ผู้เขียน หัวข้อ: wow สาวน้อยวัย 19 บิ้กบึ้ม!! อกโครตแท้ 38 แม่ให้มาแน่นๆๆๆแม่สาวน้อยปุยฝ้าย  (อ่าน 2650 ครั้ง)

Skorpean

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้เบื่อๆๆ แวะมาหาสาว ที่ office Ly  ได้ข่าวเด็กใหม่เข้าวงการ เพียบ
เราเบื่อหญิงตอแหล หลอกว่ารักเรา เบื่อสาวอัพมาสวยเพราะทำ เราหมดตัวหลายรอบเพราะโดนหลอก         หันหน้ามาจีบสาวแรกรุ่น ใสใสไร้เดียงสา ดีกว่า     มาถึงร้านพีอาเป็นใจ เลยเรียกน้องๆมา คำแรกผมพูด ขอเด็กใหม่เลย พีอาร์ บอกจัดให้เลยค่ะพี่ เลือกได้เลยค่ะน้องใหม่เพิ่งเข้าวงการมี  ซิงเกิ้ล  เลดี้  มีชมภู ลิเดีย และปุ้ยฝ้ายแต่เด่นสุดที่นมหย่ายยยยมาเลยคือปุยฝ้าย    เอาเว้ยเฮ้ย  คนนี้แล่ะ มาถึงวันแรกด้วย     ไม่รอจัดเลยคับ

สัดส่วน  8/10 อวบหน่อยครับ

ไฟฟน้า  100/10  36-38 จุกสวย น้ำตาลอ่อน

ผิว ขาวมาก  10/10

ผมพอใจกับบอดีพอควรน้องพูดเก่งยิ้มเก่ง เป้นกันเอง

ทำตามสเตปงาน ทุกอย่าง  ที่มากกว่า คือ ลุย ธรรมชาติ  ชาวด์มาเต็ม หายเบื่อ
ลูกเล่นเยอะลีลาแบบออายบวกกับความตั้งใจและ เด็กเป็นคนที่บิ้วติดง่าย ไม่กั๊ก อารมร่วม1000000

ที่ได้มากว่า นั้นคือขออะไรน้องให้ ได้หมดไม่ธรรมดา คืองานบอดี้เสียวสุดเพราะหน้าอกหน้าใจ ล้นจนทำให้ลีลาพริ้วและเจ๋งสุด ไม่เบื่อน่าค้นหาแล้วสิอะไรจะแน่นจะหนึบขนาดนั้น

เอาว่ะ จัดเต็มเลยแล้ว กันใหนๆก็ใหนไหนแล้ว ลองเด็กใหม่ไร้เดียงสาตามประสาคนโดนเทให้หายเซร็งไปเลย ผมเริ่มลุกน้องไม่รีรอรับได้มีจังหว่ะสนุกไม่ยั้ง จูบได้คร้าป  ดูดได้ ทั้งบนล่าง  แม่เจ้ามันส์สุดดิ่ง 

งานเต็ม ไม่มีลิมิต ขอใช้คำนี้นะคับ

ผมหลงเทอแล้วสิ มาอีกรอบและหลายรอบแน่นอน

TLKTaV.jpg" border="0

TLKfPk.jpg" border="0

TLK33E.jpg" border="0

TLK9bN.jpg" border="0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2019, 01:19:21 โดย valentine2018 »

Tomoko

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อุ่ยยยยเด๋วตามไปครับท่าน

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1