-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน อุดรธานี ก่อนบุกตีเวียงจันท์  (อ่าน 19960 ครั้ง)

onetentinjungle

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตามที่ได้วางเกมไว้แล้ว ขอส่งการบ้านตามสัญญานะครับ

ผมบินจากเชียงใหม่ไปนอนที่อุดร 2 คืน ด้วยบังเอิญมา Check-In ที่โรงแรมชานเมืองนิดๆ ห่างแสงสี แต่ก็มีราชรถ(สามล้อเครื่อง)พาบุกตี
เริ่มที่บ้านแรก เป็น บ้านไม้ธรรมดาซอยเป็นห้องเล็กๆ 10กว่าห้อง ด้านหน้ามีน้องให้เลือก อารมณ์ประมาณ อาบอบนวดไร้กระจก เดินไปลูบได้คลำได้ แต่อย่าเอาไม้แหย่รู
ผมเลือกน้องครีม เป็นสาวลาว100 % ผมฟังสำเนียงแล้วขอเดาเมืองเกิดน้องว่า เมือง คำมอด  ถูกเผง น้องเลยถูกใจ แต่ไม่ให้ฟรี และถึงจะทำดีเค้าก็ไม่ให้เบิ้ล ก็รู้ๆกันอยู่.............

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2013, 21:34:10 โดย onetentinjungle »
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ
สูงต่ำ อยู่ที่ ร้านช่วงล่าง จะแปลงให้

onetentinjungle

• แอบหื่น
Re: การบ้าน อุดรธานี ก่อนบุกตีเวียงจันท์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2013, 21:55:59 »

คนนี้ปลามีแค่นี้นะครับ เพราะน้องบอกว่า คนคุมห้ามถ่ายรูป คราวที่แล้วมีแขกจาก กทม.แอบถ่าย VDO ไป อาทิตย์ต่อมาตำรวจลง น้องเลยระวังตัวมากๆ นี่ก็แกล้งโทรศัพท์เลยไม่ได้โฟกัส ขอแก้มือคนต่อๆไปนะครับ

มาที่เตียง ผมเลือกห้องแอร์ จูงน้องเข้าหอ มือน้องนิ่มมากๆ ตาสองชั้น ปากบาง จมูกโด่ง ถ้าพาออกงาน บอกว่ามาจากเกาหลี ไม่น่าเกลียดเลยอ่ะ ชวนน้องคุย ว่ามีแฟนยัง(เลิกแล้วค่ะ) ปลูกบ้านเสร็จรึยัง(ยังไม่เสร็จค่ะ พี่รู้ได้ไงหนูเก็บเงินปลูกบ้าน....แหม่ รู้ๆกันอยู่)

ผมเริ่มก่อน บอกน้องว่า นับจากวินาทีนี้ เราไม่ใช่แขก กับสาว แต่ทำให้เหมือนแฟนกัน OUT กันนะจ๊ะ  น้องตอบโอเคOK

ผมไซ้ซอกคอก่อนเลย จุดเริ่มต้นที่หัดตั้งแต่อยู่อนุบาลหมีน้อย ต่อมาก็เนินอก หัว tesco Lotus ตามลำดับ แต่ไม่ทาสีนะ... ผมเลือกบ้าน ผ่านไป5 นาที พอน้องเริ่มพึมพำ ก็ฉีก CD (เอามาเอง สบายใจกว่า) ใส่เองด้วย เพราะเห็นน้องเล็บยาว กลัวขาด
จากนั้นก็ ท่ า Missionary ตามสูตร ดูท่าทางน้องบ้านไม่ติดถนนใหญ่ด้วย (ซอบซอย) ผมเลยพาไปหลายซอยเลย จากนั้นถามน้องว่า ขึ้น(ชั้น)บนป่ะ น้องบอก ไม่อ่ะค่ะ ชั้นล่างดีแล้ว แต่ก็นะ ถึงชั้นล่างก็เคว้งคว้างได้ เลย ยกสลับขา สลับกับท่า Doggy ไป อีกพักนึง น้องบ่น เจ็บละ ผมเลยพลิกกลับมาท่าเดิมแล้วกดคันเร่ง น้องร้องเสียงน่ารักเชียว จากนั้นโยเกิร์ตบัลแกเรียก็ออกมาสู่โลกภายนอก สมใจหมาย...................

ลายแทง      อดุลยเดช ซอย 2
ชื่อน้อง     ครีม
เบอร์ติดอก    ไม่มี
หน้าตา       8
บริการ      7  Buffet ชงเองกินเอง แต่อร่อย
ไฟหน้า      7
หลอดไฟ       5 หลอดไฟฮาโลเจนธรรมดา เริ่มมัวละ
ช่วงล่าง       8 
รูปร่าง         9 
ผิว            9  ขาวแบบลาวแท้ๆ
ลีลา          6 
พูดจา         7
สเปร์     น้องไม่เป
GF            8 
สินสอดน้อง      400 +ค่าแอร์ 100
ทิปน้อง     100

สรุป      กรุ๊งกริ๊ง ค่อนไปทางทอน
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ
สูงต่ำ อยู่ที่ ร้านช่วงล่าง จะแปลงให้

karat

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: การบ้าน อุดรธานี ก่อนบุกตีเวียงจันท์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2013, 22:08:37 »

pongz

เด็ดมากครับ

ragcrown

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2013, 00:14:24 »

สินสอดแบบนี้ นานๆๆๆๆ จะเจอทีนะครับ
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2013, 09:29:23 »

ถูกจังเลย

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2013, 10:39:23 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคับ.... ;khhg..และดีใจด้วยที่ได้ของดีราคาถูก

fireer

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 00:43:14 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 06:48:01 »

eta03 คุ้มค่าแล้วท่าน กะหกร้อยบาท อย่าคิดมาก
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

kurtco

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 12:07:34 »

2 คืน 2 ซอย เลยนะครับ

swade007

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2013, 13:43:24 »

eta03 คุ้มค่าแล้วท่าน กะหกร้อยบาท อย่าคิดมาก

จริงครับจริง

poolpop009

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2013, 20:16:50 »

เยีอมครับ

nemoboyzaaa

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2013, 23:59:13 »

RG_CNX

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2013, 22:45:09 »

ขอบคุณครับ

supachai98

• ยังเด็ก ยังหนุ่ม เอาก่อนหมดแรง
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2013, 12:43:22 »

อุยสา
ผู้ชายทุกคน ไม่ได้เจ้าชู้ แต่นอกสังเวียนเท่านั้นเอง

Posd_08

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 มกราคม 2014, 10:35:45 »

ขอบคุณประสบการดีๆ

น้ำขิง

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 01:47:48 »

ว้าว scary