-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ขอบคุณ พลพรรค "หงส์หื่น" ทุกท่านครับ <<<  (อ่าน 878 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

ขอบคุณพลพรรค "หงส์หื่น" ทุกท่าน ที่เขามาร่วมพลังใจเชียร์บอลคู่สำคัญเมื่อคืนที่ผ่านมา บรรยากาศ สนุกสนามากครับ

ถึงแม้จะมีหงส์บางตัว ออกอาการ หื่นให้เห็นจนไม่สนใจดูบอลไปบ้างก็ตาม แต่ก็สนุกและสะใจเป้นอย่างยิ่ง

สงสารแต่มี "หอยเน่า" บางตัวที่ไปร่วมเชียร์แบบเงียบ อยู่ใต้ต้นกล้วย เห็นแล้วสงสารจับใจครับ

งานนี้มี "ผีกาม" แฝงกายเข้าไปร่วมงานด้วย 1 ตน คงไปลุ้นให้เสมอันมากกว่า หรือว่ามีภาระกิจไปแทงข้างหลัง (อีกแล้ว)

โอกาสหน้าเราจะร่วมตัวกันอีกครับ ตอนนี้ตั้งกองทุน "หงส์หื่น" สำหรับใช้ในการดูบอลนัดต่อๆไปแล้วนะครับ

You will never walk alone
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2008, 10:48:55 โดย mommamman »

cmman573

Re: >>> ขอบคุณ พลพรรค "หงส์หื่น" ทุกท่านครับ <<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 11:16:56 »

กร๊ากๆๆๆ รู้สึกหอยเน่า ใต้ต้นกล้วย จาโทรหาผมก่อนจาไปนะครับ อิๆๆๆๆๆๆ

เสียดายไม่ได้ไปมัวแต่ขนกระสอบทราย อิๆๆๆ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น หงษ์หื่นรวมตัวกันเมื่อไหร่

หงษ์ชนะทุกที ที่สำคัญเมื่อวาน เจ๊ว้าว กับ เจ๊สำลี แทงเชลซีทำให้ดวงหงษ์ดูดีสุดๆๆ

ขอบคุณทุกท่านที่เกี่ยวข้องเจงๆครับ

mommamman

Re: >>> ขอบคุณ พลพรรค "หงส์หื่น" ทุกท่านครับ <<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 11:55:26 »

กร๊ากๆๆๆ รู้สึกหอยเน่า ใต้ต้นกล้วย จาโทรหาผมก่อนจาไปนะครับ อิๆๆๆๆๆๆ

เสียดายไม่ได้ไปมัวแต่ขนกระสอบทราย อิๆๆๆ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น หงษ์หื่นรวมตัวกันเมื่อไหร่

หงษ์ชนะทุกที ที่สำคัญเมื่อวาน เจ๊ว้าว กับ เจ๊สำลี แทงเชลซีทำให้ดวงหงษ์ดูดีสุดๆๆ

ขอบคุณทุกท่านที่เกี่ยวข้องเจงๆครับ

อุตส่าห์รอน้องรักนะครับ น้ำท่วมคงจะลดระดับแล้วนะครับ เป็นห่วงครับผม

cmman573

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 12:45:58 »

หึๆๆๆ ซื้อแจ๊สสกี้ ให้แม่ขับ ไปซื้อกับข้าวไว้แล้วครับท่านพี่ อิๆๆๆๆ

dvd6699

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 18:01:55 »

งานนี้หนังชีวิตต้องดูกันยาวๆ คอยดูล่ะกันว่าตอนจบจะเป็นยังไง lhgfr

Sylar

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 19:23:57 »

สู้ๆครับ นัดหน้าเจอกัน

rookie

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 19:27:41 »

อยากไปใจจะขาด แต่วีซ่าไม่ผ่าน  cxz cxz cxz  ไว้มีโอกาสเหมาะๆ นะทั่น  ไม่พลาดแน่ๆ  piuyty

notear

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 22:54:55 »

ถึงจะเป็นเด็กผีแต่ก้อเชียร์หงษ์เน่อ ;khhg

Sylar

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008, 03:52:44 »

ถึงจะเป็นเด็กผีแต่ก้อเชียร์หงษ์เน่อ ;khhg
งานนี้หนังชีวิตต้องดูกันยาวๆ คอยดูล่ะกันว่าตอนจบจะเป็นยังไง lhgfr
ก้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

mommamman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008, 07:52:07 »

ชอบสาวหงส์หื่นล่ะซิเรา อิอิอิ

nirvana1982

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008, 10:41:01 »

ชอบสาวหงส์หื่นล่ะซิเรา อิอิอิ

นี่คงเป่งสิ่งเด่วที่ผี กับ หงส์ ในเวปนี้เข้ากันด้าย คับทั่น  8) (อุดมการณ์หื่น)   

deklek

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2008, 23:45:54 »

สมาคมคนรักหงส์