-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปมาแล้ว season spa  (อ่าน 3327 ครั้ง)

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
ไปมาแล้ว season spa
« เมื่อ: 14 มีนาคม 2015, 23:37:40 »

นิยามสั้นๆ

นวดธรรมดาออกไปทางแย่ เร่งเวลา หน้าตางั้นๆ ไม่มีระดับ เด็กอ้อนขอ2ชั่วโมง

ผมให้ ศูนย์.....อย่าไปเลยถ้าแบบนี้

manop

• แตกหนุ่ม
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ไปมาแล้ว season spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มีนาคม 2015, 03:28:57 »

เงิปเลย จะได้ไม่ไปครับ ขอบคุณครับ ท่าน

jojoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มีนาคม 2015, 08:40:41 »

ดีครับร้านไหนเป้นยังไง บอกมาเลยจะได้ไม่ต้องถุกเอาเปรียบ. เดี่ยวนี้คุ่แข่งเยอะด้วย

happytime

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มีนาคม 2015, 09:16:55 »

รับทราบครับ dsgjsd dsgjsd dsgjsd

mojito1939

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 มีนาคม 2015, 15:16:10 »

ขอบคุณข้อมูล คับ

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 มีนาคม 2015, 23:38:50 »

เกือบไปแล้วเรา อิอิ

nuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 มีนาคม 2015, 08:26:20 »

ผมเลือกคอร์สราคา800 ลูบอย่างเดียวอยู่ชั่วโมงครึ่ง
เด็กก็หน้าตาธรรมดา เสียดายเงินครับ red001

art1405

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 มีนาคม 2015, 11:59:49 »

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 มีนาคม 2015, 12:13:05 »

ช่วงนี้ร้านเปิดใหม่เยอะด้วย การแข่งขันสูง ลูกค้ามีช่องทางในการเลือกเยอะ ถ้าพูดถึงการนวดต้องยอมรับว่าร้านแนวนี้น้องๆนวดไม่ค่อยเป็นหรอกคับ เรื่องระดับนี่ต้องไปลุ้นเอาคับ ถ้าคารมท่านไม่เทพ หน้าตาไม่หล่อ กระเป๋าไม่หนัก ลุ้นยากคับผม โดยรวมแล้วผมยังคิดว่า นกป.คุ้มกว่า ปล.เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ ถูกผิดประการใดขออภัยด้วย
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 มีนาคม 2015, 20:05:32 »

ขอบคุณสำหรับแนวทางครับ จะได้ไม่ไป  eta07

sarayutkom

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 มีนาคม 2015, 10:21:57 »

เทียบกับร้าน  HANA spa and massage เป็นไงมั้งครับ มีใครไปสำรวจมาแล้วมั้ง eta32 eta32 มีทอนป่ะครับ

pandachiangrai

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 มีนาคม 2015, 13:46:59 »

อยากรู้เหมือนกัน

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 มีนาคม 2015, 15:19:47 »

ช่วงนี้ร้านเปิดใหม่เยอะด้วย การแข่งขันสูง ลูกค้ามีช่องทางในการเลือกเยอะ ถ้าพูดถึงการนวดต้องยอมรับว่าร้านแนวนี้น้องๆนวดไม่ค่อยเป็นหรอกคับ เรื่องระดับนี่ต้องไปลุ้นเอาคับ ถ้าคารมท่านไม่เทพ หน้าตาไม่หล่อ กระเป๋าไม่หนัก ลุ้นยากคับผม โดยรวมแล้วผมยังคิดว่า นกป.คุ้มกว่า ปล.เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ ถูกผิดประการใดขออภัยด้วย

หน้าตา service mind และ บริการ แปรผกผันกับกระเป๋าเงินครับ

ผมบอกเลย ผมเจอระดับ 3 ใบเทา ที่ กทม. จ่ายครบไม่ต้องคุย แต่คุณภาพน้องผมบอกได้เลย ในห้องนี้หลายๆคนได้น้ำลายหกแน่ๆ ทั้ง หน้าตา ผิวพรรณ หุ่น ลีลา - เพียงแต่สำหรับร้านนี้ ถ้าผมพูดแรงๆก็ ดาดๆ เมครูปแบบนี้ และที่สำคัญ มันไม่มีอารมณ์ เงินคงไม่ออกจากกระเป๋าหรอกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มีนาคม 2015, 15:21:48 โดย hunterkiller »

vakit

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 มีนาคม 2015, 12:56:07 »

ขอบคุณครับ

cnx_979

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 14:22:41 »

