-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปงานกิจกรรม meeting หนาวนี้ทีเชียงราย ครั้งที่ 1 วันศุกร์ ที่ 19 ธันวาคม  (อ่าน 14021 ครั้ง)

cmxseed

• บุคคลทั่วไป

ด่วน ยังไม่ ไม่ได้นอน

cmxseed

hgjhg  น้องน่ารักสุด  uyhgb
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2008, 00:24:28 โดย Kim »

cmxseed

mnb  มีความสุข

mintada

แรงดีจัง
ยังไม่นอนอีกเหรอท่าน  urhys

john

ขอบคุงมากครับผม

Ninja

เหอะๆๆ...พึ่งกลับมาถึงโรงแรม  จะได้นอนซะที เหนื่อยจริงๆ  uoiou

sonor

ภาพร้อนๆจริงๆครับเสร็จงานแล้วมีภาพเลยสุดยอดครับ ;kljj ;kljj

golfmanu00

มีอุ้มกันตวยๆๆๆอุ้มไปไหนอ่ะ

notear

เห็นรูปแล้วอิจฉา ไม่ได้ไปเลยเรา 8ujn

cmman573

หึๆๆๆ ได้ข่าวว่าอีตาด๋อยได้รางวัลมา 3 กล่อง 36 ชิ้น อิๆๆๆ เหลือกลับมาแบ่งให้ตรูด้วยนะ  uy65tf

nanavasabi

คอมผมไม่ค่อยดี งับ... รูปเบลอหมดเรย มองลำบากจัง  :-X

mommamman

ujh กล้องราคาเป็นหมื่น ซื้อมายังไม่ทันไร เสียแล้วหรือเนี่ย เอาไปซ่อมด่วนเลยนะท่าน  rgb

อีโต้

ม่ายยยย ทนดุไม่ได้้้.......  เขิน

cooltea79

:P ดูไม่ยู้เยื่องเยยยยยย

tutu

เฮฮากันจัง น่าอิจฉา

ijhgvf   ijhgvf

mormor1973

เฮฮา อิจฉาตาด๋อยง่าา jhg

อีโต้

ม่ายยย akiko ก็ไปกะเค้าด้วยยยย  เขิน

biggy007

ท่าทางสนุกจัง  hjgh

narzzezus

หึหึ ไม่ได้ไปเสียดายจัง เศร้าๆๆๆ

olelemon99

มีซ้อ ยุ้ย ด้วยงิ ลางๆใช่น้องจิมเป่าน้อ  ???

mcfly

กำ มีน้องจิม สาวยุ้ย กะ ว้าว ไม่ยอมบอกกันป้าว้าวว่าจิมไปด้วย

seawjang

fdgdf โหย.. รูปช่างเบลอได้ใจมากเลยอ่ะ    กล้องเวปพังอีกแล้วเหรอเนี้ย จำป๋าชล ได้คนเดียวอ่ะ mnb

ปล. รูปน้อง ๆ ไม่น่าทำเบลอเลยอ่ะ อยากเห็น ง่าาาาาา  เสียดายโคตร ไม่ได้ไปด้วย  piuyty

mangmun

รู้สึกว่า เจ๊ akiko จะรูปเยอะกว่าคนอื่น อิจฉาจัง

wow!!

กำ มีน้องจิม สาวยุ้ย กะ ว้าว ไม่ยอมบอกกันป้าว้าวว่าจิมไปด้วย

อ่ะ ก็ เซอร์ไพรส์สสสสสสสสส นี่เคอะ เสี่ย  gsdgdgs
แล้วก็มีป้ากบ อีกคนนะ มะเหงเหรอ ijn

รู้สึกว่า เจ๊ akiko จะรูปเยอะกว่าคนอื่น อิจฉาจัง

ก็ นั่นสิ ชี ชอบ ถ่าย รุป นี่ เนอะ  ijn

acer2518

uhb...ตาลายเลยอ่ะ.....อิจฉาจริงจริ๊ง.... wq

mintada

เหอะๆๆ...พึ่งกลับมาถึงโรงแรม  จะได้นอนซะที เหนื่อยจริงๆ  uoiou
ส่งการบ้านที่อสุจิผับ  ด่วนเลยท่านนิน uhgv

