-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วิ ธี คุ ย โ ท ร ศั พ ท์ ใ ห้ ผู้ ห ญิ ง รั ก คุ ณ ไ ป ชั่ ว ชี วิ ต  (อ่าน 34909 ครั้ง)

eleanor

• บุคคลทั่วไป

เยี่ยมๆ ขอบคุณมากครับที่ไปหามาให้อ่าน

uiuo uiuo uiuo

maxgaxxx

จัดไปครับ ผมต้องเอาไปโทรหาสาว  ๆมั่งแระ  ghjk

redkiss8

จัดไปอย่าให้เสีย

xmen69

ขอบคุณคับ จำไว้ใช้เลยคับ hgjhg

tatooo

hgjhg โอ้ ช่ายเลย อย่างนี้ ต้องบันทึกไว้...... dsgjsd dsgjsd

nut_cm

จะลองเอาไปใช้ดู น่าจะ โอเคนะ

babyboy

ขอบคุณครับ.....ผมใช้ได้บางข้อเอง  แต่จะพยายามทำให้ได้ครบทุกข้อ

viewkung

ผมเป็นคนคุยไม่เก่งวิธีนี้น่าจะช่วยได้...ขอบคุณครับ uiuo

mi_ta_ny

dsgjsd ขอบคุนคับ ต้องเปลี่ยนใหม่หมดเลย

Zi_Za

ขอเรียนว่า บทความนี้จิงๆเป้นส่วนหนึ่งของนาย ดอนฮอวน
ผมจำได้ว่ามีฉบับเต็ม เขาจะเล่าถึงวิธีจีบสาวสวยขั้นแรก ไปยันขั้นสุดท้ายเลยนะ
ถ้ามีโอกาสจะต้องเอามาแบ่งปันพี่น้อง ทุกท่านได้นำนำไปใช้ประโยชน์แน่นอนจ๊า
 ;kljj

nut_cm

ลองละ มันห้ามใจไม่ได้ อยากคุยทุกวันอะครับ

ฺBomu

ผมว่าเป็นเทคนิกที่ดีแต่ที่บอกรักไปชั่วชีวิตนี่เวอร์ไปนะ 555+  kjhg

hovnan

pongz โหวต1 kub

mamai

BOMBTOOL

ขอลองด้วย จะลองใช้ดู

tanickovic

วิธีนี้ใช้ได้ ครับ แต่แรกๆ ผมชอบถามแล้วพูดเรื่องตัวเองมากเกินไป เลยแห้ว ครั้งนี้ไม่เล่าเรื่องตัวเองเลย ล้วง ลับตับแตก สาวเจ้าอย่างเดียว
สำเร็จครับ  แต่หลังๆชักเริ่มพูดมากอีกละตรู ไมไ่ด้ละเดี๋ยวแป๊กอีก ljhgf

avman

ช่วงหลังไม่ได้โทรแล้ว BBอย่างเดียวเลย - -

vergin boy

ดีครับจำไว้ใช้

prakarnss

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 04:08:36 AM » 

--------------------------------------------------------------------------------

1.ห้ามคุยนานกว่า 30 นาทีเป็นอันขาด และ 2.วางสายในขณะที่การคุยกําลังสนุก   สองข้อแรกผู้หญิงเขามองออกเลยค่ะว่าคุณไม่จริงใจ ผู้หญิงเราเดาออกค่ะว่าคุณคิดอะไร ถ้าเล่นๆก็ใช้วิธีนี้นะคะ ถ้าคุณกะลังจีบเธอเพื่อขอเป็นแฟนหละก็ดับค่ะ
                     เห็นด้วยกันคุณ sanop ค่ะ เทพมากกก เอ๊ะรึมาร (อุ้ยขอโทษ แหะๆ)
5.คุยเรื่องความรู้สึก คุยเรื่องความคิดของเธอ
ถูกต้องตามที่คุณ shinathi เจ้าของกระทู้บอกเลยนะคะ เพราะมันแสดงถึงว่าคุณสนใจเธอม๊ากมากกกกก และเธอจะรู้สึกว่าเธอเป็นคนพิเศษ ตัวนี้แหละที่ทำให้คุณ control เธอได้ (ในภายหลัง)

ถ้าคุณทำให้เธอรู้สึกว่า คุณมาไม่สวย เธออาจจะไม่เกรงใจแล้วก็ คุณอาจจะโดนหลอกให้เลี้ยงฟรีแล้วก็ชิ่งได้ง่ายๆนะคร๊า...

