ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำตาลหวาน ขาว หอมละมุน  (อ่าน 1421 ครั้ง)

dekbaba

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้ำตาลหวาน ขาว หอมละมุน
« เมื่อ: 10 เมษายน 2013, 15:24:24 »

วันเสาร์ไม่มีที่ไป เอาโทรศัพท์ออกมากดหาตาบอย 
 :ตาบอยก็รับสาย สวัสดีครับ  Absolute ครับ khjhgg
มีน้องคนไหนว่างครับ
 ตาบอยก็ รายการ..... ลืม
เออ งั้นน้องน้ำตาลละนะเดี๋ยวเข้าไป

พอไปถึง ตาบอยก็เรียกน้องน้ำตาลให้ เจอครั้งแรก ผมเป็น อนันอันวา เลยครับ  งง อ่ะดิ อนัน อันวา  ก็ตะลึงเลย mbvc mbvcครับ ความสวย น่ารัก ของน้องเค้า  (มุขนี้นึกได้หลังจากกลับจากน้องมาดูทวีช่องบอลฃ่อง 3)  wq wq มุขฝืดๆ
ตัดเข้าห้องเลยละกันเดวจะยาว
 ในห้องน้องก็บอกให้พี่นั่งลงก่อนไอ่ผมก็เปงคนเชื่อคนง่ายด้วยดิ (โดยเฉพาะน้องๆ) น้องเค้าก็จัดการถอดเสื้อผ้าให้ผม  แล้วก็ตาน้องเค้า โอ้วแม่เจ้า หุ่นน้องเค้าดีมาก น้องอาบสะอาด อาบไปก็นัว ล้างทุกซอก ทุกมุม แล้วน้องชายผมก็ตกไปอยู่ในมือน้องเค้าตอนไหนไม่รู้ มัวแต่มัวกับนัวกับน้องเค้า รู้สึกตัวก็มันสู้มือน้องเค้าละสิ ชอบจังตอนที่น้องมาล้างหูให้อ่ะ  น้องชายผมสู้กัลน้องเค้าจนน้องเค้าเมื่อยอิอิอิ (เพราะเตรียมตัวมาดี) แต่สุดท้ายก็พ่ายแตกน้องเค้าเพราะความน่ารัก  อยู่ดี แบบนี้ยอมครับ  อาบเสร็จ
 hgjhg hgjhg
เราก็มาที่เตียง ผมก็ปล่อยให้น้องเค้าจัดการตามกระบวนการของน้องเค้า  นวดดีมากเลยหนักกำลังดี ต่อด้วยบอดี้ ลีลานี้ไม่ต้องพูดถึงยกนิ้วให้เลยละครับ  แล้วก็พลิกตัวมาเอาละสิถึงเวลาที่รอคอยอิอิอิ หลังจากที่เสียเปรียบน้องอยู่นาน ได้คืนละทีนี้  นัวกันได้พักใหญ่  น้องก็จัดการ cd ใส่เครื่องเล่น เฮ้ยไม่ใช่ ใส่น้องชายผม สเปร์ให้ผมจนลืมเลยไปถึงไหนต่อไหนไม่รู้ มีสลับกับบอดี้ด้วย  ช่างเป็นความสุขที่ไม่ผิดหวังที่เลือกน้องเค้า น้องเค้ามีอารมร์ร่วมได้ดีมาก สุดท้ายก็แพ้แตกกับน้องเค้าจนได้  แล้วก็คุยสารทุกข์ สุขดิบกัน  พักสักน้องก็ชวนไปอาบน้ำอีกที ผมชอบอีกอย่างตอนอาบน้ำล้างน้ำมันออกน้องเค้ามีวิธีที่ ok เลยรู้ต้องลองเองไม่บอก อิอิ  พอจะเสร็จดันผมดันแพ้อะไรไม่รู้เลยไปเกาจนแดงเลยน้องเลยอาบให้อีกรอบ   
 fdgdfdf fdgdfdf
คะแนนเต็มทุกอย่าง พอดีเปงคนปล่อยเกรดงายด้วยสิกับน้องๆที่บริการดี 
สรุปงานนี้ ทอนกระจายครับ สำหรับน้องน้ำตาล  ต้องไปซ้ำแน่นอน

สุภาพกับน้องไว่เถอะครับรับรองท่านจะไว้ทอนแน่นอน
ผมเชื่อแล้วครับกับที่ว่า มาบ้านนี้แล้วไม่ได้เจอกับน้องน้ำตาลเหมือนมาไม่ถึง 

ปล การบ้านฉบับนี้ไม่ค่อยเรียบร้อยเท่าไหร่เนื่องจาก ทำงานการบ้านไปด้วย ทำงานไปด้วย ยุ่งมากก่อนปิดสงกาน เดวจะแก้ตัวฉบับหน้า เร็วนี้ กับน้องคนเดิมแน่นอน

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
Re: น้ำตาลหวาน ขาว หอมละมุน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 เมษายน 2013, 21:30:23 »

ว๊าว ๆ ๆ การบ้านที่เค้าอยากอ่านมาแบ๊ว Completed rock01 rock02

อยากเห็นลีลาการบรรยายของท่านจุงเบย

ขอเจิมก่อนอ่านนะคับ อิอิ
jljhl jljhl
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

thunderbird

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้ำตาลหวาน ขาว หอมละมุน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 เมษายน 2013, 00:00:38 »

ลำปางปิดไป ไหลไปชิมน้ำตาลที่เชียงใหม่ดีกว่า

ฝากว่าลำปางเปิดอีกรอบขอมาตรฐานแบบสาขาเชียงใหม่นะครับ