ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำตาล ขาว หวาน ซ่อนเปรี้ยว  (อ่าน 5037 ครั้ง)

X-Master

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
น้องน้ำตาล ขาว หวาน ซ่อนเปรี้ยว
« เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 08:24:29 »

ส่งการบ้านน้องน้ำตาลนิดนึง ช่วงนี้เห็นน้องใหม่เข้ามาหลายคน เดี๋ยวน้องๆ เก่าๆ จะน้อยใจ jljhl
ช่วงหลังนี้ผมไปบ้านนี้บ่อยที่สุด เพราะว่าติดอกติดใจ ในการบริการ น้องๆ ที่นี่บริการได้ถึงใจจริงๆ

วันนี้เป็นเวลาของ "น้องน้ำตาล"
ผมไม่เกริ่นยาวละนะ ตัดเข้าห้องไปเลยละกัน
ทั้งๆ ที่เราไม่เคยเจอกันมาก่อน น้องพูดคุย ทักทาย ยิ้มแย้ม สดใสมาก น่ารักอ่ะ นี่เป็นอีกหนึ่งความประทับใจ น้องๆ คนไหนเข้ามาอ่าน จำเอาไปใช้ด้วยนะครับ  fdgdfdf
พูดคุยกันพอหอมปากหอมคอ คอแห้งน้องก็บริการน้ำให้ เอาใจทุกอย่าง
น้องขอถอดเสื้อผ้าให้ เรามันคนใจง่าย ว่าไงก็ว่าตามกัน จัดให้น้องถอดแต่โดยดี เปลี่ยนกันถอดไป ถอดมา นัวเนียๆ กันไม่ทันไร น้องชายผมก็ตื่นซะแล้ว 555+
เลยชวนน้องไปอาบน้ำกัน

ในห้องน้ำอันอบอุ่น ที่มีแค่สองเรา
น้องบรรจงอาบน้ำให้อย่างดี ทุกซอก ทุกมุม ทั้งยืน ทั้งนั่งคุกเข่า ขัดหน้า ขัดหลัง
แถมยัง B2B ให้น้องชายผมตื่นตลอดเวลา
ร่างกายของเราสัมผัสกัน โอบกอดกัน ผลัดกันถูไถ ลูบไล้ สร้างอารมณ์
คนอะไรน่ารัก ช่างเอาอกเอาใจ
อาบน้ำยังไงก็ไม่รู้นะ เอาน้ำมาล้างหูให้ด้วย อิอิ (แววทอนกระจุยกระจาย มาล่ะ)
พอๆๆ อาบน้ำนาน เดี๋ยวเกินเวลา kjhg

มาต่อที่เตียงดีกว่า
เจอกันครั้งแรก ผมจะให้น้องนวดตามสเต็ปของน้องไป
นอนคว่ำก่อนเลย พอคว่ำปุ๊บ น้องก็คร่อมปั๊บ งานนวดน้ำหนักมือดีเลยทีเดียว ผ่าน
ต่อมาลงบอดี้ อยากจะบอกว่าลีลาขั้นเทพจริงๆ เห็นหวานๆ แบบนี้ แอบซ่อนเปรี้ยว ไม่ขอลงรายละเอียดเยอะ เอาเป็นว่าเด็ดจริง pongz
ขั้นต่อมา พลิกตัวมานอนหงาย
ที่ต้องล้างหูมาน่ะ น้องไม่ล้างเปล่าๆ แน่นอน หลับตาคิดเอากันเอง
ทั้งเนื้อทั้งตัวผม ทุกอนู โดนน้องน้ำตาลแทะโลม ซะหมด fdgdfdf
แล้วใครเล่าจะทนไหวผลัดกันรุกบ้าง น้องทำพี่ยังไง พี่ขอเอาคืน dgd
นัวกันพอได้ที่ น้องจัดการโหลด CD ด้วยปาก จัดงานสเปให้พี่ได้ลืมโลกไปชั่วขณะ คิดไปว่ามีแค่เรา 2 คนในโลกนี้
Sound กระหึ่ม Surround ไม่รู้ห้องข้างๆ จะได้ยินรึเปล่าแต่จังหวะนั้นไม่สนละ สุดท้ายก็แพ้พ่ายคาที่จอดรถ fdgdfdf

คะแนนผมให้เต็มทุกอย่าง pongz
ใครที่ชอบ ขาว เนียน น่ารัก หุ่นดี เล็กซ่อนรูป ต้องน้องน้ำตาลเลย
จัดเป็นน้องที่เนื้อตัวขั้นเทพอีกคนในใจผม สเป็คใครสเปคมันนะครับ ผมชอบประมาณนี้เลย ใช่เลย เขินนนนนน