ผมว่าไม่ใช่นะ
ข้อ1  ผมว่า   ข้อนี้ไม่ผิดอะสำหรับคนที่คุยก่อนเจอ คุยนานเค้าเบื่อ 
ข้อ2  วางสายในขณะที่การคุยกําลังสนุก  ไม่ได้หมายความวางเลย แค่คงหมายความว่าเดี๋ยวคุยกันใหม่นะเพื่อให้เค้าอยากคุยกับเรา

ที่มีอยู่ตอนนี้ก็ทำแบบนี้หละ  ตอนนี้ลูก1 ละ

bomebeta

สายไปซะละ ทำตรงกันข้ามหมดเลย จนจะแต่งอยู่แล้ว  piuyty

ninja9_99

เดด  ขอบคุณมากครับที่ค้นคว้ามาให้อ่าน   เดด

jobjob5555

ขอบคุณครับ จะลองไปใช้ดู

Makettingmanager

ช่วงนี้คุยโทรศัพท์กะสาวคุยไม่ถึง 2 นาทีเลยครับ dsgjsdถ้าเป็นสมัยวัยรุ่น คุยแทบทั้งคืนก็ยังมี ljhgf

TORBB

จัดเติมครับ ถูกต้องนะครับ ตามพวกพี่ๆๆๆทั้งนั้น มาถูกทางแล้วเรา

sirtul

ถูกต้องที่สุดครับ ต้องเป็นมวยมีเชิง ไม่งั้นผู้หญิงจะอาร์ตใส่ได้

sssss

แจ่มแจวเลย pongz

System

กำลังหาซิมใหม่ไว้คุยกะกิ๊ก

Cute_Bunny

เห็นด้วยอย่างแรง โดยเฉพาะ ข้อ ที่ 5

abcopal

อืม

ข้อ4ทำยาก ghjk

jrockmania

ขอบคุณมากๆ

ผมคุยไม่ค่อยเก่งอ่ะ มีตัวช่วยป่ะครับ

treeyawat

ลองทำมาแล้วครับ  วิธีนี้รับรองว่า ติดชัวร์

vampireFun-loving

เด่วจะลองเอาไปใช้....อิอิ uiuo

cmuPuza

โดนใช้มาหลายที
ต่อไปจะเอาไปใช้กับหนุ่มๆบ้างดีกว่า ชิ hssd

bankxl

โอ้ มาอ่านช้าไป ทำผิดพลาดหลายข้อเลยแฮะ piuyty

naja424

ต้องลองบ้างครับ

paphun

อืมม ใช้ได้ทั้งชายและหญิงเลยนะเนี่ย

seedsi

แล้วแต่คนนะ ผมว่าเหรือ่งแบบนี้มันอยู่กับทั้ง 2 ฝ่าย

LeeHyoHee

ได้ความรู้อีกแง่มุมหนึ่งครับ แต่ทุกอย่างขึ้นอยู่กับสถานการณ์ ไม่มีสูตรสำเร็จ ความพึงพอใจของผู้หญิงแต่ละคนต่างกันนะครับ บางคนทำตรงข้ามกันทั้งหมด แต่ก็ได้เป็นแฟนกัน รักกัน จนแต่งงานกันก็มี ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ  ;khhg

impossible

จะนำไปปฏิบัติตาม อย่างแน่นอน ครับผม  ;kljj ;kljj

Zeroza

แล้วแต่คนนะ ผมว่าเหรือ่งแบบนี้มันอยู่กับทั้ง 2 ฝ่าย

อืม คัฟ

bootama

เยี่ยมเลย ขอบคุณที่แนะนำมากๆ เดด

Pkuung

ขอบคุณคร๊าบบ fdgdfdf

sexphonesex

ขอบอกว่า ข้อ 1-4 ทำตรงข้ามมันทุกข้อเลยล่ะ

robschneider

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมไม่เคยอยากคุยนานครับ

พอจะวาง แม่งงอนซะงั้น หนักใจจริงๆ piuyty

uouso

• แตกหนุ่ม
  • Country: th

;kljj จะเอาไปลองดูนะคราฟ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

pongz เคล็ดลับดีๆ เอาไปใช้ได้ครับ

elsvier

• เด็กหัดเสียว
  • **

ขอบคุณมากครับ  hgjhg pongz eta08

Caranthir

• เด็กทะลึ่ง

ขอลองเอาไปใช้ดูบ้างนะคร้าบ ^^

blackman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

ตำราเทพ แท้ๆ เสียดายเรามีเมียแล้ว หุหุ    uilo
ผิดถูกไม่รู้ แต่กุจาอาววว 
พ่อบ้าน เมียเผลอ...แล้วเจอกัน รักนะจึ๊กๆ

puwadon

• แอบหื่น

ขอบคุณครับ ;khhg