ผู้เขียน หัวข้อ: น้องAnnie .. Dolby เสียงใส กับการอ้อนเสียงเสียว @ Absolute Paradise  (อ่าน 2498 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

หลังจากเหน็ดเหนื่อยกะภาระอิด วันเด็กแห่งชาติ ที่สถานจัดงาน รถก้อติด คนเยอะ ไปไหนหาที่จอดรถลำบาก และจราจรทำงานกันคึกคักเหลือเกิน พอตกค่ำเลยเกิดอาการเมื่อยล้ากล้ามเนื้อตึงไปหมด จึงต้องเดินสายแจกรางวัลให้เด็ก ๆ ต่อ (เป็นประจำ) อีก  … เปิดเข้าเวบ CMX ทันที มาสะดุด Ab P มีน้องใหม่อิมพอร์ตมา นามว่า Annie ซี่งชื่อตรงกะกิ๊กเก่าสมัยอยุ กทม .. พอดี เลยหาเรื่องย้อนความหลัง ครั้นอดีต ต่อ Line ไปหาตาบอยทันที จองรอบ 21.30 น. บอยตอบมาทันที “ได้เลยครัชชชชชชชชชชชช” (บอย !! แกจาครัชอารัยหนักหนา) 
yellow001

ไปถึงตามเวลา บอยเรียกน้องมารับ กล่าว “สวัสดีค่ะพี่….” เสียงน่ารักจุงเบย เดินควงแขนเข้าห้อง นั่งคุยทำความรู้จักกัน เป็นคนจังหวัด ห่าง กทม 81 กม. (ทายกันเอานะครับ)   ตัดสินใจเข้าวงกามครั้งแรกที่ Ab P จากคำแนะนำของเพื่อนที่ทำงานสายนี้ในเชียงใหม่ ชวนมา กว่าจาตัดสินใจมาได้ร่วมเดือนเอาจนตาบอยลุ้นจนเหงือกแห้ง คุยรายละเอียดสัพเพเหระ ทั่วไป น้องขี้อาย ตอนแรกนั่งห่างกันแทบหัวเตียง ท้ายเตียงเบย ตามประสาคนไม่รู้จักกัน แต่เรื่องคารม กงล้อมาร ไม่เป็นรองใครในใต้หล้า คุยไป ๆ ไหงน้องขยับมานั่งตักโน้มคอเฉย อิอิ (ความสามารถเฉพาะตัวนะครับ) บทเพลงไม่ต้องการ Intro เริ่มขึ้นบัดนาว

rock02 rock03 rock04 rock01
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *

น้องพร้อมจู่โจมทันที  โอ้ววว มายยย Ghost !! นี่ เด็กสาวขี้อายที่เห็นตอนแรก ไปหน้ายยยยยยแล้ว ระหว่างนั้นน้องค่อยๆถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น จนเหลือแค่ยกทรงกับกกน ผมประคองตัวน้องลงจากตัวผม แล้วระดมจูบไปทั่วร่างกาย เสียงครางดังมากขึ้นเรื่อยๆ จนผมจุ๊ ๆ !!  เขินนนนนน  กลัวเสียงจะทำให้ห้องข้างๆตกใจ นึกว่าทำอะไรกัน 555 น้องพลิกตัวขึ้นมานั่งบนตัวผมอีกครั้ง กระดุมเสื้อผมถูกปลดออกพร้อมทั้งกางเกงยีนส์ รุกอย่างต่อเนื่อง ป้าดด อารมย์อะไรมันจะค้างปานน้านน ไม่ให้หายใจกันเลย กำลังระอุมากขึ้นเรื่อยๆ อารมย์ สีหน้า ท่าทางเหมือนผมกำลังเป็นพระเอกเอวีเลย ต่างกันแค่ว่าเราไม่ได้มีอะไรแบบนั้นกัน ช่วงนี้ผมเป็นฝ่ายตั้งรับจริงๆ เหมือนอยู่ในกำมือเธอ ปล่อยไว้แบบนี้ไม่รอดแน่กรู ต้องทำไรสักอย่างแล้ว ผมเอื้อมมือไปปลดบราออก พร้อมชันตัวผมเองขึ้นเพื่อมาชิมไฟหน้าทั้งคู่ เสียงครางดังไม่หยุด จุกเธอเริ่มตั้งชันสู้กับลิ้นของผม แก้มเธอเริ่มแสดงอาการเลือดฝาดออกมาให้เห็นอย่างเด่นชัด ผมไล่ไปทุกซอกทุกมุมเท่าที่ผมจะหาได้ แล้วค่อยๆถอดกกนของเธอออก

