-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เอวา โอกาเนะของดีมีมาไม่บ่อย  (อ่าน 2315 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
เอวา โอกาเนะของดีมีมาไม่บ่อย
« เมื่อ: 31 ตุลาคม 2018, 23:36:57 »

ไม่ได้มาบ้านโมโมริ เปลี่ยนชื่อเป็นโอกาเนะนานมากๆๆๆๆๆๆๆ เกือบพลาดของดีไปซะแล้ว
ก็ด้วยความนึกครึ้มอกครึ้มใจ เปิดดูอัพเดทแต่ละบ้าน ซึ่งไม่ได้เปิดนานละ
เพราะติดตามแต่ทางไลน์เป็นหลัก ก็เจอว่าบ้านโมโมริ มีน้องมาใหม่
ไอ่เราก็พลาดนึกว่าคงไปถึงร้านแล้วก็ได้ขึ้นเลย ที่ไหนได้ติดจองถึง 2 คิว
พี่เฒ่าต้องไปนั่งรอถึง 2 ชั่วโมง โอยๆๆๆ น้องฮอทมาก

ตอนที่น้องออกมาหลังจากเสร็จคิวแรก โอววว ได้เห็นตัวจริงละ น่ารักมาก
จนแทบอยากขอเป็นคิวถัดไปแทน แต่ก็นะเราจะไปทำงั้นได้ไง ใครมาก่อนได้ก่อนสิ
จนผ่านไปอีกชั่วโมง เย้ ถึงคิวของพี่แว้ววววว พอน้องออกมา พี่ก็ให้พักก่อน
จะได้ทำงานกับพี่ได้เต็มที่ คริคริ

น้องเอวา สาวน้อยตัวเล็ก น่ารัก ขาวจั๊วะ สเป็คพี่เฒ่าชัดๆ
น้องคุยเก่ง อ้อนเก่ง ช่างฉอเลาะ
คุยกันคร่าวๆ ที่มาทำก็เพราะ ทางบ้านเดือดร้อน ต้องหาเงินให้แม่ด่วน
น้องพร้อมที่จะทำทุกอย่าง พร้อมที่จะเรียนรู้งาน ยิ่งถ้า ลค อยากได้ระดับสูงสุดน้องก็ยินดี
ตัวน้องขาวมากๆ ตอนถอดผ้าออกมานี่ แหมมมมม สว่างไปทั้งห้อง
ไฟหน้าน้อยๆ พอมี แต่หลอดไฟซีนอลแยงตาจนแสบเลย
ช่วงล่างป่าดิบชื้นตกแต่งมาอย่างดี แม้ป่าจะหนาหน่อยแต่ก็ไม่มีสะดุด
พอพี่เฒ่าเห็นแบบนี้ก็เลยแอบตกลงกันกับน้องว่า ขอพี่โจ๊ะเถอะ 555+
ก็ตามเรทมาตราฐานอะนะ ไปคุยกับน้องเองเน้อ ขาวๆ น่ารักแบบนี้ไม่จัดยังไงไหว

งานอาบน้ำ พี่เฒ่าสอนให้ละ รับรองมีเสียว ยิ่งช่วงตรวจความสะอาดโคตรฟิน
งานนวด พอได้ มือใหม่แต่ตั้งใจ แต่วันนี้พี่ไม่เน้น เลยเร่งๆ ให้ผ่านเร็วๆ อิอิ
งานบอดี้ หูย นุ่มนิ่มดีจัง ตั้งใจดีมาก พยายามทั้งๆ ที่ไม่เคยมาก่อน
งานบิ้วงานนนัว ใช้ได้ สอนอะไรไปทำได้หมด ยิ่งตอนฟักไข่นะ อ่าซ์ เพลิน
งานสเปร์ อันนี้บอกเลย ฟินมาก น้องเก่งมาก มีหมุนควง มีไล้ มีไล่ขอบ มีดูดเป็นจังหวะ
มาทีนี้ก็ลองให้น้องรับดูบ้าง ตามใจดีมาก ไม่มีหวงตัว น้องเต็มที่ไปกับเราจริงๆ
ช่างทาสี อย่าลืมพกแปรงไปนะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน หุหุหุ
งานโจ๊ะ พี่เฒ่าจัดเต็มมากวันนี้ นานๆ จะเจอสเป็ค จัดไปสารพัดท่า
แต่ที่เด็ดสุด อุ้มแตง นี่แหละจ้า ตัวเล็กอุ้มง่าย เข้าลึก เสียวจริง
สักพักเหลือบไปเห็นแอร์ตั้งพื้นเครื่องเก่า จัดน้องนั่งหันหน้าออกมา
พี่เฒ่าก็ย่อตัวลงไปนิดนึงแล้วก็ซัด เพลิดเพลินกันไป
พอเริ่มเหนื่อยแล้ว เพราะเมื่อคืนก็เพิ่งจัดมา 55 ก็สลับบ้าง
ให้น้องลองขึ้นบน ก็ดี เอวดี โยกดี ก็ปิดท้ายกันไป

สรุป ขาวจั๊วะ หวานมันส์ น่ารัก ตัวเล็กอุ้มง่าย ใจสู้ พร้อมให้ไต่ดูได้ทุกระดับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ธันวาคม 2018, 18:15:10 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

mice13

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เอวา โมโมริของดีมีมาไม่บ่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2018, 01:00:52 »

ไว้ไปลองนะครับพี่เฒ่า

pandaman

• ว๊องแมน
  • *
Re: เอวา โมโมริของดีมีมาไม่บ่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2018, 18:09:16 »

uilo ต่างกรรมต่างอัณฑะ ผมหล่น   eta20

Andre

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2018, 21:37:48 »

ของดีครับ น้องยังเด็กมาก ไม่ค่อยเป็นงาน ออกแนวตามใจ แต่สอนอะไรน้องก็ตั้งใจฟังเรียนรู้ตาม

ผมไม่ได้จบนะ แค่คอร์ส b2b

แต่ได้ สปส 69 ทาสีแผล่บๆ แถมได้น้ำ 2 ตอนอาบน้ำล้างตัว ขนาดนี้ผมว่าทอนกระจุยแล้วครับ

ถนอมน้องกันนะคร้าบ ถือว่าขอล่ะ  .,mn .,mn .,mn

rpbaby

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2018, 02:25:40 »

เป็นเรื่องปกติ เซเลบทอนกระจุย  lowwww
ชาวบ้านขาจรก็ วัดดวงเอา  ghjk

Alexis

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2018, 14:24:56 »

ขาวสว่างไปทั้งตัว  เป็นตัวท๊อปของบ้านนี้ได้เลย

livestoned

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2018, 10:20:58 »

ต้องพก cd ไปเองป่าวครับ ไม่ค่อยอยากพกติดตัวกลัวพลาด ผบ จับได้  wq

blue lemon

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2018, 16:26:25 »

;khhg ;khhg  ขอบคุณครับท่านผํู้เฒ่าของผม  ตอนนี้ไปอาจารย์ขั้นเทพไปแล้ว ;khhg ;khhg mbvc

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2018, 20:51:35 »

ไปมาหลายรอบไม่เคยจบเลย 55 สงสัยคอสจบกำลังเริ่ม  eta04
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

kokpoo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2018, 22:49:20 »

ขอบคุณครับ hgjhg