-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวด่วน : เสื้อดำฮึกเหิม นัดรวมพลสงกรานต์ เชียงใหม่  (อ่าน 21314 ครั้ง)

facmu

• บุคคลทั่วไป

ไปด้วยค้าบแล้วจะรู้ด้ายงัยเน่ีย ว่าตรัยเปนครัย

แฟนกลับบ้านพอดี  ใส่เสื้อในดำแทนได้ไหมครับ   9ijn

ZOIDS

ไปด้วยค้าบแล้วจะรู้ด้ายงัยเน่ีย ว่าตรัยเปนครัย

แฟนกลับบ้านพอดี  ใส่เสื้อในดำแทนได้ไหมครับ   9ijn
มาติดตามกระู้นี้บ่อย ๆ ครับ จะมีอัพเดท เวลานัดหมายแน่นอน  urhys

ตอนนี้เห็นว่าจะนัดที่หน้า 7 สิบสองห้วยแก้ว

pagne2204

ทำไงดีว้า

จะว่าจะทำภารกิจจัดการกะนางามสงกรานก่อน

cooltea79

เหอ เหอ ขอดูทางลมก่อนนะคับ  l,l,  l,l,

don

:-[  ลังเลแสดงว่าอาจได้เจอ ฮ่าๆๆๆๆ เราจะรอท่าน  yhb yhb yhb

hangover

gjgf   ไปด้วย 
พี่ใส่เสื้อดำ  น้องใส่เสื้อขาว     uy65tf

momo

::)  ไปโตยครับแล้วเจอกันครับพี่น้อง oijuhgfd

mommamman

มีอะไรเป็น จุด สังเกต ไหม ท่าน don สมาชิกเก่า หากันไม่ยาก แต่คนใหม่ๆ นี้ ดิ ต่างคนก็ต่างม่ายรู้จักกัน ทำธงดำ เป็นโลโก้ แล้ว ยืน ถือไหมท่าน

lnwtorres

สมาชิกใหม่อะคับ แต่ยังไงก้อจะลองไปดูถ้าได้ไปแถวนั้น  yhb

chon

ไปรวมตัวกันได้แร้วจะทำไร ยืนเฉยๆเหรอ น้ำก็ไม่มีให้สาด อุปกรณ์ไรก็ไม่มี  ujn ujn ujn

CastlevaniaX

กำ  งานนี้เมาอย่างเดียวหลอ

น้ำนุงก็ไม่สาดแล้วจะมาทำไมละครับ

จุดสังเกตครับไปรอที่ 7 11  ง่ายมาก

จากนั้นท่านเตรียมปืนฉีดน้ำกะ ถังมาด้วย

ส่วนผมเล่นกะดารา ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   เพื่อนผมเอง

don

???  เดียวผมจะทำธง cmxseed ไปโบกให้ทุกคนดูครับ อิอิ

ZOIDS

???  เดียวผมจะทำธง cmxseed ไปโบกให้ทุกคนดูครับ อิอิ

เวปเราไปไกลถึงดวงจันทร์แล้วเหรอเนี่ย เขิน

kwang3000

เสียดายเหมอืกนกัน piuyty สงกรานต์ กลัีบบ้านต่างจังหวัดงะ สาวๆเพียบแน่ๆเยย l,l,

hanong

kjhgf kjhgf [poiuy ไปด้วยคน เอาป้ายแขวนคอเลยไหม 35 คนแล้วหรอเนี๊ย

9669

พอถึงวันงานจิงจิงจะมีคนเบี้ยวนัดอีกมั้ยน๊าาาา

ewyewy

mommamman

พอถึงวันงานจิงจิงจะมีคนเบี้ยวนัดอีกมั้ยน๊าาาา

ewyewy

นั่นจิ ยังกลัวๆ อยู่

nokhook37

ไม่รู้ว่าเค้าจะปิดถนนไม่ให้เอารถเข้าป่าวอะคับ  ด่านตรวจเยอะด้วยเน้อ ระวังโดนเป่าตอบกลับกันละ  etewt etewt

don

???  เดียวเอายาที่กินแล้วเป่า ไม่โดนไปขายดีไหมนี้ ฮ่าๆๆๆ  ไวๆๆๆ  นะครับ  ลงชื่อกัน

007

งานนี้คัดหน้าตาหรือเปล่าวครับ   uhbgv   พอดีผมหล่อมาๆๆกลัวทุกท่านจะหมอง   9876   เพราะสาวๆๆๆจะมองผมคนเดียว   rgb    ที่พูดมาผมโกหก  fsdg  เจอกันครับ เพื่อน  cmxseed  เดด

bigpiak

[poiuy [poiuyพี่ๆครับ จำกัดสาวๆ ที่เอาไปในงานไหมครับ  ผมน้องใหม่ครับ เด๋วจะพาไปแนะนำตัว สักสามสี่ นางนะครับ แล้วน้องเขาต้องใส่ชุดดำ ด้วยไหมเนี่ยะ วันนั้นพี่คอยเล็งผมไว้แล้วกันนะครับ  จาไปตอนบ่ายแก่ๆอ่ะ คงจามันส์กานน่าดูนะครับผม