เอนตัวน้องลงมาทับบนตัวผมและค่อยบี้วตามตัวไปเรื่อย ๆ อย่างไม่ยั้งจากใช้ลิ้นเลีย ซอกคอ ใบหู และวนอยู่สักพักนึง ก้อค่อยๆ ขยับลิ้นลงมาที่หัวนมและฐานนม จากนั้นก้อวนอย่างช้าๆ สักพัก สลับกับลิ้นที่แสนจะรวดเร็ว  ขยับลากยาวเรื่อยตามท้องผม ตามซอกขา หลังจากนั้น ...... จนต้องยกขาลอยเบย สักพักเริ่มรู้สึกหายใจถี่ขึ้นเลยต้องสะกิดน้อง “พอก่อนนะจ๊ะ เด่วพี่จาแพ้พ่ายตั้งแต่ยังไม่บอดี้เลย” น้องหันมายิ้มด้วยความสะใจ พร้อมริมฝีปากที่มันวาว พูดว่า นู๋บอดี้ไม่ค่อยเก่งนะค่ะ ผมบอกลองทำดู ตามสบายนะครับ ขั้นตอนการบอดี้น้องละเลง Nuru สไลดตัวได้อย่างเป็นธรรมชาติมีการติดขัดในการขยับเปลี่ยนท่า แต่มารน้อยผมตอนนี้ได้แข็งเป๊กกกกกกกเรียบร้อยแล้ว เข้าสู่โหมดกระบวนท่า ทั้ง WOT หน้า-หลัง ขึ้นมานั่งบนตัวผมขย่ม พร้อมขยับเอวร่อนช่วยสาหร่ายบดช่างเสียวมันส์จิงๆ พลิก Dog ร่อง  eta11และท่ากำจรวด อย่างต่อเนื่องจนผม เห็นท่าไม่ดีต้องงัดไม้ตายสุดท้ายมาหวังเผด็จศึก ผมพลิกเธอเข้าท่าประสานร่างพร้อมระดมเกียร์ เร่งเครื่อง Overdrive  ด้วยความเร็ว 140 Km/H  ไม่นานผมก้อปรี๊ดดดดดดดด  Completed ปล่อยออกมาแบบเต็มสตรีม นอนหมดแรงสำรวจรอบ ๆ กาย พบว่าสภาพเตียงตอนนี้เหมือนไม่ใช่เตียงแล้ว เตียงเปียกไปหมด ทั้งเจล ทั้งขวดต่างกระเด็นกระดอนไปคนละฟากเตียง ผ้าปูหลุด หมอนหายไม่รู้ไปไหน อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มกราคม 2014, 13:44:05 โดย กงล้อมาร »
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *

และน้องก้อพาผมไปอาบน้ำชำระร่างกาย ออกมานอนคุยกันจนเกือบลืมถามไปเลยว่าใครเป้นคนเทรนงานให้เมื่อวาน คำตอบที่ได้คือ น้องวุ้นเส้น ถึงบางอ้อเลยครับ (นางเอก AV คนก่อนของผมนั่นเอง) ถึงว่ารู้จุดตายของผมทั้งสิ้น  eta07 จนได้เวลาน้องจัดแจงแต่งตัวให้ราวกับแฟนกัน ให้ค่าขนมน้องไปเล็กน้อย พร้อมให้กำลังใจน้อง "ขอบคุณค่ะ หนูจะทำเท่าที่หนูทำได้ค่ะ" (แค่นี้พี่ก้อสุดยอดแล้วครับ)  Godx2