ZOIDS

ต้องไปหาแว่นมาใส่แล้ว เบลอจริง ๆ  uhbgv

paholkarn

ส่งการบ้านที่อสุจิผับ  ด่วนเลยท่านนิน uhgv
ท่าน นินจา ส่งการบ้าน น้องมิ้น อายุ 16 ด่วน ijhgvf ijhgvf อย่าลืมปลากรอบด้วยหล่ะ

tairoop

น่าเสียดายจังเลยไม่ได้ไป uyiอดหนุกเลย

อีโต้

เข้ามาอิจฉาอีกที  เขิน เดินทางกลับปลอดภัยทุกท่านนะจ๊ะ

AZURA3232

งานสนุกครับ  ได้พบปะเทพในตำนาน หลายๆท่านแบบตัวเป็นๆ  และต้องขอขอบคุณ  ป๋า chon  และ ท่านdon ที่อำนวยการอย่างเหน็ดเหนื่อย เพื่อชาวเวป ;khhg

ป.ล.  ป๋า chon ทำ ไทย ขาดดุลการค้ากะสาวพม่า  อย่าลืมส่งการบ้าน เด้อท่าน   ::) ijuhb mnb mnb

don

mnb เอาปลากรอบป๋าชลมาก่อน อิอิ

akiko

ม่ายยย akiko ก็ไปกะเค้าด้วยยยย  เขิน

พอดีว่างานตรงกะหนูไป ชร. พอดีเลยไปร่วมงานได้อ่ะค่ะ พี่อีโต้น่าไปด้วยกัน

อ้างถึง

เอาน่านาน ๆ ได้ไปมิดติ้งไกล ๆ สักที    0okl

chon

mnb เอาปลากรอบป๋าชลมาก่อน อิอิ

ขอยอมรับโดยสดุดีว่า ได้ซื้อกะน้องเค้าจริงๆ อดไม่ได้ครับ อิอิอิ ตรงสเป็ก ท่านดล กะท่าน อสุรา เป็นพยานได้  uhbgv

pokemon77

ไปเปิดตัวงานนี้ ouiy เหนี่อยจริงๆ  ljhgf แต่ก็สนุกมาก  09876 ไงก็ขอตัวนอนก่อนนะคับ  ,kuu

wayu

พี่เจมบอน มีหอมแก้มสาว กับ อุ้มสาวบนเวทีด้วย จำได้ ส่งรูปชัดมาให้น้องดูซะดีๆ

wow!!

ไปเปิดตัวงานนี้ ouiy เหนี่อยจริงๆ  ljhgf แต่ก็สนุกมาก  09876 ไงก็ขอตัวนอนก่อนนะคับ  ,kuu

หล่อโปเก เหนื่อยอารัย  การบ้านก็ไม่ได้ทำ เอ๊ะ หรือว่า..... ijhg

ijn  ijn  ijn

AZURA3232

หล่อโปเก เหนื่อยอารัย  การบ้านก็ไม่ได้ทำ เอ๊ะ หรือว่า..... ijhg

ท่าน โปเกม่อน กลับ อีกวันนึง ม่ะใช่เหรอครับ  สงสัยไปเหนื่อยคืนวันเสาร์แน่ๆ  kjhg kjhg

Ninja

ท่าน โปเกม่อน กลับ อีกวันนึง ม่ะใช่เหรอครับ  สงสัยไปเหนื่อยคืนวันเสาร์แน่ๆ  kjhg kjhg

โปเก  อ่อนด๋อย  POP108  ส่งการบ้านวันเสาร์ด้วยนะ ... รู้นะว่าไปทำอะไรมา  mnb

Ninja

ท่าน นินจา ส่งการบ้าน น้องมิ้น อายุ 16 ด่วน ijhgvf ijhgvf อย่าลืมปลากรอบด้วยหล่ะ

เหอะๆๆ... ผมไม่ได้ทำการบ้านคืนวันศุกร์เลยครับ น้องเบี้ยวงาน แต่ผมก็กะไปเที่ยวเอาสนุกอยู่แล้วล่ะ ไม่คิดอะไรมาก /jhtdc

แต่ว่านัดน้องเจอเที่ยงวันเสาร์แล้ว....ไม่ผ่าน spec ผมน่ะครับ ผมเลยไม่เอา  l,l,

DK3978

:Pสงสัยตาม่ายดีแล้ว เห็นภาพเบลอไปหมด พรุ่งนี้ต้องแวะไปสำรวจหน่อยแล้ว ???