**การบ้านฉบับนี้ก็จบลง อย่าลืมว่า เที่ยวแนวนี้ ต่างกรรม ต่างวาระ ใช้ได้เสมอ
ท่านอาจจะได้รับการบริการที่ไม่เหมือนผม 100% แต่ผมบอกได้เลยว่าใครหล่นกับน้องน้ำตาล เลิกเที่ยว(ก๊อบเขามา) kjhg
แต่ถ้าท่านอยากได้บริการจากน้องๆ แบบผม ขอให้ท่านสุภาพไว้เถอะครับ ไม่รุ่มร่ามเกินงาม ทำตามกติกา
รับรองว่าท่านจะได้ทอนกระจุยกระจาย

สำคัญที่สุด อย่าเป็นพระเอกครับ red001 ไอ่เรามันแค่นายตัวร้าย ttu

ชอบ

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องน้ำตาล ขาว หวาน ซ่อนเปรี้ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 08:33:43 »

ขอบคุณครับ 
น้องน้ำตาลน่ารักมากคับ ผมก็เล็งๆ มาซักพักละ
ยังไม่มีโอกาส ได้รู้จักน้องในเชิงลึกเลย

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: น้องน้ำตาล ขาว หวาน ซ่อนเปรี้ยว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 10:16:48 »

ขอบคุณครับ pongz

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 12:10:28 »

อ่านการบ้านแล้วต้องตามไปลอกให้ได้คับ dsgjsd

skylove

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 16:46:20 »

เคยไปมาแล้ว 1ครั้ง น้องน้ำตาลบริการดีมากครับ  ทำให้ผมไม่รู้สึกเหงาด้วย ฮิฮิ pongz

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013, 20:24:53 »

ขอบคุณพี่ X-Master ที่เข้ามาส่งการบ้าน เป็นกำลังใจให้น้ําตาล นะคร้า เจอหนูอีกทีโปรดแสดงตัวนะคร้า จะจัดหนักให้รางวัลอย่างงามคร่า mbvc mbvc

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013, 20:34:23 »

ขอบคุณครับ 
น้องน้ำตาลน่ารักมากคับ ผมก็เล็งๆ มาซักพักละ
ยังไม่มีโอกาส ได้รู้จักน้องในเชิงลึกเลย

ขอบคุณคร่า อย่ามัวแต่เล็งนะ ไว้พึ่มีโอกาสดีๆ มาทําความรู้จักกันได้นะคะ  เขินนนนนน

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013, 20:38:25 »

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013, 20:44:10 »

อ่านการบ้านแล้วต้องตามไปลอกให้ได้คับ dsgjsd
ว่างแล้วตามมาน้า รอจัดให้นะคร้า ;khhg

Bubuu

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013, 23:42:20 »

eta04หิวน้ำน้อยๆๆ เฮ้อ น้ำตาล ขึ้นมาทันทีเลย น้องชอบ  แบบนี้ครั่งหน้าพี่ไม่ พลาด แน่นๆๆๆ dgd

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2013, 08:15:34 »

eta04หิวน้ำน้อยๆๆ เฮ้อ น้ำตาล ขึ้นมาทันทีเลย น้องชอบ  แบบนี้ครั่งหน้าพี่ไม่ พลาด แน่นๆๆๆ dgd
น้องหมายความถึงเนื้องานบริการที่จัดเต็มนะคะ กรุณาทําความเข้าใจใหม่ค่ะ roister roister roister roister roister

ชอบ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 11:57:53 »

ขอบคุณครับ 

ขอบคุณคร่า อย่ามัวแต่เล็งนะ ไว้พึ่มีโอกาสดีๆ มาทําความรู้จักกันได้นะคะ  เขินนนนนน
[/quote]

เมื่อวานขอบคุณมากคับ ประทับใจมาก ว่างๆไปดื่มกาแฟกันนะ

aunexist

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 13:54:53 »

แต่ละคน สุดดยอดทั้งนั้นบ้านนี้

X-Master

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 14:20:37 »

ขอบคุณพี่ X-Master ที่เข้ามาส่งการบ้าน เป็นกำลังใจให้น้ําตาล นะคร้า เจอหนูอีกทีโปรดแสดงตัวนะคร้า จะจัดหนักให้รางวัลอย่างงามคร่า mbvc mbvc
ไว้เจอกันแน่นอนจ้า ขอรางวัลใหญ่นะครับ jljhl

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 20:52:43 »

ขอบคุณครับ 

เมื่อวานขอบคุณมากคับ ประทับใจมาก ว่างๆไปดื่มกาแฟกันนะ
[/quote]

ค่า ขอบคุณมากๆ เช่นกันนะค้า เจอกาแฟอร่อยๆ ซื้อมาฝากสาวๆแอปฯ ด้วยนะคร้า mbvc mbvc[/font]

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 21:00:46 »

