-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอการบ้านหมอเฟย บลูไดมอล หน่อยครับ  (อ่าน 1952 ครั้ง)

SAMO HUNG และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

patompong

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ใครท่านใดในที่นี้เคยไปร้านนี้ขอรีวิวหมอเฟย บลูไดมอลหน่อยครับ  ;khhg  ;khhg

livestoned

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: ขอการบ้านหมอเฟย บลูไดมอล หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2024, 11:57:27 »

เล็งไว้เหมือนกันครับร้านนี้  jljhl

patompong

Re: ขอการบ้านหมอเฟย บลูไดมอล หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2024, 13:14:42 »

ใช่ครับ หน้าตาน่ารักๆทั้งนั้น  mbvc  mbvc

the_noir

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2024, 12:46:18 »

เครือเดียวกับ ม่วนใจ๋นวดเชียงใหม่ น่าจะเหมือนๆกัน แต่ที่แน่ๆ จอดรถง่ายกว่า เดี๋ยวว่างๆ จะลองไปดู
WTF : Want To Fuck

patompong

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2024, 09:41:28 »

ม่วนใจ๋เคยไปแล้วครับหมอส่วนใหญ่บริการดีมาก แต่ร้านนี้ไว้จะลองหาโอกาสไปสักครั้ง หากท่านไหนไปมาแล้วขอแชร์ประสบการณ์ด้วยนะครับ หมอสาวๆสวยๆเยอะเลยทีเดียว

sphithak

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2024, 10:55:35 »

ไปลองมาละครับ ขึ้นกับน้อง น.ร. ดรอปจากปกไปเยอะเลยโดยเฉพาะความขาว ถ้าพี่ๆจะเลือกเพราะความขวาให้ผ่านเลยครับเพราะตัวจริงผิวแทน แต่ผิวเนียนอยู่นะ ตัวจริงมีความน่ารักใสๆตามวัยเด็กสาว 2x รับแค่ระดับ b2b นะครับ (1เทา) ที่จอดรถนี่ค่อนข้างจำกัดเลย มีที่จอดรถยนต์ให้ลูกค้า 1 คัน เท่าที่ผมเห็น อาจจะต้องหาที่จอดหน้าปากซอยหรือแถวๆในซอยนั้น 

patompong

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2024, 11:41:29 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ผมคงต้องไปลองด้วยตัวเองแล้วจะมาแชร์ หมอคนอื่นๆให้อีกทีนะครับ

yoyohotaru

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2024, 16:17:00 »

ไปลองมาละครับ ขึ้นกับน้อง น.ร. ดรอปจากปกไปเยอะเลยโดยเฉพาะความขาว ถ้าพี่ๆจะเลือกเพราะความขวาให้ผ่านเลยครับเพราะตัวจริงผิวแทน แต่ผิวเนียนอยู่นะ ตัวจริงมีความน่ารักใสๆตามวัยเด็กสาว 2x รับแค่ระดับ b2b นะครับ (1เทา) ที่จอดรถนี่ค่อนข้างจำกัดเลย มีที่จอดรถยนต์ให้ลูกค้า 1 คัน เท่าที่ผมเห็น อาจจะต้องหาที่จอดหน้าปากซอยหรือแถวๆในซอยนั้น
ปัญหาของร้านไต่ระดับคือไม่มีทางรู้เลยใครรับแค่ไหนดีไม่ดีน้องไม่ถูกใจเราไม่รับอีก 555555555 แต่เหมาะกับคนชอบความตื่นเต้น