Sylar

โปเก  อ่อนด๋อย  POP108  ส่งการบ้านวันเสาร์ด้วยนะ ... รู้นะว่าไปทำอะไรมา  mnb
กรรม มีพยานรู้เห็นแล้ว เรื่องคงไม่เงียบไปนะ

Tor

Re: รูปงานกิจกรรม meeting หนาวนี้ทีเชียงราย ครั้
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 09:01:11 »

ขอขอบคุณป๋าชน พี่ดล และทีมงานคับ ที่จัดงานหนุก ๆ แบบนี้ขึ้นมา?  ;kljj

ส่วนผมแก่แว๊วววว อ้วนหนักพุง ดังนั้นเมา แล้วต้องรีบกลับบ้านนอนคร๊าบบบบบบ? .....?  fdgdfdf

อาตี๋

สงสัยไรท่านว๊าว .........คืนนั้นแหละแน่นอนเลยครับ

งานโดยรวมสนุกสนานมากครับ ไปแล้วมีความสุขครับ น่าเสียดายแทนสมาชิกหลายๆท่าน ไม่ได้เห็นด๋อยขย่มน้องในอัตราความเร็ว
สี่สิบหกครั้งกับน้องแฟง(น่ารักแบบเด็กๆครับ)
สุดท้ายขอบคุณป๋าชล ท่านดลและทีมงานด้วยนะครับสำหรับงานสนุกสนานและเป็นกันเอง ระหว่างเทพเชียงรายและเทพเชียงใหม่
แห่งซีเอ็มเอ๊กซ์ ขอบคุณท่านเทพเชียงรายหลายๆท่านด้วยนะครับ
ไม่ว่าจะเป็น ท่านมิน ท่านนินจา ท่านยาจิโร่ ท่านอสุรา และที่ขาดไม่ได้เลย
ท่านคิมโปดองนะครับ ขนาดโดนผบ.ยึดรถไม่ให้มา ยังไม่มีผลกับท่านเลย ฮ่าๆๆ เทพจริงๆครับ
นับถือ และขอบคุณครับ

akiko

ป๋าสงสัยจะเมารถไม่หายอ่ะ    kmkm

pokemon77

กรรม มีพยานรู้เห็นแล้ว เรื่องคงไม่เงียบไปนะ
(wow) อย่าเอาเรื่องคืนนั้นมาพูดสิ เดี๋ยวคนอื่นรู้หมด  fdgdfdf
(azura) คับ วันเสาร์เหนี่อยมาก นอนเช้าเลยคับ  .,mn
(ninja) ท่านรู้ไปหมดเลยนะคับ เดี๋ยวถ้าว่างจะมาส่งการบ้านให้นะคับ  ;khhg
(sylar) แล้วของท่านล่ะ ส่งหรือยังคับ เห็นว่านอนคนเดียวทั้งคืน  jhkll
(อาตี๋) แหม......ท่านก็ใช่ย่อยที่ไหนล่ะคับ การบ้านเยี่ยมคับ  ;kljj
(chon) ของป๋าผมอ่านตัวหนังสือไม่ได้อ่ะคับ เห็นแต่"ใบแดง"อ่ะคับ  uyhgb
(mintada) อ่านไม่ออกเช่นกันคับ  /jhtdc

สรุป มีตติ้งครั้งนี้สนุกมากคับ ต้องขอบคุณท่าน don , chon และที่ขาดไม่ได้คับท่าน kimpudong , ยาจิโร่ , นินจา , mintada เจ้าของบ้านคับ

Tor

หึๆๆๆ ได้ข่าวว่าอีตาด๋อยได้รางวัลมา 3 กล่อง 36 ชิ้น อิๆๆๆ เหลือกลับมาแบ่งให้ตรูด้วยนะ  uy65tf

หะ หมดแว๊ววววววววววววววววววววววววววววววววววว 0okl l,l,

ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด อะรัยจะวัยปานน๊านนนนนน   :P

wow!!

หะ หมดแว๊ววววววววววววววววววววววววววววววววววว 0okl l,l,

คนเรา นะ แบ่งกันมั่ง ก็ไม่ได้  ijn ijn

อาตี๋

ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ท่านด๋อย .......ละจะมีแรงกลับเชียงใหม่เหรอเนี่ย ใช้สะขนาดนั้น

paholkarn

ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ท่านด๋อย .......ละจะมีแรงกลับเชียงใหม่เหรอเนี่ย ใช้สะขนาดนั้น
uhb สงสัย มันจะใส้ซ้อน 5 ชั้น เพราะอากาศที่นั่นหนาวมาก cd มันบางมากเรยต้องซ้อน 5ชั้น กร๊าาาาากกกกก mnb