ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแคท น้องใหม่ที่ทั้งเจ๊ 699 และน้องโบยืนยันว่าปราบเซียนเก่ง  (อ่าน 1914 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ได้รับการเชียร์จากเจ๊ 699 และน้องโบ เทพสเปรย์ มาว่าน้องแคท สามารถปราบลูกค้าที่เสร็จยากๆ ได้
เอ้า ลองดูกันสักตั้งว่าน้องมีดีอะไร แถมยังเริ่มมีลูกค้าจองคิวกันแล้วด้วย
ตัดเข้าห้องเลยดีฝ่า อิอิ งานอาบน้ำโอเคครับ ฟอกจนสะอาดหอมเชียว
มีบอดี้ให้ด้วยหน้าหลังครบ แถมจับมือเราให้ไปจับของน้องเค้าเองด้วย
หน้าอกใหญ่กำลังดีครับ แต่พี่เฒ่าชอบเล็กๆ แบนๆ อะ
หุ่นรูปร่างโดยรวมใช้ได้ครับ มีสะโพก มีเอว ได้รูป
เนื้องานการบอดี้ มือ บิ้วท์ สเปรย์ผ่านครับ
แต่ ครับ แต่ ท่าจำลองไม่เป็นเบย แถมไม่รู้ด้วยว่าเค้าทำกัน
ถามไปถามมาได้ความว่าเพิ่งเคยทำงานแบบนี้เป็นที่แรก ไม่มีใครสอนเรื่องท่า
คราวก่อนลูกค้าขอทำ ก็ยังเถียงกับลูกค้าว่าไม่มี  kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg
เมื่อคืนก็เลยสอนท่าเบสิคไปให้ 5-6 ท่า ตอนนี้ใครมาน้องจัดท่าได้แล้วนะครับ
เมื่อคืนก็เลยแพ้แตกไปในท่าสาหร่ายห่อกล้วย อิอิ
เลยลืมไปเอาค่าคอร์สคืนเลย เพราะน้องบอกต้องจ่ายให้พี่แทน เพราะพี่สอนนวด  jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

มารับค่าคอร์สคืนที่อาจารย์โบนัสนะครับเพ่เฒ่า jljhl
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

มารับค่าคอร์สคืนที่อาจารย์โบนัสนะครับเพ่เฒ่า jljhl
จะรอดมั้ยนี่ เห็นบอกอยู่ว่าให้มาลองดูว่านู๋สเปรย์เก่งขึ้นแค่ไหน
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

dekbaba

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จะรอดมั้ยนี่ เห็นบอกอยู่ว่าให้มาลองดูว่านู๋สเปรย์เก่งขึ้นแค่ไหน
อย่าช้าพี่ให้ไวเลย  jljhl เพ่เฒ่าจะได้รู้ว่า สเปอันดับหนึ่งในเชียงใหม่คือผม ไม่ใช่โบนัส ghjk ghjk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2013, 19:18:30 โดย Absolute Relax »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

อย่าช้าพี่ให้ไวเลย  jljhl เพ่เฒ่าจะได้รู้ว่า สเปอันดับหนึ่งในเชียงใหม่คือผม ไม่ใช่โบนัส ghjk ghjk
น้อง dekbaba สเปรย์ให้เจ๊ 699 เหรอ เห็นเจ๊ว่าสเปรย์เก่งพอๆ กันกับอิเจ๊ eta20 eta20 eta20
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2013, 23:03:21 โดย เฒ่าใจแตก »

dekbaba

ไม่เอาเป็นน้องต้องให้เพ่ลองก่อน eta20 eta20 ghjk ghjk

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

ไม่เอาเป็นน้องต้องให้เพ่ลองก่อน eta20 eta20 ghjk ghjk
ระวังเจ๊บอกไม่ต้องเกี่ยงกัน ได้ทู้กโคน scary scary scary

dekbaba

ระวังเจ๊บอกไม่ต้องเกี่ยงกัน ได้ทู้กโคน scary scary scary
ป๋มก็ว่างั้นก็เพ่ โดนแน่ๆๆ รักเท่ากันทุ๊กๆคนอ่ะ อีเจ้

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

สรุปนี่การบ้านน้องแคทนะครับ roister

ทำไมพี่สองคนต้องมาโชว์ว่าพี่ dekbaba สเปเก่งในการบ้านน้องเค้าด้วย ljhgf

พี่ dekbaba รีบมาเคลียร์กะน้องแคทด่วนเลย ผมเอาให้น้องอ่าน .,mn น้องโกรธแล้วนะ jljhl
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995