้องโซเฟียมาติด ๆ แล้ว kjhg
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

อ้วน ชวน ชิม

• ว๊องแมน
  • *

hgjhg   แหมม  ไปเป็นลูกศิษย์ นู๋มิลล์  อีกคนล่ะ    และถ้าอยากจัดทั้งลูกศิษย์ทั้งอาจาร์ยพร้อมกัน   มีแพ็คเก็จพิเศษมั่งไหมครับคุณบอย

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอบคุณการบ้านท่านเทพเจ้า ยังคงเอกลักษณ์เช่นเดิม ทั้งฮา และหื่นในฉบับเดียวกัน  eta08
ช่วงนี้น้องเปียโนมาแรง การบ้านยืนยันหลายฉบับ มีเพิ่มเติมวิชาอีก  hgjhg
ใครจะไปหาต้องจองแล้วมั่ง ครี๊ คริ้ ...  jljhl jljhl
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ขอบคุณการบ้านท่านเทพเจ้า ยังคงเอกลักษณ์เช่นเดิม ทั้งฮา และหื่นในฉบับเดียวกัน  eta08
ช่วงนี้น้องเปียโนมาแรง การบ้านยืนยันหลายฉบับ มีเพิ่มเติมวิชาอีก  hgjhg
ใครจะไปหาต้องจองแล้วมั่ง ครี๊ คริ้ ...  jljhl jljhl

นั่นสินะ..... ต้องโทรเช็คกะ pr ก่อน  hgjhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับ.. ;khhg ;khhg

bigbomb

• ว๊องแมน
  • *

pongz จดใว้แล้ว  น้องเปียโน

fanclub

• *

สุดยวดครับ ท่านเทพจิงๆๆๆ

topseries

• **

ขอบคุณครับ pongz

Yessss

• **

น้องลีลาเด็ดจริงๆครับ ขอยกนิ้วให้อีกคน

shadow2525

• V.I.P.
  • *

มาร่วมยืนยันอีกเสียงครับ หวาน เด็ด ลีลาดี  hgjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

mbvc ท่านเทพเจ้ามายืนยันแบบนี้อีกหนึ่งเสียง แบบนี้ต่อไปน้องก็คิวยาวอีกแล้วซิ roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

firehead

• เด็กทะลึ่ง

piuyty อ่านแล้วอยากไปทันทีให้ได้จริงๆ ติดที่เวลา lkkjjh lkkjjh

manop

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

จดๆๆๆ ครับ น้องเปียโน สงสัยคิวยาวแน่ๆ

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • *

จดๆๆๆ ครับ น้องเปียโน สงสัยคิวยาวแน่ๆ

ไม่ยาวครับท่านน้อง วนไปวนมาระหว่าง เชียงราย เชียงใหม่นี่แหละ  ผมเพิ่งไปใช้บริการซ้ำสองกับน้องยัง มาตราฐานดีเหมือนเดิมแถมทอนกระจายกว่าเก่าอีก  ( ปกติผมไม่เคยซ้ำสองกับใครง่าย ๆ ในวงการ นกป.นี่นะ  น้องเปียโนนี่ไม่ธรรมดา จิง ๆ คอนเฟิร์ม fhgj
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

prapatpong

• *

จดกะน้องเปียโน เลยดีฝ่า jljhl ttu hgjhg dsgjsd

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ช่วงเย็น ๆ วันนี้ น้องเปียโน Come Back นะครับผม
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

packaa

• เด็กทะลึ่ง

อ่านจบน้ำแทบแตก