ผู้เขียน หัวข้อ: ชิวชิว...ไม่ธรรมดา เด็กเหนือ 18+ เข่าอ่อนเลยครับ  (อ่าน 4368 ครั้ง)

เด็กพันล้าน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

hgjhg hgjhg เป็นอีกหนึ่งวันครับที่รู้สึกอยากผ่อนคลาย (รึป่าวไม่รู้) แต่ไปแล้วมันไม่ไช่ผ่อนคลายแล้วครับ kjhg kjhg kjhg

ร้านประจำครับ วีซ่าสปา ไปแบบไม่ได้นัดหมายครับ ถึงร้าน ประมาณ 2 ทุ่มกว่าๆ พีอาร์สุดหล่อทักทายพอเป็นพิธี พี่ไม่โทรมาก่อนครับ น้องขึ้นงานหมดเลยเหลืออยู่ 1 คนครับ น้องชิวชิว ไม่เป็นไรครับ พี่มาผ่อนคลายสบายๆ ไม่เรื่องมาก เลือกเลยละกันครับ เห็นน้องมาหลายครั้งแล้วไม่เคยได้ลองสักที จ่ายค่าเสียหาย รอน้องพาขึ้นห้องเลยครับ  ตัดไปที่ห้องเลยครับ น้องจัดการกับ ตัวเองแล้วก็มาช่วยจัดการกับผม น้องนิสัยดีครับ ยิ้มเก่งกันเองดี ถามตลอดพี่ชอบแบบใหนบอกน้องได้เลยนะ เอาตามสบายน้องเลยครับ แต่หุ่นน้อง นี่สิ ถึงไม่ไช่สเป็คแต่ก็เล่นเอาผมหายใจไม่ทั้วท้องเลยเหมือนกัน อกกลมๆ จุกสีสด มันแน่น ชูชัน เสียเหลือเกิน ก่อนที่จะเตลิด น้องรีบบอก พี่ไปอาบน้ำกัน ตัดไปที่ห้องน้ำ งานดีเลยครับอาบน้ำได้สะอาด ขัดถู ทุกซอกทุกมุม แถมมีเล่นน้องชายผมที่กำลังชูชันอีกต่างหาก พี่สู้เร็วดีจริง จัดก่อนเลยป่าว ว่าแล้วน้องก็ร้องเพลง สดๆกันเลยทีเดียว แม่เจ้า งานร้องเพลงไม่ธรรมาดาครับ มีเล่นลิ้น  โอ๊ยๆๆๆๆ หนึ่งดอกครับ กระฉูดไป ไปต่อกันที่เตียงเลยครับ น้องก็นวดตามสเตร็ปเลยครับ ประมาน 10 นาที ผมบอกขอจัดเลยนะ พี่ไม่ใหวแล้ว เจอลีลาน้องนวดอีท่าใหนไม่รู้ มังกรน้อย ตื่นตัวอีกรอบ ผมขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง ขอกินนมน้องก่อนเลยครับ มีซาวเบาๆได้อารมณ์สุดๆครับ ขอท่าจำลอง น้องก็ไม่ขัด จัดไห้เลยครับ ข้างหน้า ข้างหลัง อดใจเกือบไม่ใหวครับ ช่วงล่างน้อง สวยงาม มากทีเดียวเหมือน ไม่ค่อยได้ไช้งาน แต่ผมไม่พร้อมครับ มาผ่อนคลายเบาๆเลยไม่ได้เตรียมมาจัดหนัก  น้องก็ดีมากเลยครับเหมือนรู้ใจ จัดไห้ตามตำขอทุกอย่าง(น้องบอกพี่สุภาพไม่เยอะ ไม่รุนแรง หนูสุดๆคะ) เราพลัดกันรุกรับสักพัก น้องก็ จัดการกับน้องชาย มังกรน้อยของผม  จัดราบคาบไปอีกดอก สุดยอดครับ น้องชิวชิว จับตรงใหน แน่นเต็มไม้เต็มมือเลยครับ ใจถึงสุดๆคับถ้าสุภาพกับน้อง เสียดายไม่ได้เข้าชมถ้ำทองน้อง บอกน้องรอบหน้าพี่มาจัดหนักแน่นอน

สรุปคะแนน น้องหน่อยครับ

รูปร่างหน้าตา  8 คับ

อาบน้ำ       10

นวด บอดี้    9

งานปาก งานลิ้น เกินร้อยครับ

สุดท้าย ทิปไป X000   มาผ่อนคลายครับ แต่ขาสั่นกลับบ้านเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2017, 14:52:05 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ชิวชิว...ไม่ธรรมดา เด็กเหนือ 18+ เข่าอ่อนเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มกราคม 2017, 14:38:33 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้านดีๆอย่าลืมมาใช้ส่วนลดนะครับ

superman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
Re: ชิวชิว...ไม่ธรรมดา เด็กเหนือ 18+ เข่าอ่อนเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มกราคม 2017, 14:59:20 »

นี่สิงานดี

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2017, 11:28:47 »

tokio666

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2017, 15:55:39 »

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2017, 20:33:13 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

อีกหนึ่งความแรง สุดยอดตามใจที่ห้ามพลาด

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2017, 19:32:40 »

scary scary scary scary scary scary scary

หนึ่งเดียว งานที่ชายทั้งโลก ตามหา

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2017, 12:45:53 »

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2017, 12:32:13 »

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2017, 12:59:12 »