คะแนนการทดสอบ ...... dsgjsd

หน้าตา/รูปร่าง 8 หน้าตาน่ารัก ผิวขาวเหลือง มีหน้าท้องเล็กน้อย
หน้าอก         7 จอ LCD Ultra - HD ของแท้ ใครชอบจอบวมให้ผ่านน้องไปเลย
ช่วงล่าง        8.5 สาหร่ายตกแต่งดีพร้อม…
การนวด/B2B 9 นวดผ่อนคลายน้ำหนักมือเบาไปนิด (ผมไม่เน้น) บอดี้ WOT หน้า-หลัง Dog ร่อง ท่ากำจรวด ขาดเพียงส้มโอ (สาเหตุกลับไปอ่านด้านบน)
งานอาบน้ำ     8 สะอาดเอี่ยมทุกจุด ท่าบอดี้อาบน้ำยังไม่ค่อยเป็น ตามประสาเด็กใหม่
Sound        100 ใครเป็นงัยไม่รู้ แต่สำหรับผม 7.1 สามารถสนองตามการกดปุ่ม X
GF             100 การ Take Care เอาใจใส่ ดูแลทุกวินาทีเหมือนแฟน ประทับใจที่สุดเป็นอารมณ์ร่วมที่เป็นธรรมชาติเหมือนแฟนนัดพบกันใหม่ ๆ  เสียวสุด ๆ ไม่มีนอนนิ่งรุกและรับ ด้วยอารมณ์เสียวเต็มปรี่ล้วน ๆ

ปล.1 ผมมั่นใจที่จะแนะนำน้องคนนี้ ให้กับเพื่อน ๆ สุภาพชนทุกท่านไปแนะนำสอนน้องเพิ่มเติมวิทยายุทธ เพื่อสร้างดาวดวงใหม่แก่วงการ 

ปล.2 การบ้านนี้เป็นเรื่องเล่าผ่านมุมมองของผู้เขียนที่ได้รับมา ไม่สามารถใช้เป็นบรรทัดฐานในการได้รับบริการที่เหมือนกันได้ ดังนั้น ขอให้ทุกท่าน พกคำว่า "ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างสถานการณ์" ในการเที่ยวเสมอครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ทนอ่าน กงล้อมารลาไปก่อน ไว้พบกับใหม่..เมื่อมารน้อยชี้ทิศทางครับ
eta08

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

5555

"Ultra-LED" แล้วมั้งครับ TV panel ตอนนี้ไม่มี LCD แล้วครัช

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

5555

"Ultra-LED" แล้วมั้งครับ TV panel ตอนนี้ไม่มี LCD แล้วครัช
สเป๊กผมเลย นมเล็กสเป๊กตาเฒ่า jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

somkun

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อิอิขอบคุณมากๆครับ

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน ใครจะตามลอก ตามซ้ำ มีเวลาแค่วันนี้วันเดียวนะครับ น้องต้องกลับบ้านก่อน ถึงจะหาโอกาสมาได้ใหม่ (ไม่รู้เมื่อไหร่ wq)
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาตราฐานท่านไม่เปลี่ยนแปลง จิง. ๆ scary eta03
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
Re: น้องAnnie .. Dolby เสียงใส กับการอ้อนเสียงเสียว @ Absolute Paradise
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2014, 19:21:11 »

ใครยังสนใจน้องแอนนี่บ้าง อิอิ

ยกมือขึ้น jljhl

คราวที่แล้วใครพลาด เตรียมตัวให้ดี บอกก่อนล่วงหน้าแล้วนะ อย่าพลาดอีกเป็นครั้งที่สอง yellow001

บ่องตง คนนี้สวยเพรียว ลีลาดีฝุด ๆ eta04

ปล. น้องระดับซีเครทขั้นสูง ปลากรอบน้องลบไปแล้วตอนที่น้องกลับบ้าน กรุณาจินตนาการจากสองการบ้านของน้องในการทำงานสามวันว่าน้องประมาณไหน เดี๋ยวถึงช่วงที่น้องจะมาจะลงปลาให้ใหม่ครับ
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995