แต่ละคน สุดดยอดทั้งนั้นบ้านนี้
อั๊ยย่ะๆ ต้องลองๆ แจ่มทุกนางคร่า fhgj fhgj fhgj

Bubuu

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 มีนาคม 2013, 00:08:02 »

ไว้ ว่าง ๆๆๆจาไป อีกนะครับ ไม่ลืมเลย ลีลาอาบน้ำ สวยยอด ขัดทั้งตัว หัวจรดเท้า ขวัญใจจิงๆๆๆ ว่างเจอกันนะครับ hgjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 มีนาคม 2013, 09:41:45 »

mbvc fdgdfdf เจอน้ำตาลหวานซึ้งไปอีกรายหนึ่งแล้ว mbvc mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

khunjim

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 มีนาคม 2013, 17:56:53 »

น้องน้ำตาล  น้องน้ำตาล  น้องน้ำตาล  น้องน้ำตาล  ท่องไว้ แล้วเจอกันจ้า   dsgjsd

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 มีนาคม 2013, 20:25:32 »

ไว้ ว่าง ๆๆๆจาไป อีกนะครับ ไม่ลืมเลย ลีลาอาบน้ำ สวยยอด ขัดทั้งตัว หัวจรดเท้า ขวัญใจจิงๆๆๆ ว่างเจอกันนะครับ hgjhg
รีบๆว่างนะคะ อย่าปล่อยให้เค้ารอนานนะ รออยู่นะคะ mbvc mbvc

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 มีนาคม 2013, 20:31:38 »

น้องน้ำตาล  น้องน้ำตาล  น้องน้ำตาล  น้องน้ำตาล  ท่องไว้ แล้วเจอกันจ้า   dsgjsd
ค่า พี่  น่ารักจุงเบย อย่าลืมเค้าน้า กิกิ khjhgg

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 มีนาคม 2013, 20:37:10 »

เคยไปมาแล้ว 1ครั้ง น้องน้ำตาลบริการดีมากครับ  ทำให้ผมไม่รู้สึกเหงาด้วย ฮิฮิ pongz
คิดถึงเค้า เหงาๆ ก็มาหาเค้าอีกนะ  เขินนนนนน mbvc

Bubuu

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 มีนาคม 2013, 20:10:47 »

มาตอบกระทู้ บ่อย แบบนี้  หลงกัน ทั้งบ้านทั้งเมือง  dgd
รีบๆว่างนะคะ อย่าปล่อยให้เค้ารอนานนะ รออยู่นะคะ mbvc mbvc

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 23:58:07 »

อั้ยย้ะพี่เล็กผิดไปแล้วที่มองข้ามน้อง sugarbeat ไปเที่ยวหน้าขอสำนึกผิดกับเธอนะจ้ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2013, 00:18:24 โดย Pee Lek »

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 12:08:29 »

ขอบคุณคร่า เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2013, 14:55:46 โดย Absolute Relax »

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 21:07:27 »

พรุ่งนี่วันอังคารเข้างานกี่โมงครับน้องsugarbeat

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 11:56:17 »

พรุ่งนี่วันอังคารเข้างานกี่โมงครับน้องsugarbeat
น้องน้ำตาลหวาน ๆ มาแล้วครับ น้องขยันมาตั้งแต่ก่อนเที่ยงเลยครับผม
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 20:58:53 »

น้องบอยพี่เล็กให้สามคำ  She's the best
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มีนาคม 2013, 21:01:01 โดย Pee Lek »

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 21:54:01 »

น้องบอยพี่เล็กให้สามคำ  She's the best

Absolute ตะหากคับ kjhg kjhg
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

X-Master

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 22:49:18 »

ผมว่าใครมาบ้านนี้แล้วไม่เจอน้ำตาล ผมว่ามายังไม่ถึงนะครับ jljhl

Pentor

• ...คาวบอย พเนจร...
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 00:41:55 »

ผมว่าใครมาบ้านนี้แล้วไม่เจอน้ำตาล ผมว่ามายังไม่ถึงนะครับ jljhl
ใช่เลยครับ น้องบ้านนี้มีเพิ่มมาเรื่อยๆแถมฮอตอีกต่างหากกว่าจะจองกันได้แต่ว่าน้องเก่า ๆหลายคนผมขอแนะนำเลยว่าเจ๋งจิงคับ

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 12:05:19 »

ขอบคุณพี่ X-Master ที่มาดันๆ นะคร้า pongz

Sugarbeat

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 12:11:58 »

ใช่เลยครับ น้องบ้านนี้มีเพิ่มมาเรื่อยๆแถมฮอตอีกต่างหากกว่าจะจองกันได้แต่ว่าน้องเก่า ๆหลายคนผมขอแนะนำเลยว่าเจ๋งจิงคับ
ถูกต้องนะคร้าบ เด็กเค้าเจ๋งจริง ไรจริงคร้า แต่จะให้แน่ต้องให้พี่ๆทดสอบ กิกิ ttu