ไปมาแล้ว
-เจอนั่งกินข้าวกัน ตอนบ่ายๆ (เวบบอกร้านเปิดเที่ยง) เจอน้องนั่งกินข้าวอยู่
ถามว่าวันนี้มีน้องกี่คน น้องตอบว่า ตอนนี้มี ๒ อีกคนออกไปซื้อข้าว
นั่งรอบสักพัก น้องก็ซื้อข้าวเข้ามากับ ทอม (ทอมขี่มอไซค์ให้) มาถึงน้องก็แกะถุง นั่งกินกันไป สามคน (น้อง ๒ ทอม ๑)
ผมเลยลุกออกมาเลย

นี่คือสิ่งที่ผมไปเจอมากับตัวเอง

ปล.ผมอาจจะไปผิดเวลาก็ได้ครับ
.
.

lukluk

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 14:26:38 »

ขอบคุณข้อมูลครับ

kate99

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 เมษายน 2015, 13:52:06 »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ มีประโยชน์มากครับ

ouhlunla

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 เมษายน 2015, 18:08:54 »

ไม่ใช่ว่าผมช่วยสนับสนุน หรือไม่ช่วยสนับสนันร้านนี้นะครับ

ผมลองไปมา สามครั้ง ขึ้นกับน้องๆต่างคนไม่ซ้ำกัน
เลยมาแชร์ครับว่า "การรับรองแขก" ของร้านนี้ไม่เป็นที่น่าพอใจครับ เข้าไปก็พบกับออร่าหม่นๆจืด เพราะน้องๆต่างคนต่างไม่สนใจลูกค้า walk in  เลย มันเป็นเพราะอะไรนั้นเหรอ ผมขอเดาด้วยเหตุผลส่วนตัวนะครับ อาจเพราะว่าที่นี่น้องๆไม่ได้เรียงคิวงาน การจะได้ขึ้นงานต้องให้แขกเป็นผู้เลือกน้อง ดังนั้นเวลาที่มีแขกเข้ามาในห้องรับแขก น้องๆอาจมีความรู้สึกเกรงใจ หรือกลัวว่าเสนอหน้าแย่งลูกค้าที่เดินเข้ามา เลยกลายเป็นว่าแขกลูกค้าหลายคนไม่เจอกับการบริการที่ดีตามที่คาดหวังไว้  lkkjjh (ผมอาจจะวิเคราะห์ผิด ยังไงก็ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ)

แต่เมื่อผมเลือกน้อง แล้วเข้าห้องนวด ก่อนเข้าห้องดูน้องไม่มีออร่ารับแขก (ผมเรียกว่า เป็น off line mode) แต่พอเข้าห้อง ผมต้องชวนน้องคุยก่อน หลอกถาม เออ ออห่อหมก ไปสักสิบนาที กว่า off line จะกลายเป็น on line mode ได้  ljhgf   จริงๆก็เหมือนร้านทั่วๆไปน่ะครับเริ่มสนิทปุ๊บ น้องคุยเก่ง ก็ตามใจดีนะครับ

ฝีมือนวดผมว่าธรรมดาเฉยๆ ไม่ถึงกับแย่เกินไป แต่ด้วยที่เป็นสาวๆวัยยี่สิบ ถ้าเข้าใจธรรมชาติของเด็กวัยนี้หากเราคุยด้วยสนุกๆเข้ากันได้ก็เลยเพลิน ฟินอยู่ครับ

เนื่องจากเป็นบ้านใหญ่ ห้องนวดแต่ละห้อง คือห้องนอนหนึ่งห้องเลยกว้างมาก ผมไม่อยากเรียกห้องนวด เพราะยังไงๆมันดูเป็นห้องนอนมากกว่า แต่มีห้องน้ำส่วนตัว สะอาด น้องอาบน้ำให้ตอนหลัง

ออกห้องนวดมา บรรยากาศห้องรับแขก ออร่าไม่รับลูกค้า มืดหม่นเหมือนเดิม หน้าตาน้องก็กลับไปเป้น off line โหมด eta07

อาจจะต่างกรรมต่างวาระ
ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยนะครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 เมษายน 2015, 18:52:15 »

แล้วมันไต่ได้ถึงระดับไหนครับ น้องๆขอค่าขนมแพงมั้ย กลัวหล่น

ouhlunla

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 เมษายน 2015, 19:26:37 »

บางคนยินดีไต่ที่ระดับ 1 ครับ
1 ใบม่วง

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 05 เมษายน 2015, 22:08:28 »