don

inlove
[poiuy [poiuyพี่ๆครับ จำกัดสาวๆ ที่เอาไปในงานไหมครับ  ผมน้องใหม่ครับ เด๋วจะพาไปแนะนำตัว สักสามสี่ นางนะครับ แล้วน้องเขาต้องใส่ชุดดำ ด้วยไหมเนี่ยะ วันนั้นพี่คอยเล็งผมไว้แล้วกันนะครับ  จาไปตอนบ่ายแก่ๆอ่ะ คงจามันส์กานน่าดูนะครับผม
inlove inlove inlove  ถ้าสาวๆๆ ใส่เสื้อดำจะดีมากๆๆครับแล้วเจอกันครับ  ผมจะรอนะครับ  (สาวๆๆ)  นรี

porpeak

ไปแน่คับเล่นน้ำที่นั่นทุกปี สาวๆขาวๆยังกะแดนสวรรค์  อิอิ hgjhg

mommamman

mnb แล้วเจอกันเน้อ ไปหาอาวุธ ก่อน (ปืนฉีดน้ำ)

don

???  ผมเตรียม ถังสำหรับคนมาตัวเปล่า  10 ใบครับ  ป๋าชลกล่าวว่ามาเล่นกับเรามาแค่ตัวกับให้ใจก้พอที่เหลือเราเตรียมให้  งานนี้สนุกแน่ rgb

coolman

เเล้วเจอกันครับ  ทุกท่าน
พร้อมเบียร์กาป๋อง ดาวเเดง    kjhgf

coolman

มีเบอร์เอเย่นแจกในงานไหมครับ  lhdf
น่า จะ มี ครับ   ijn

don

พร้อมเบียร์กาป๋อง ดาวเเดง    kjhgf
mnb  กินคนเดียวระวังโดนแย้งเน้อ  ฮ่าๆๆๆ เผื่อผมโตย

don

มีเบอร์เอเย่นแจกในงานไหมครับ  lhdf
น่า จะ มี ครับ   ijn
   oijuhgfd  เขาว่างานนี้จะเอามาโชว์กันนี้    uyhgb  หรือเปล่า

chon

โต๊ะพร้อม ถังน้ำ พร้อม

coolman

mnb  กินคนเดียวระวังโดนแย้งเน้อ  ฮ่าๆๆๆ เผื่อผมโตย
จัดไป ชุดนึงก่องงงครับท่าน DON
12 cans    kjhgf

pagne2204

เอาสาวไปให้เค้าอิจฉาเล่น

หรือว่าไปคว้าสาว ๆ สวย ๆ หน้างานดีหนอ

l,l, l,l, l,l,

ZOIDS

หรือว่าไปคว้าสาว ๆ สวย ๆ หน้างานดีหนอ

แหม เจ้าหล่อเลือกได้  uhbgv

pagne2204

แหม เจ้าหล่อเลือกได้  uhbgv

หล่อไม่หล่อไม่รู้

แต่มีหลาย ๆ อย่างที่ผมเหมือนโดมนะ

เป็น ช เหมือนกัน  มีจมูกเหมือนกัน  มีแขนเหมือนกัน 9ล9

mnb mnb mnb mnb

ZOIDS

เอ่อ ตรูก็มี ไอ่แบบนั้นอ่ะ  uhbgv

เอาฝากเที่ยวด้วยนะน้อง

ที่นี่หนาวอยู่ คงไม่มีใครมาสาดน้ำกัน  kmkm

chon

ประกาศ ท่าน สว อสุรา บริจาก เบียร์สิงห์ สี่โหล ให้กับการเล่นน้ำสงกรานต์ พรุ่งนี้  kjhg kjhg

ขอขอบพระคุณเปงอย่างสูง  jhg kjhgf kjhgf

don

uyhgb  อย่างงี้ก็เมานะก๊าๆๆๆๆ   mnb mnb mnb mnb  ขอบคุณทุกท่าน uhgv uhgv

pagne2204

ซื้อแฮงกินรอไปเลย

เมาชัว

uhbgv uhbgv uhbgv

chon

ประกาศ ขณะนี้ เวลา 13.00 น. สถานีน้ำของ cmxseed พร้อมแย้ว อยู่ตรงข้าม ส้มตำไก่ย่างรวมใจ สงเกตุธงดำ เป็นสำคัญ  mnb mnb

lunaG

นั่งทำงานอยู่เลยครับ เซ็งสุดจิต

ขอให้ทุกท่านเพลิดเพลิน รอชมปลากรอบนะครับ  พพำ พพำ พพำ

mommamman

mnb มันส์สุดๆไปเลยครับ ธง xseed โบกสบัด จริงๆ เหนื่อยและเสียวสุดๆ

9669

ซะงั้นอ่ะ

ลงชื่อร่วมสี่สิบก่าคน

แต่......

890

NOVAxxx

ครับผม