ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามรายละเอียดครับ  (อ่าน 1249 ครั้ง)

chutjan

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามรายละเอียดครับ
« เมื่อ: 20 มิถุนายน 2013, 01:37:39 »

ไปมาหลายครั้งแล้วครับ...ยังไม่เคยได้ใช้บริการสักที...พอดียังไม่ค่อยถูกใจน้องๆที่ว่างอะครับ...เลยอยากถามว่า...ต้องไปช่วงเวลาประมาณไหน ถึงจะเจอน้องๆ เยอะๆ อะครับ เผื่อจะเจอที่ถูกใจครับ เขินนนนนน ...หรือว่าถ้าน้องๆไม่ว่าง ก็ pr ชีส ก็ไม่ว่ากันนะคราบบ  eta04 ...อิอิอิ ล้อเล่นนะครับ pr ชีสสส