ไปร้านพวกนี้ ต้องคุยเก่ง คุยไม่ทะลึ่ง สุภาพ แล้วคุยไปคุยมาใต่ระดับน่าจะได้นะครับ  lowwww

คนเฒ่าฮักเมาหละอ่อน

• คนเฒ่าก่มีหัวใจ๋เน้อ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 07 เมษายน 2015, 00:53:41 »

ไปมาแล้วครับ....ห่วย.... red001 roister

cnx_979

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 07 เมษายน 2015, 12:39:47 »

ผมไป แล้วได้ห้อง ชั้นสอง ที่ไม่มีห้องน้ำในตัว ต้องออกไปอาบข้างนอก

มีเครื่องทำน้ำอุ่น แต่.....ไม่ได้ต่อท่อน้ำอุ่นไว้

ผลคือ  อาบน้ำต่อตรงจากท่อประปา ครับ

น้ำเย็น กว่าจะล้างเกลือ น้ำมัน ฯลฯ  ออกกว่าจะหมด (ล้างออกช้ากว่าน้ำอุ่น) ใช้เวลาไปพอสมควรครับ

ให้เป็นข้อมูล แล้วแต่จะพิจารณา ครับ

packman

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 เมษายน 2015, 06:03:11 »

ไปมาแล้วเหมือนกันคับ เหมือนทุกท่านว่าแหละ แต่ไม่ซีเรียส น้องอ่อนประสบการณ์งานบริการกันทั้งนั้น ผมว่าที่น้องตีหน้าซื่อกันเพราะเกร็งๆกันนะ ส่วนใหญ่ก็ยังไม่มีประสบการณ์งานแบบนี้ น้องนวดไม่ค่อยเป็น แต่ผมไม่ซีเรียสคับ จิงๆไปนอนคุยกะเด็กๆคับผม ตอนแรกก็เงียบๆนะ พอชวนคุย น้องก็เริ่มคุยนั่นนี่ สนุกกันไป ส่วนเรื่องระดับนี่ ผมว่าน้องทุกคนเขารู้ว่างานแบบนี้มันมีทำกันนะคับ สุภาพเข้าไป เริ่มสนิทก็ถามๆเลยว่าทำได้ไหม.. แต่พูดเป็นนัยๆไปว่าไม่ได้ทำฟรีแน่นอน บางคนก็ทำ บางคนก็ไม่ แต่ไม่คิดมากคับ ถือว่าไปคุยกะเด็กคลายเครียดกันไปเท่านั้นคับ

สรุป.... อย่าคาดหวัง คิดว่าไปเสียตังทำเงินหายก็ได้ (คิดแบบนี้กะร้านแนวนี้ทุกร้านคับผม) แล้วบางที อะไรดีๆ ก็ตามมาเองคับ

cappu490

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08 เมษายน 2015, 12:49:38 »

มาเก็บข้อมูล  dsgjsd

ouhlunla

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 09 เมษายน 2015, 01:15:47 »

ไปมาแล้วเหมือนกันคับ เหมือนทุกท่านว่าแหละ แต่ไม่ซีเรียส น้องอ่อนประสบการณ์งานบริการกันทั้งนั้น ผมว่าที่น้องตีหน้าซื่อกันเพราะเกร็งๆกันนะ ส่วนใหญ่ก็ยังไม่มีประสบการณ์งานแบบนี้ น้องนวดไม่ค่อยเป็น แต่ผมไม่ซีเรียสคับ จิงๆไปนอนคุยกะเด็กๆคับผม ตอนแรกก็เงียบๆนะ พอชวนคุย น้องก็เริ่มคุยนั่นนี่ สนุกกันไป ส่วนเรื่องระดับนี่ ผมว่าน้องทุกคนเขารู้ว่างานแบบนี้มันมีทำกันนะคับ สุภาพเข้าไป เริ่มสนิทก็ถามๆเลยว่าทำได้ไหม.. แต่พูดเป็นนัยๆไปว่าไม่ได้ทำฟรีแน่นอน บางคนก็ทำ บางคนก็ไม่ แต่ไม่คิดมากคับ ถือว่าไปคุยกะเด็กคลายเครียดกันไปเท่านั้นคับ

สรุป.... อย่าคาดหวัง คิดว่าไปเสียตังทำเงินหายก็ได้ (คิดแบบนี้กะร้านแนวนี้ทุกร้านคับผม) แล้วบางที อะไรดีๆ ก็ตามมาเองคับ

เห็นด้วยเหมือนกันครับ ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 09 เมษายน 2015, 23:31:08 »

eta32 คนที่คิดเหมือนท่านในเวปนี้จะมีซักกี่คน
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 10 เมษายน 2015, 15:20:07 »

สำหรับผม เงินออกไปจากกระเป๋าก็หวังว่าจะได้การบริการที่ดีพอสมควร ไม่ต้องถึงกับทอน แต่ขอให้ไม่หล่น ผมว่าสมาชิกส่วนใหญ่ก็คงอยากได้การบริการที่ดีเหมาะสมกับเงินที่เราจ่ายไปใช่มั้ยคับ คงไม่มีใครอยากเอาเงินไปหล่นหายหรอกคับ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 13 เมษายน 2015, 00:00:31 »

.,mn  หึ  ผมชอบทำแบบนี้ครับ

ไปร้านไหนครั้งแรก จะเอาน้องที่ยิ้มให้เรา เลือก ครอสต่ำสุด

ไปนั่งคุย นอนคุย ขำๆ สืบประวัติเด็กคนอื่นๆ ให้หมด ใครรับ ใครไม่รับ อะไรยังไง แอบถามมาให้หมด

kjhg (แต่ถ้า ต้อนรับไม่ดีแบบนี้ผมไม่ไปดีกว่า  kjhg)

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 14 เมษายน 2015, 22:23:33 »

khjhgg ขอบคุณข้อมูลดีไว้ประกอบการตัดสินใจครับ .,mn
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Night Man

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 14 เมษายน 2015, 22:30:42 »

ขอบคุณข้อมูลครับ

cappu490

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 13:41:40 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ว่าจะเข้าไปอยู่ eta32

SundayMorning

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 20 เมษายน 2015, 21:07:59 »

ไปลองมาเหมือนกันครับ
น้องน่ารัก คุยดี คุยสนุก มารยาทดี เอาใจ บริการดี ตั้งแต่ก่อนขึ้นห้อง จนกลับ นวดดี นวดครบ น้ำหนัก โอเค เลย ฟินนนนนนนน
สงสัยต่างกรรมต่างวาระครับ  pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เมษายน 2015, 21:11:57 โดย SundayMorning »

cnx_979

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2015, 09:34:23 »

น้องน่ารัก คุยดี คุยสนุก มารยาทดี เอาใจ บริการดี ตั้งแต่ก่อนขึ้นห้อง จนกลับ นวดดี นวดครบ น้ำหนัก โอเค เลย ฟินนนนนนนน
สงสัยต่างกรรมต่างวาระครับ  pongz
eta03

สมาชิก ล้อก อิน sundayMorning ตั้งใจสมัครแล้วมาเมนท์
กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกเลยนะครับ แหม่

ดี๊ ดี ทุกอย่าง เลยนะครับ โชคดีจัง
เนี๊ยน เนียน

zoom

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2015, 23:22:48 »

เกือบจะไปแล้ว ดีแล้วที่ไม่ได้ไป
ขอบคุณครับ

SundayMorning

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2015, 17:58:25 »

eta03

สมาชิก ล้อก อิน sundayMorning ตั้งใจสมัครแล้วมาเมนท์
กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกเลยนะครับ แหม่

ดี๊ ดี ทุกอย่าง เลยนะครับ โชคดีจัง
เนี๊ยน เนียน

เชื่อไม่เชื่อก็ตามแล้วแต่จะคิดนะครับ
ถ้าจะคิดว่าสมัครสมาชิกใหม่ เพื่อจะมาอวยร้านนี้แค่นั้น ก็ตามแต่จะคิดเช่นกันครับผม ^^

lukluk

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2015, 18:33:01 »

wq เหมือนกันครับ ผ่านยาววววววเลยผม ouiy ouiy ouiy

art1405

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2015, 14:41:13 »

" นักปราชญ์ได้ว่าไว้ไม่เท่าทำการใหญ่ด้วยตนเอง " ขอตัวไปพิสูจน์ก่อนแล้วจะมาส่งการบ้านครับ  ljhgf

Empire13

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2015, 14:49:11 »

สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น
สิบตาเห็น ไม่เท่ามือคลำ
สิบมือคนอื่นคลำ ไม่เท่ามือเราคลำเอง
ไปลองมาละครับ ห้องชั้นล่าง ข้างห้องโซฟารับแขก  แอร์เย็นเจี๊ยบ อิอิ ก็สุดแต่บุญทำกรรมแต่ง ต่างกรรมต่างวาระครับ